1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Vừa bị tiếng sét tình yêu đã vấp phải núi Thái Sơn. Ca khó nhất trong lịch sử TVTY!!!

Chủ đề trong 'Tư vấn tình yêu' bởi loveH, 09/09/2011.

1. 0 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 0)
  1. junchen

junchen Thành viên rất tích cực

bạn chủ topic sống tình cảm . dễ rung động, hơi xốc nổi chút chắc di tuổi tác. Bạn thích thì nhích, yêu thì phải nói, mất gì.
    mình cũng uống nước ngọt mà hiền hơn cục bột
  2. loveH

loveH Thành viên mới

Trước hết thành thật xin lỗi bác NếuBiêtTrước cũng như toàn thể những ai đã đọc topic này nếu như tiêu đề của nó gây khó chịu với các bác. Các bác cũng thông cảm cho em, thức đến 2g sáng, ngồi viết ra hết những dòng này cũng đến gần 3g thì các bác cũng hiểu là tâm trạng của em vì bé cáo này nó bấn loạn ra sao, em chỉ muốn giật quả tít sao cho nó kêu kêu tí để thu hút tư vấn chứ hoàn toàn em không có ý gì khác đâu. Quả thật lúc này em của các bác đang cần lời khuyên của những người đi trước nhiều lắm:((Bác nào biết cách sửa tiêu đề thì chỉ em với!!!
    Chiều nay có một sự việc bất ngờ mà nó có thể giúp em tiến gần hơn với cáo. Số là ông ủy viên ban chấp hành đoàn công ty em vừa mới chuyển công tác. Thấy em sáng sủa, hiền lành lại trẻ khỏe, dễ sai bảo nên ông bí thư đoàn có đề nghị lấp em vào đỡ cái vị trí còn khuyết đó cho đến hết nhiệm kỳ. Vừa suy nghĩ trong đầu "thời buổi này mà đoàn, điếc cái khỉ gió gì" và định từ chối thì em thấy cái danh sách đoàn viên công ty trong tay của ông ấy. Trong danh sách đó có liệt kê chi tiết ngày, tháng, năm sinh; số điện thoại; mail, địa chỉ nhà của tất cả đoàn viên trong công ty, tất nhiên không ngoại trừ bé cáo nhà em;))Em các bác đang ngồi ngóc mỏ chờ sung rụng thì tự nhiên có một cơ hội tốt thế đến với mình, dễ gì từ chối phải không các bác. Thế là em gật đầu cái rụp:"dạ em sẽ cố gắng hết sức" trước sự ngạc nhiên vô bờ bến của ông bí thư (ổng đâu có ngờ thuyết phục em vào cái vị trí khó khăn đó lại dễ dàng đến vậy[:D])
    Tuy nhiên sau khi sướng rơn nhận cái danh sách đoàn viên của ông bí thư giao cho và thầm nghĩ trong đầu lâu lâu đoàn có hoạt động gì đó thì dễ gì mình không có cơ hội tiếp cận với cáo thì nỗi buồn lại kéo em về với thực tại. Phải làm gì với những thông tin đó để cáo biết là có sự tồn tại của mình trên đời mà không quá lộ liễu để mọi người trong công ty không bàn tán ra vào bây giờ là vấn đề nan giải với em. Em định gửi một tin nhắn nặc danh để làm quen nhưng suy nghĩ mãi vấn không ra nội dung nhắn sao cho nó hay, hài hước và không sến.
    Các bác ơi, giúp em với!!!
    PS: Cuối tháng này là sinh nhật em nó đó các bác:-w
  3. k_ngan124

k_ngan124 Thành viên rất tích cực

đi uống nc ngọt là hiền thì mình là tiên là bụt ồi , khổ nỗi mềnh toàn mua bia về nhà tự xử . Bia uống cả bốc nhưng ko thik uống nơi đông người , thía thoai
  4. TakeFive

TakeFive Thành viên rất tích cực

Bạn là gái thì phải làm duyên làm dáng :-" Chứ đồng chí kia lại để cho bạn gái uống hộ thì [:P] Loại dư lày phải cho mặc váy ;)) không thì nhục mặt các đấng nam nhi lắm lắm.
  5. Malogs

