1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

VUI VUI VUI

Chủ đề trong 'ĐH Hàng Hải Việt Nam (VIMARU)' bởi ngotaulai, 14/04/2002.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. ngotaulai

ngotaulai Thành viên rất tích cực

TẠI SAO CHÚNG TA KHÔNG ĐEM KHOE NHỮNG CÂU CHUYỆN VUI CỦA CHÚNG TA VỚI MỌI NGƯỜI NHỈ.CHUYỆN CỦA TÔI MỚI GẶP NÈ:TỐI HÔM ĐÓ TÔI VÀ MỘT THẰNG BẠN ĐANG NẰM CHUẨN BỊ ĐI NGỦ THÌ TÔI HỎI NÓ NẾU BÂY GIỜ MÌNH CÓ 1 TỶ ĐÔ LA THÌ NHÂN RA TIỀN VIỆT NAM LÀ BAO NHIÊU THẾ NHỈ,THÊ RỒI THẰNG BẢO 15 TỶ VIỆT NAM,THẰNG BẢO 1,5 TỶ CÃ NHAU VỀ VẤN ĐỀ ĐÓ CHÁN CHÊ HAI THẰNG LẠI BẢO THẾ MÀ TIỀN VN TOÀN TIỀN 100NGÀN,50NGÀN,20NGÀN...1TRĂM ĐỒNGTHÌ BAO NHIÊU TỜ,TRỜI ƠI SAO LẠI CÓ HAI THẰNG ĐIÊN ĐẾN THẾ NHỈ,ĐI LẤY GIẤY BÚT RA NHÂN CHIA CỘNG TRỪ RỐI TÍNH RỒI TOÁN ĐẾN... 2 GIỜ SÁNG,HAHAHA ĐẾN NGÀY HÔM SAU VẪN CÒN CÃI NHAU.

ngotaulai
  2. Iron_maiden

Iron_maiden Thành viên rất tích cực

Em đề nghị chúng ta tiếp tục chủ đề này đi...

Có một dòng sông nhỏ đang tìm đường đổ ra biển lớn...
  3. lovely_cat

lovely_cat Thành viên mới

Cái chủ đề này nghe hay đây .....Chuyện của anh buồn cuời thật đó .Tiếc là hôm nay mình không nhớ ra được những câu chuyện cười xảy ra thường ngày như vậy ....nếu không cũng sẽ post len cho mọi người cùng thưởng thức .
  4. nhimxu_neu

nhimxu_neu Thành viên mới

Em có chuyện này nè:Hôm đó đang ăn cơm con Nòng Nọc phòng em phát hiện ra trong món rau của nó có con sâu mập ,no star,nó nói :Sâu ăn rau ,mình lại ăn sâu ,thế có khác gì mình ăn rau đâu cơ chứ .Vịt nghe thấy liền nói :Thế ăn thịt chó thì sao ??????????????????
    Các bác biết chó ăn gì không ?????????
  5. Congai_HaiPhong

Congai_HaiPhong Thành viên quen thuộc

Chuyện này buồn cười lém :
    Chả là hôm nay cô giáo chủ nhiệm có tiết ở lớpem nhưng mà cô bận làm nốt cái đề thi ở dưới văn phòng khoa .... Đợi cô 30 phút em đang ngồi tán gẫu ngoài hàng lang giả vờ chạy vào hét toáng lên " Cô giáo bảo cả lớp nghỉ " rồi xách cặp vìa... Liền sau đó là tiếng vỗ tay ầm ĩ của cả lớp ... mọi người cũng vìa theo.... Con bạn thân em sợ quá chạy vào đính chính đó là thông tin vịt.... May quá không thì chúng nó xé xác em.....hì hì không ngờ mình lừa thành công quá ====> choáng
    Xin cho anh trái tim em yêu dại khờ
  6. seabird82_hkid12

seabird82_hkid12 Thành viên mới

tui góp vui nhé...
    bọn lớp tui thách nhau xem ai dám làm cô giáo nhảy vù ra khỏi bàn giáo viên.Tui nhận lời.Chuẩn bị trước 1 con chuột giả(giống lắm..)tui nhẹ nhàng đến bên cô,khẽ khàng nói"cô ơi!em cho cô cái này,cô xoè tay ra đi và nhắm mắt vào cô nhé!"He...he...và thế là cô tui nhảy cái vào ra cửa lớp kèm theo 1 tiếng còi tầu khủng khiếp...Dân ngoại ngữ mờ...Không bị kỷ luật...Nghĩ lại thấy liều thật.Và cũng con chuột đó,tui cầm ra quán cơm,nhẹ nhàng đặt vào đĩa thức ăn của 1 tên,hê..hê...
    it's me,not you or nobody,only it's me.
  7. linhmeomeo

linhmeomeo Thành viên rất tích cực

Tôi xin góp vui bằng một câu chuyện này nha: Một lần tôi đang ăn táo (dai) với mấy đứa bạn ,chẳng may tôi cắn phải một quả táo mà trong đó có mỗi một nửa con sâu to bự, hic hic, một nửa của nó lúc đó không bít là đang ở đâu nữa( đành phải nghĩ như thế) tôi dơ quả táo lên cho bọn bạn coi rồi đưa nốt nửa quả còn lại vào cái miệng đẹp đẽ của tôi, hi hi, bọn bạn tôi nôn mửa loạn xạ à, chả ai dám ăn nữa, chà thế là tôi đành phải ăn hết rổ táo còn lại. Chà chà..........chuyện hay không mọi người?
    to iron: nói thế mà cũng nói được.
    No love so true as love that die untold
  8. vuathuoclao

vuathuoclao Thành viên rất tích cực

Ở một cửa hàng chát có gặp 1 trục chặc nhỏ :
    1 ku tên là bluesky ở cửa hàng đó chat với ku yoyo rằng : máy chủ hiện nay không share internet cho các máy con được nữa, giờ phải làm sao. Thế ku yoyo hỏi lại : thế máy chủ có vào internet được không đã. Thế ku Bluesky mới nói lại rằng :
    máy chủ không vào internet được đâu, mà chỉ vào chat với ông được thôi. he he he

YRML - hehe
  9. Congai_HaiPhong

Congai_HaiPhong Thành viên quen thuộc

Một buổi tối mùa đông gió mùa đông bắc tràn về rét mướt kinh khủng khiếp .
    Tại 1 phòng nữ sinh trong KTX ... mấy girl đang chùm chăn đọc sách bỗng nghe thấy tiếng gõ cửa ...
    Cộc cộc cộc ...
    1 người ra mở cửa... trước mặt cô là 1 anh thanh niên đeo kính cận , quần áo sơ vin rất bảnh tranh...trông có vẻ tri thức.

Tay xách nải chuối xanh và cầm bó hương anh thều thào nói :

- Em ơi làm ơn cho anh vào trong thắp hương cho con bạn xấu số của anh ...năm ngoái nó tự tử ở góc kia...khổ thân còn trẻ vậy ... không biết vì lý do gì mà tự tử ?
    Mấy cô nàng xanh mắt ... sợ đến 1 tháng sau chưa hết ... Hoá ra đây là " võ" của sinh viên năm cuối tặng lại năm thứ nhất hahhahha.............
    Xin cho anh trái tim em yêu dại khờ
  10. vuathuoclao

vuathuoclao Thành viên rất tích cực

Ối dời ơi , Giật cả mình !

YRML - hehe