1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Webcam và sự mất nết của một số cô gái Việt Nam !!!

Chủ đề trong 'Giáo dục Giới tính' bởi vietfirm, 12/12/2002.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. Nguyen_Quang_Vinh_new

Nguyen_Quang_Vinh_new Thành viên quen thuộc

Sao cái ông bạn này lại bảo không có gì ghê gớm, Ở những nước phát triển người ta còn không bao giờ lam thế ( mà có làm thế thì là người .... trong nghề) ở Việt Nam, một đất nước có truyền thống , phong tục tập quán... làm như thế là ...không thể chấp nhận được- bạn nghĩ lại xem, thế có đúng không?tôi phản đối những người nhu thế
  2. kni13

kni13 Thành viên mới

tôi không có gì để nói thêm về sự vô văn hoá của một số cô gái... nhưng còn các bạn trai thì sao.. nếu không có những bạn trai hưởng ứng thì sao các cô gái kia dám làm điều đó
    ngoctu
  3. red_sexy

red_sexy Thành viên mới Đang bị khóa

Đồng ý với chị Hoacomay.hihihi...chỉ sợ anh Dodunghiep lúc view được lại chẳng đành tắt đ ấy chứ!Hihihi...Con trai là chúa tò mò!Càng cái gì mình không có lại càng muốn tìm hỉu!
  4. lananh2617

lananh2617 Thành viên quen thuộc

Theo tui,những người làm chuyện đó(không chỉ riêng gì con gái mà lẫn con trai) hầu như họ đều là những người bệnh hoạng.Mà đã là bệnh rồi thì chẳng thể đem chuyện về nhân cách của con người ra mà nói với họ được.Nguyên nhân của chuyện này là do cách sống không lành mạnh gây ra(còn không lành mạnh chỗ nào thì mọi người có thể tự hiểu).Cho nên tui nghĩ các anh cũng đừng nên ham học hỏi về chuyện đó làm gì.Nếu không phải là người có đầu óc tỉnh táo thì cũng dễ mắc bệnh như thế lắm.
  5. saobang125

saobang125 Thành viên mới

Là 1 người con gái VN tôi không thể nào chấp nhận nổi những cô gái có hành động như thế.Tôi đã đọc nhiều bài về vấn đề này trên báo và tôi cho rằng đó là 1 hành dộng rất đáng lên án, ko thể để con sâu làm rầu nồi canh được.Con người là nền tảng của 1 quốc gia, vì thế ko nên để người khác nhìn nhận tất cả phái nữ chỉ thông qua những người con gái đồi bại như thế.
    Các bạn - những người chủ quán net - bạn ko có ý kiến gì sao?Và cũng rất cần 1 thái độ đúng đắn ở các bạn nam nữa.Các bạn có đồng ý ko?
    Cầu mong những điều như thế sẽ giảm dần và đến 1 ngày kia sẽ ko còn tồn tại nữa.
  6. svktic

svktic Thành viên quen thuộc

Các bạn không tin thì cứ đến đường Trần Quang Khải, còn có nhiều cái hay hơn thế nữa mà xấu hổ quá không dám nói ra,hihihi!
    [/size=20]
  7. lovestory_no9

lovestory_no9 Thành viên mới Đang bị khóa

Tởm quá.Thanh niên thời nay sao mất nết thế.Còn đâu là cái thời có cởi truồng tắm mưa ngày xưa thì cũng chẳng ma nào nó thèm nhòm
    Be be..girls xinh ơi..hị hị
  8. JonTheater

JonTheater Thành viên mới

mọi người làm gì lên án dzữ vậy ?! cái vụ mà something đen xì on the screen thì có người cho xem mới có người coi chứ. nói chung là xã hội bây giờ nó crazy lắm rồi, mấy người mà mình đề cập ở đây chỉ là 1 số thôi chứ đâu phải tòan bộ đâu mà lo ! họ muốn xấu thì cứ để như vậy care làm wái gì ?! wan trọng là mình thôi, còn các bác nào sợ người iu mình mai mốt cũng 1 thời thế thì... hehe... cũng wan trọng là ở mình có cảm hóa được con người ta không thôi. :)
    I'm learning *****rvive without you in my life, 'til you come knocking at my door...
  9. Vocanol

Vocanol Thành viên rất tích cực

Trưòng hợp này tôi cũng đã từng gặp nhưng thực sự tôi không ngạc nhiên lắm vì tôi biết rằng từ lâu trên chat đã có hiện tượng này. Cô gái đó khá trẻ 22t sống ở HCM. Khi lên web cô ấy sẵn sàng cho bạn xem tất cả trừ mặt của cô ta. Có lẽ cô ta còn chút ít nào sỹ diện.
    To Skvtic Cậu về ngay Box LAZIO anh em mình nói chuyện nhé. Dạo này cậu cứ hay chuồn đi đâu thía
    http://www.ttvnol.com/forum/f_462/?6.065011E-03
  10. luuthuy

luuthuy Thành viên rất tích cực

Chào các bạn, tôi ko muốn can thiệp vào cuộc vui các bạn. Nhưng quả thực ko đành lòng mỗi ngay nghe quá nhiều than phiền về tình trạng spam và câu bài. Do đó các bài spam sẽ được dọn dẹp ngay lập tức.
    Nếu tình trạng spam tiếp tục kéo dài. Ban quản trị sẽ có thể đề nghị khoá topic, mong các bạn chú ý hộ.
    Vầng trăng sáng trên biển xa, vầng trăng ngoài đảo xa, còn nghe tiếng ngân nga, giữa lòng ta bao lời ca quê nhà.