Malogs Thành viên gắn bó với ttvnol.com

đồ rằng không qua khỏi bảy bảy bốn chín ngày là tạch, thấy cô khác lại ...
  6. cqx007

cqx007 Thành viên tích cực

Hề hề, chuẩn đấy. Trước anh đc mời về làm kế toán trưởng cho 1 cty, nên bên dưới tuyển toàn gái đẹp [:D] [FONT=&quot]Và hệ luỵ là các em đó luôn được các cậu giai chưa vợ phòng ban khác để ý và tán tỉnh. [FONT=&quot]Rất nhiều chuyện khiến cả làng cười đến rụng con rốn dưới tài kể chuyện và bơm vá của đội chim lợn.
    [/FONT][/FONT] Normal 0 false false false MicrosoftInternetExplorer4 /* Style Definitions */ table.MsoNormalTable {mso-style-name:"Table Normal"; mso-tstyle-rowband-size:0; mso-tstyle-colband-size:0; mso-style-noshow:yes; mso-style-parent:""; mso-padding-alt:0in 5.4pt 0in 5.4pt; mso-para-margin:0in; mso-para-margin-bottom:.0001pt; mso-pagination:widow-orphan; font-size:10.0pt; font-family:"Times New Roman"; mso-ansi-language:#0400; mso-fareast-language:#0400; mso-bidi-language:#0400;} Normal 0 false false false MicrosoftInternetExplorer4 /* Style Definitions */ table.MsoNormalTable {mso-style-name:"Table Normal"; mso-tstyle-rowband-size:0; mso-tstyle-colband-size:0; mso-style-noshow:yes; mso-style-parent:""; mso-padding-alt:0in 5.4pt 0in 5.4pt; mso-para-margin:0in; mso-para-margin-bottom:.0001pt; mso-pagination:widow-orphan; font-size:10.0pt; font-family:"Times New Roman"; mso-ansi-language:#0400; mso-fareast-language:#0400; mso-bidi-language:#0400;} Normal 0 false false false MicrosoftInternetExplorer4 /* Style Definitions */ table.MsoNormalTable {mso-style-name:"Table Normal"; mso-tstyle-rowband-size:0; mso-tstyle-colband-size:0; mso-style-noshow:yes; mso-style-parent:""; mso-padding-alt:0in 5.4pt 0in 5.4pt; mso-para-margin:0in; mso-para-margin-bottom:.0001pt; mso-pagination:widow-orphan; font-size:10.0pt; font-family:"Times New Roman"; mso-ansi-language:#0400; mso-fareast-language:#0400; mso-bidi-language:#0400;} Cái này thì chủ thớt chắc hiểu tại sao cái câu gái cơ quan khiến nhiều người di ứng. Đặc biệt em nào càng hót thì thông tin về các em ấy cứ gọi là update hàng ngày, hàng giờ. Từ cái quần Xì líp em ấy mặc mầu gì cho đến việc đi đ.ái/ngày mấy lần đều đc đăng đàn. Chuyện bé như kiến cũng thành chuyện to như con tịnh. Chuyện không thành có, đen thành trắng đều có thể xẩy ra. Nếu chủ thớt tự đo lường được khả năng chịu gạch đá của dư luận thì hãy tán.

Hơn nữa, các gái này thì hơi chảnh. Đệ của anh mà [:D] [FONT=&quot]Cho nên các đối tượng mà bị định giá còn non và xanh thì ko bao giờ đc các em để ý cho dù có tán thế nào đi nữa mà chim lợn nó đánh hơi ra được thì thôi rồi =D>.
    ( Hy vọng chủ thớt đang làm việc trong môi trường tử tế hiền lành ). Cơ mà cũng có những ngoại lệ. [r24)]

thôi ngủ đã, mai anh kể cho.
    [/FONT] Normal 0 false false false MicrosoftInternetExplorer4 /* Style Definitions */ table.MsoNormalTable {mso-style-name:"Table Normal"; mso-tstyle-rowband-size:0; mso-tstyle-colband-size:0; mso-style-noshow:yes; mso-style-parent:""; mso-padding-alt:0in 5.4pt 0in 5.4pt; mso-para-margin:0in; mso-para-margin-bottom:.0001pt; mso-pagination:widow-orphan; font-size:10.0pt; font-family:"Times New Roman"; mso-ansi-language:#0400; mso-fareast-language:#0400; mso-bidi-language:#0400;}
  7. crazykiller

