1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Warmly welcome to CFFC Box

Chủ đề trong 'Câu lạc bộ Chatter-FPT ( CFFC)' bởi Singapore, 28/10/2003.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. Singapore

Singapore Thành viên quen thuộc

Chào mừng các thành viên CFFC, các bạn chatter-FPT và các bạn trên diễn đàn TTVNOL đã đến với CFFC Box !!!

Thật là vui mừng vì giờ đây đội CFFC đã có được 1 Box riêng. Đây thực sự là thành quả từ những nỗ lực của các thành viên CFFC trong việc tham gia tích cực vào các phong trào chung của diễn đàn TTVNOL. Và với những nỗ lực đó thì Ban Quản Trị diễn đàn đã tạo cho chúng ta một môi trường để gặp gỡ và trao đổi thông tin, giao lưu với các Box khác trên diễn đàn.

Với sự phát triển của mạng chát www.fptchat.com thì giờ đây các bạn chatters ở FPTChat có thể cùng các thành viên CFFC có được một ngôi nhà nhỏ mà trước đây chúng ta luôn mong muốn có. Việc mà các thành viên CFFC hay các bạn chatters-FPT tham gia trên diễn đàn ở các Box khác nhau đã góp một phần khá quan trọng trong việc gầy dựng uy tín của CFFC đối với mạng TTVN. Cùng với việc CFFC đã tham gia các hoạt động chung của TTVNOL mà cụ thể ở đây là giải bóng đá TTVN lần 3 hồi tháng 4/2003 và giải lần 4 hiện nay cũng đã tạo nên được 1 bước tiến lớn trong sự phát triển của CFFC.

Việc mở được 1 Box trên diễn đàn đang thu hút được đông đảo các bạn trẻ như TTVNOL đã đánh dấu bước phát triển mới của CFFC. Với mong muốn góp phần nhỏ bé vào sự phát triển chung của TTVN thì các thành viên của CFFC luôn mong muốn nhận được sự cổ vũ, ủng hộ về mọi mặt của các bạn bốn phương, đặc biệt là từ các bạn chatter-FPT trong các hoạt động Online và Offline của Box.

Thay mặt cho CFFC cho tôi gửi lời cảm ơn chân thành nhất tới Ban Quản Trị mạng TTVNOL đã tạo điều kiện, giúp đỡ nhiệt tình để CFFC có được 1 Box riêng.

Chúc các bạn luôn luôn mạnh khoẻ, vui vẻ và thành công trong lĩnh vực hoạt động của mình.

Tất cả vì sự phát triển bền vững của CFFC !!!

Brgds/Singapore
    -----------------------------------------------------------------------------------------------------------------
    Mất tiền là mất ít, mất danh dự là mất nhiều, nhưng mất niềm tin là mất tất cả

Được Singapore sửa chữa / chuyển vào 18:53 ngày 28/10/2003
  2. phongdx

phongdx Thành viên mới

hehe anh sing ơi nếu thiếu một chân quan chức nào của box này thì để em nhá
    ..............................................................
    Ta đã xa nhau từ ngàn kiếp trước nhưng chưa một phút nào rời nhau.
    suốt ngày nhìn thấy nhau nhưng chưa bao giờ gặp mặt.
  3. meggy

meggy Thành viên quen thuộc

he he, mừng quá! Thế là từ cả nhà có chỗ mà buôn dưa lê rồi nhể

4. boy_no_smoking

boy_no_smoking Thành viên mới

Ha ha... vừa hôm qua mà hôm nay đã ra đời rồi.Anh sing quả là đúng là người trèo trống cho CFFC nhé.Thế là mình đã có box cho riêng những cổ động viên CFFC...!
  5. No13

No13 Thành viên rất tích cực

Ui, chúc mừng! chúc mừng!
    Anh Sing ơi, box này chưa có mod hả? hehehe.. đề cử em làm mod đi nào dù sao em cũng đã quản lý đến 2 cái box rồi kinh nghiệm đầy mình đây..

Cuộc đời lúc thịnh lúc suy
    Lúc cưỡi bạch mã, lúc phi mèo mù
  6. Valez

Valez Thành viên mới

Ô hô.Tớ cũng thích chát lắm.Xin một chân nèo.
    Valez now feels really rough !
  7. hungjun

hungjun Thành viên rất tích cực

Chúc mừng sự ra đời của box CFFC , chúc box ngày càng phát triển , tạo 1 sân chơi lý thú cho các thành viên góp phần vào sự phát triển của TTVNOL !

True love doesn't have a happy ending. That's because true love doesn't have an ending.
  8. PhuongCV

PhuongCV Thành viên quen thuộc

Hô hô cho em làm mod với, hehe bây giờ có sân chơi rùi....Bà con cô bác CFFC tha hồ mà quậy phá nhé.....Anh Sing ơi, gọi bà con cô bác ở bên kia vào đây chơi đê
  9. desperado_hanoi

desperado_hanoi Thành viên quen thuộc

Mọi người cho em bám càng với !
    Chúc Box phát triển mạnh nhá !
    TO Meg: bà chị dạo này thía nào ?

Sealed by a kiss !
  10. kumokei

kumokei Thành viên quen thuộc

Anh Sing chắc chẳng nhận ra em là ai đâu nhỉ ? Nhưng mà em cũng xin được gia nhập hội ạ !
    vnv