1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Vụ án xe Lexus?

Chủ đề trong 'Hỏi gì đáp nấy' bởi clover14, 20/02/2009.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa
  1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. peo189

peo189 Thành viên mới

Em cũng đồng ý, đấy mới chỉ là bạn kia khai , công an còn chưa điều tra thì chưa biết như nào..Nhưng nếu đúg như bạn ý nói thì tội nghiệp, hix
  2. qaz004

qaz004 Thành viên mới

- Cái xe đó nó dán sẵn chữ LEXUS
    - Thằng kia chết cũng đáng, chia tay chia chân rồi còn quấy phá con nhà người ta
    - Em kia cũng không phải dạng gái ngoan, dây dưa đến mấy ông này thì phiền cả đời ! Tuy nhiên đoạn cắt cổ thì là do tự vệ ( cái này chắc còn phải điều tra chán ) , có thể chỉ xếp dạng ngộ sát. Nhưng có tình tiết tăng nặng là ko chịu đi khai báo đầu thú + lì lợm ko hợp tác với cơ quan điều tra.
  3. Guests50

Guests50 Thành viên mới Đang bị khóa

Đoạn nào nói em kia chơi bời hư hỏng hả bác. Nói chung thuộc diện kiễu nữ đại gia thôi. Đồng chí kia thì nghiện hút chích choác gái gú đủ cả, tiền đưa cho gái rồi còn đòi dc ko?. Còn em kia tội nặng rồi vì đồng chí kia cũng chỉ đòi hỏi thôi chứ chưa đến mức cưỡng ép đến mức phải giết người
    Chốt: ngưu tầm ngưu. mã tầm mã
  4. newchance2

newchance2 Thành viên mới

Báo nào nói thế vậy? Mình đọc có thấy nói gì chuyện đó đâu. Mà chả hiểu sư phạm nào, mình thử search điểm thi ĐH Vũ Thị Kim Anh năm 2005 của ĐH Sư phạm HN thì ko có thí sinh nào tên như thế cả.
  5. banhmy123

banhmy123 Thành viên mới

Hiện tại thì mới chỉ có được lời khai của cô bé đấy và báo chí cũng chỉ có biết vậy. Nạn nhân thì đã chết, giờ cô bé kia nói gì chẳng được. Cơ nhưng mà dù nguyên nhân gì thì cũng là án mạng, cũng là giết người, đều đi tù cả chỉ có điều nặng hay nhẹ mà thôi
  6. Guests50

Guests50 Thành viên mới Đang bị khóa

Mày đôi khi quá trớn
  7. tears.in.heaven

tears.in.heaven Thành viên quen thuộc

Tớ cũng thấy thế, nạn nhân chết rồi, con bé đấy nói gì chẳng được.. Với lại ng yêu con bé đấy là công an, gì mà ko biết cách dựng lên 1 cốt truyện éo le để giảm tội..
    Tớ cũng chẳng thích con bé đấy..Sinh năm 87 rì mà...... Nếu hiền lành tử tế thì đã chả yêu người như thế ... Mà xác định cắt đứt rồi thì còn lên xe người ta làm chi, chắc lại có phốt gì....
    Rút cục là vụ này chả thấy thương xót bên nào cả..
  8. newchance2

newchance2 Thành viên mới

À, tớ vừa đọc đc bài báo đó rồi. Việc nói con bé này học lực trung bình là do trưởng khoa nói đấy chứ. Mà tớ vẫn ko hiểu tại sao ko tra đc điểm thi ĐH của em này, hay là chạy vào ĐH nhỉ. Học khoa Hóa, tức là thi ĐH khối A, vậy mà "Nữ sinh này nổi trội ở các môn Xã hội và Ngoại ngữ", toàn diện quá .
  9. doraemon_daisuki

doraemon_daisuki Thành viên mới

Chắc chắn tên nhân vật lên báo đã được thay đổi đi mà bạn, làm sao mà tra được kquả đại học hay k?
  10. hanoimedia_com

hanoimedia_com Thành viên rất tích cực

chắc k phải đổi tên đâu, Sư phạm cũg có nhiều loại, ví dụ như kiểu cử tuyển, từ các địa phương cử con em đi học, chẳng cần thi cũng học như thường
Trạng thái chủ đề:
Đã khóa