crazykiller Thành viên mới

ka này thành tớ bái cậu làm thầy luôn, thứ nhất bạn chưa làm chủ được tình cảm của mình, mới có chút rung động mà đã quýnh quáng cả lên, vậy sau khi tiếp xúc với gái, nhất là đã có đồn địch thì phọt ngay cái đuôi gà, con sư tử săn mồi giỏi các loài vì nó biết nằm rình con mồi, khi cần thiết mới tấn công, nó cũng như rắc thính đó (cái này cậu theo quan điểm của tớ chưa làm được).
    .điểm nữa tán gái cơ quan làm gì, thành công thì đi với a e cơ quan nó đều biết hết, nếu cưới thì bị quản suốt ngày, ko chịu đc thì chia tay, đến khi đó ngày nào cũng giáp mặt nhau khó nói lắm, có khi còn coi nhau như quân thù, ko tán đc thì làm trò cười cho thiên hạ (chẳng may có thằng khác nó cười vào mũi bảo trình còi, tức hộc máu đó) cân nhắc thiệt hơn thì rút đc thôi
  8. Dzitieubao

Dzitieubao Thành viên quen thuộc

Bỏ qua cái việc đặt tiêu đề thế nào. Gà top này k phải k thấy được khó khăn, bất lợi. Cái chính ở đây đọc vị ra được chú đang tự phụ. Đọc được vài 3 chiêu cưa gái. Rồi lại nghĩ mình ngon, nay muốn cưa gái khó khoe mẻ cho thiên hạ thấy tài năng. Nghĩ thế trong đầu là thua đứt đuôi. Ca này cưa được hay không chẳng phải vấn đề cao chiêu mà là có cao cơ không. Có 2 con đường cơ bản. Một là phải đi đêm. Tiếp cận làm bạn, làm thân sau đấy mới thừa cơ đâm đít dứt gái. Nhưng con đường này với chú chua lắm. Gái chưa có bồ còn có chút cơ hội. Đằng này gái đã có bạn trai. Lại ở trong cùng cơ quan chim lợn như mưa. Ra chiêu sơ hở chút là tụi nó chọt liền. Còn k ra chiêu chả bao giờ tiến được. Cứ nghe cái câu "thôi bỏ đi em" là chú phải tự hiểu, bọn nó cũng đã dự đoán trước cho tương lai của chú rồi. Có là cao thủ muốn ăn được ca này cũng mềm xương. Huống chi chú là gà. Mà cao thủ chả ai lâm vào tình thế này vì họ thấy được tình hình chả ham gì đầu tư vào. Cái thứ 2 là phải cao cơ, cụ thể ở đây là nhà to, xe đẹp, ví dầy, bố làm tướng ... Làm cho gái choáng váng trước thì ok, hết chuyện.

Tuy nói thế nhưng anh cũng k khuyên chú lùi bước. Cứ thu thập thêm tình hình, tình báo rồi tính tiếp. Tạm thời đừng manh động. Tới sn nó thì nhắn cái tin chúc mừng, đại để thay mặt công đoàn chúc mừng sn em, tiện thể tự giới thiệu 1 phát như vậy là ổn. Còn mà ôm gấu bông, hoa hồng nhào tới thì vỡ mồm.
  9. F5F5

F5F5 Thành viên rất tích cực

Kẻ thức thời là người tuấn kiệt. Các cao thủ tán nhìn thấy rõ được cái nào nào nắm, cái nào buông, trường hợp nào thì nên chiến trường hợp nào thì nên lùi. Nên các cao thủ hiếm khi thất bại và luôn giữ được cái thế của mình.
    Trường hợp này nên rút để bảo toàn lực lượng.
  10. dangkhauchi

dangkhauchi Thành viên mới

A, Quẫy ca Quẫy ca
    Lâu lâu lại vào bốc mả phát hở???
    ;))