1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

WE ARE SMALLFIRE!!!....HAY CHO CHUNG TOI CAC BAN CAN DIEU GI O CHUNG TOI ??...

Chủ đề trong 'Linkinpark (LPFC)' bởi LINKKON, 11/12/2002.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. fantasy_xy

fantasy_xy Thành viên rất tích cực

việc các bạn chơi nu-metal tiên fong đã la` quá đủ , chúng tôi luôn luôn ủng hộ các bạn ! hãy giữ lấy phong cách của minh` . Còn riêng tôi , tôi muốn các bạn chơi Dj nhiu` hơn nữa.....cố gắng nhé!

fantasy XY

2. linkinhot

linkinhot Thành viên rất tích cực

dạ đầu tiên là em muốn bác đánh tiếng việt có dấu cho nó dễ đọc
    hè hè ko biết đã nói câu này bao nhiêu lần rồi nhỉ
    em mới xem các bác diễn vài lần
    khá hay nhưng vẫn ko cuốn hút bằng mấy band cổ như Coming Late hay gì gì đó
    khổ quá hông nhớ tên
    điều này rất dễ hiểu bởi các bác là 1ban nhạc trẻ,kinh nghiệm diễn xuất chưa nhiều lắm
    điều em muốn thì chắc là các bác hát nhạc LP nói riêng và Nu nói chung càng nhiều càng tốt
    quần áo thì cũng máu lên tí
    còn phong cách biểu diễn thì ổn rồi
    đủ lửa!
    ..........I wanna run away...........
  3. musiqueaddictor

musiqueaddictor Thành viên quen thuộc

Chao` Nhật Linh, hi`nh nhu đã từng gặp cậu với cái Nick Valentino thì phải?? (Xin lỗi truoc nếu nhầm)
    Tôi đã nghe SF nhiều, và thích, thích ra phết đấy, nhưng có hai suy nghĩ này không biết có đúng không:
    - SF chơi Limp quá ngon, nhwng hình như vì thế mà chơi Link chưa đwợc như vậy. Nhất là cái hôm chơi ở The Wave Club thì One Step Closer hôm đó quá dở. Đặc biệt là màn gào của Chester, hỏng hoàn toàn, phí we', ặc ặc. (thuê tui gào Ches cho nè :D)
    - Tui đang làm trên HHt, tui mới đề nghị là, hay là mình cho SF lên mới, chị sếp chị ý bảo: "Bảo bọn SF chơi nhạc của mình đi, đừng có cover nữa, (hoặc là bớt cover đi) thì rất ngon. Công nhận hay, mỗi tội chưa riêng!"
    Thế nhé. Thế 24 này chơi ở CVHTN 1 Tăng Bạt Hổ đấy ah?
    Mọi ngwời trong box có đi cho vui không?
    Hỏi riêng Puppytin cái, em cũng chơi với cô bé Cẩm Tú hàng xóm nhà anh đấy ah? Mà nó có ở trong box nào không đấy, thấy nghe Rock "điên" ra phiết!?
    i don't wanna hurt nobody but my heart just can't hold back
  4. nicholastse

nicholastse Thành viên mới

hic hic khổ qua' hôm đo' lam` gi` co' chester ma` gao` do' la` 1 nguoi` ban cua chúng tôi đi cung` nên mơi` vao` hat' cho vui thoi!

Nicholas
  5. Zeter

Zeter Thành viên quen thuộc Đang bị khóa

Về vụ One step thì đúng thật ,cái bác rap như down ấy.Hôm đấy em cũng đi cùng tuancruise,đứng đầu.Và ăn cả đống nước bọt từ mồm anh Linh.
    Về vụ cover ,em nghĩ các bác mà sáng tác thì khó chấp nhận được lắm vì tiếng Vn sẽ không thích hợp với Nu.em nghĩ nên theo trào lưu là lead ,gào bùm.Như thế dễ nghe hơn.Em đã có ý tưởng Take a look around remix ,đó là sửa lại đoạn lead nhưng lời vẫn giữ +biến tấu.À còn vụ này em định làm cái chủ đề chuyen thông báo rockshow để cả box đi(Ko chỉ mình sf đâu)Nhưng có bác Linh thì nhờ bác upload thường xuyên ngày giờ hộ em với.
    Hỏi riêng musicque:địa chỉ email và nhà để có việc em còn hỏi.Cả Mess nữa.

Zeter
  6. rap_metal

rap_metal Thành viên rất tích cực

mấy chú SF té đâu zùi nhờ?
    Chữ ký không hợp lệ!
  7. vinh_linh

vinh_linh Thành viên mới

KHông biết các bác khi nghe SF chơi thì thấy thế nào chứ tôi thấy họ khi chơi thường mắc bệnh cụ sao(bắt chước thì không đạt còn hay tinh vi),nhất là cái thằng cha drumr chơi thì mặt câng câng như muốn đanh nhau,ra vẻ ta đay tài giỏi nhìn thấy ai cũng tỏ vẻ ta đây,may em không phải là fan nhóm này(nếu là fan chắc đâm đầu tự tử vì hối hận) .Tuy thế nhưng họ chơi nhạc của link cũng không tệ lắm(nhưng bắt chước thì hơi kém),thôi vậy vì rock Vn SF cố lên(đừng mừng vội tôi không cổ vũ thật lòng đâu)
    (blue)Chỉ có chúa mới hiểu được tôi
  8. Zeter

Zeter Thành viên quen thuộc Đang bị khóa

Em thấy ông Drums đúng là hơi có vấn đề .Ai đời đánh trống mà mặt cứ câng câng lên chẳng có vẻ gì phê cả.Chắc tại đánh nhẹ wá chăng?
    Còn vụ Coming Late của linkin.Em xin thưa lại:
    Coming Late là ban nhạc của rockvn.com (Không biết mấy ông SF có tham gia ko nữa . Xin nói thêm là thêm gia khá lợi,ngoài việc hội phí 15000 thì các bác thoải mái rockshow với cả lập band) . Họ đánh thể loại Metal hao hao Tw tuy nhiên ko phải tw thứ 2 vì ít ra họ không có những hành động chuối như tw .Hik hôm nào các bác xem họ đánh và rút ra kinh nghiệm cho ông Drums nhé.
    Ở hn còn một ban nữa là The Underground , chưa nổi lắm.Họ đánh Gothic Metal , một dạng của Death.Tuy nhiên cũng phải khâm phục vì tuy ko có sáng tác riêng nhưng đánh được cũng wá khó.
    Nói chung rockvn khá hay.

Zeter
  9. vinh_linh

vinh_linh Thành viên mới

Tôi cũng nghe Undergrond rồi tuy tương đối mới nhưng chơi cũng được ra phết,còn về vụ drumr thì SF cũng nên xem lại mình mà học tập,kẻo làm sao thì bảo sao mọi người không nói trước
    (blue)Chỉ có chúa mới hiểu được tôi
  10. slimD

slimD Thành viên quen thuộc

Dê tơ nên tìm hiểu thêm nhỉ? Nhớ "hall of fame" không?
    slimD