1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Webcam và sự mất nết của một số cô gái Việt Nam !!!

Chủ đề trong 'Giáo dục Giới tính' bởi vietfirm, 12/12/2002.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. vietfirm

vietfirm Thành viên quen thuộc

Webcam và sự mất nết của một số cô gái Việt Nam !!!

Chào các bạn!

Anh bạn của mình là chủ một quán Internet ở Sài Gòn. Hôm rồi ghé thăm nghe ảnh nói chuyện mà giật mình. Số là quán ảnh được trang bị webcam nên thu hút được rất nhiều các cô các bà tới chát chít. Nếu là chuyện sử dụng webcam để cho các chàng thấy mặt để duy trì tình cảm online thì không nói làm gì đàng này sự trơ trẻn, mất nết của một số cô gái được thể hiện như sau:

Bạn tui thấy một cô đang dòm sát vô webcam mới đến nhắc nhở là nhìn xa ra để khỏi đau mắt. Khi him đến gần thì thấy trong webcam là something đen xì của một thằng cha nào đó cho cô gái kia xem

Một số cô mặt áo hở ngực rồi khi chát cố cuối xuống để gả bên kia nhìn được ngực của mình

Một số cô đang chát tự nhiên đứng dậy xoay vòng 360% thật không thể tin được

Vấn đề đặt ra ở đây là quá Internet là một nơi công cộng nhì6u người dòm ngó, vậy mà quý bà quý cô không biết cái dây thần kinh xấu hổ ở đâu, sự nết na của ngừoi phụ nữ ở đâu mà lại di làm những hành động như vậy ???

http://www.VietFirm.com

RELIABLE HOSTING & DOMAIN SERVICE
  2. HuongSoai

HuongSoai Thành viên quen thuộc

Không biết có phải bạn tuyên truyền nhảm nhí không chứ tôi không nghĩ rằng ở một nơi công cộng lại có những hành động vô lý như thế. Chẳng lẽcác cô gái trở lên trơ trẽn đến thế ư, chẳng lẽ các quán Internet trong đó buông thả quá cỡ như thế ư. Tôi thấy nếu vậy thì đáng báo động quá rồi, đừng để các phương tiên tiên tiến như Internet trở thành các công cụ của một số kẻ thô bỉ vô văn hoá phá bĩnh, đừng để mỗi khi chúng ta đi Chat, lên mạng lại có những cái nhìn không thiện cảm.
    Hương Soái !
    Được Ica sửa chữa / chuyển vào 13:45 ngày 07/05/2003
  3. tmtanhtuan

tmtanhtuan Thành viên quen thuộc

_Tôi thì nghĩ nên lên án chỗ của người bạn đó đã tạo điều kiện cho những cái xấu phát huy thì hơn.. Người chủ ấy biết mà không ngăn cản, bị phạt hay truy cứu, cũng là điều hợp lý !! Diệt tận gốc, đừng chặt những cành lá bên ngoài... Nếu cô gái kia trơ trẽn thì người bạn của Vietfirm cũng có thể đã tối mắt vì tiền hoặc không chừng lại lấy đó làm vui !?
    Anh Tuấn
    ps: box này hôm nay đông quá, lúc nãy đếm được trên 15 người !!
    ..Các bác nói sao em nghe vậy, các bác nói pậy, em cũng nghe theo..
    ..Do Not Ask Me Why..
  4. vietfirm

vietfirm Thành viên quen thuộc

Những gì mình nói là sự thật chứ không bịa ra đâu, mình chỉ lên tiếng để cảnh báo về sự suy đồi đạo đức trong một bộ phận giới trẻ hiện nay.
    http://www.VietFirm.com
    RELIABLE HOSTING & DOMAIN SERVICE
  5. HKMP5

HKMP5 Thành viên mới

1. Trên thế gian này không có đường, người ta đi lại nhiều thì thành đường thôi
    2. Không có những cô gái mất nết, chỉ có những cô gái đang hình thành những nết mới thôi.
    Heckler und Koch
  6. Bodoi

Bodoi Thành viên rất tích cực

Cái chuyện đó thì cũng chả khác gì những cô được gọi là cavve cả!!! Chả qua là khác nhau ở chỗ một bên trắng trợn và thô thiển hơn còn một bên theo dạng hơi khác đi chút.
    Nghĩ về những đứa như thế để làm gì!!! Nặng đầu!!!!!!!!
  7. xonxeng

xonxeng Thành viên quen thuộc

Bác VF chọt nhau với bác HKM l;àm giề.
    Chuyện mà bác VF nói, em tin là có thật đấy, và còn hơn thế chứ thế thì chỉ mới gãi thui à. Dây thần kinh xấu hổ á? haha, cái này phải gọi đến các nhà xã hội học các bác ạ, chuyện mặt dày của con người bi rờ thì không còn lạ lẫm gì nữa, thế bác vào topic " những tính xấu của ng Việt nam" mà post cái này thì hay hơn đấy ạ.
    to HKM: Cho em sử câu bác lại tí nhá : Trên thế gian này không có đường, chẳng qua mấy người nhiều quá ra cái nết mới thui"
    Chữ ký đã bị xoá
  8. HKMP5

HKMP5 Thành viên mới

bác vietfirm, em không nói là em cổ vũ hay phản đối, em chỉ nói như vậy thôi.
    Cái nết là sự hình thành của nhiều thói quen. Nết của phương Tây khác nết của phương Đông bác ạ.
    Mà bác căn cứ vào đâu để nói các chị ý "mất nết" ? Biết đâu vài năm nữa đoan trang thuỳ mị như bọn em mới là mất nết thì sao ? Biết đâu các chị ý lại là người cải cách, bác nhỉ.
    Em thấy nhiều người có tư tưởng phá cách, muốn vượt lên trên những cái có sẵn, tưởng là suy nghĩ của mình khác người mới là nhất....... hỡi ôi.....
    Heckler und Koch
    Được hkmp5 sửa chữa / chuyển vào 16:58 ngày 12/12/2002
  9. TrungHoaAnhHung

TrungHoaAnhHung Thành viên mới

Oài, mất nết thật, không ngờ là bây giờ lại còn có chuyện đó. Các em khoe hàng kinh lắm, em nào , xinh xinh mà chả chat Web Cam có 4000đ một tiếng thì tốn mấy đâu, lại kiếm được nhìu anh ngon. Cũng phải thôi.....Chẹp!
    Được ica sửa chữa / chuyển vào 19:22 ngày 12/12/2002
  10. namhung

namhung Thành viên mới

Chuyện đó thì đầy rẫy trên Yahoo! Chat room, chỉ cần các bạn vô mấy cái chat của Adult là 1001 cảnh Web cam từ "trực quan sinh động tới tư duy trừu tượng" đủ cả. thôi thì Nam có , Nữ có, ông nhóc con có, ông già cũng chẳng thiếu, rồi thì 1 cặp nam quấn quít trước web cam, hay 1 cặp nữ hoặc cả nam / nữ.
    Có điều tụi nước ngoài nó chơi mấy cái đó là tại nhà nó, tại máy nó, nó làm vậy chẳng thằng cha nào hoạnh họe nó, chẳng thằng cha nào nói nó là mất dạy được, vì tự do cá nhân, tự do chủ nghĩa mà, tôi thích như vậy đấy, ok, anh thích thì vô xem, không thì thôi(!).
    Lan man vậy để nói đến tụi "nước ngoài" mà ta với nước ngoài (í là tụi châu Âu, Mỹ, chứ tụi châu Á thì cũng na ná nhau thôi) khác nhau về cái sự "chơi" đó lắm. Thế nên mới nảy sinh cái chuyện anh chàng Việt Nam giãy nãy người lên khi nghe cô gái Việt Nam nhìn / cho nhìn những cảnh đó.
    Bản thân tôi không thể đánh giá 1 con người thông qua chuyện *** được vì đó là cá nhân người ta, anh tôn trọng chuyện cá nhân của người ta xem như anh tôn trọng bản thân mình vậy.
    Tuy nhiên (lại dài dòng tiếp :) ) nếu ở bối cảnh là internet cafe thì những sự việc như vậy là không tôn trọng người khác, những người ngồi cạnh, và đành phải lên án vậy. (khép vào tội danh... đầu độc trẻ em vị thành niên (nếu có lỡ ngồi cạnh cô nàng đó )!
    NamHung