1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Webgame Hollywood hấp dẫn người chơi

Chủ đề trong 'Lào Cai - Yên Bái' bởi haicau444, 18/04/2017.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. haicau444

haicau444 Thành viên mới

Webgame Stardom: Hollywood là một trong những game mô phỏng thú vị rất được các bạn nữ yêu thích. Đây là một trò chơi giải trí nhẹ nhàng, giúp người chơi đào tạo một nhân vật bình thường trở thành một ngôi sao hàng đầu tại Hollywood thể hiện đam mê của các bạn nữa với nghệ thuật thứ 7 như là một con đường thỏa chí đam mê.

Được đánh giá tương tự như một sản phẩm khác của Glu Games là Kim Kardashian: Hollywood, trong Stardom: Hollywood, người chơi sẽ bắt đầu cuộc sống mới trong vai trò một ngôi sao điện ảnh và từng bước tiến đến vị trí của ngôi sao hạng A trong làng điện ảnh thế giới! Ngay khi trò chơi vừa xuất hiện, rất nhiều người đã mua thẻ điện thoại online dang ky goi M70 Mobifone và nạp vào tài khoản game để có thể trải nghiệm các tính năng đặc biệt của trò chơi online và mua vật phẩm

Ảnh minh họa:

Hóa than thành ngôi sao Hollywood với Stardom: Hollywood
    Đặc điểm mới không giống như các trò chơi tương tự khác chỉ chú trọng vào đối tượng người chơi là nữ, Stardom: Hollywood cho phép bạn chọn một nhân vật nam và bạn sẽ biến thành một ngôi sao lớn, đây thực sự là một bổ sung tuyệt vời của trò chơi. Bạn có thể chỉnh ngoại hình và quần áo của bạn theo sở thích cá nhân (không có nhiều lựa chọn khi bạn mới chơi bởi vì bạn không có tiền!).

Tuy nhiên sau thời gian cây ải và rất nhanh thôi, bạn sẽ trở thành người nổi tiếng! Nếu bạn “ngứa mắt” tủ quần áo ít ỏi của mình và cảm thấy số tiền kiếm được từ việc làm nhiệm vụ quá ít, bạn có thể nạp tiền điện thoại để sắm cho mình những bộ quần áo lung linh và độc đáo. Và nhớ hãy luôn cai dat 3g Mobifone rất hữu ích cho bạn.

Kịch bản game, bạn sẽ được dạo bước tại kinh đô điện ảnh Hollywood. Người chơi sẽ có cơ hội ăn tối tại các nhà hàng sang trọng, tham quan phim trường điện ảnh rộng lớn thậm chí có thể kết bạn và hẹn hò với những ngôi sao nổi tiếng khác. Đương nhiên một điểm không thể thiếu khi trở thành ngôi sao đó là trang điểm cho bản thân thật đẹp, tránh né ống kính của các tay săn ảnh đầy soi mói và tất nhiên bạn phải khẳng định tên tuổi nữ minh tinh hàng đầu của mình khi xuất hiện liên tục trong phim ảnh, chương trình truyền hình một nhiệm vụ đầy vinh dự nhưng cũng đầy thử thách.

Ảnh minh họa:
    Thiết kế phong cách thời trang độc đáo của riêng bạn
    Cũng như đa số các game online khác đây là một game online giúp bạn có thể tương tác với những người chơi khác. Nếu bạn cảm thấy chơi một mình quá buồn chán thì bạn có thể rủ bạn bè cùng chơi với mình và trò chơi sẽ trở nên thú vị hơn rất nhiều với nhiều bạn bè của bạn tham gia vào cùng bạn.

Để khuyến khích người chơi thì nhà phát hành game nổi tiếng này sẽ có những chương trình khuyến mãi rất hấp dẫn click thích người chơi bằng những sự kiện hấp dẫn và kích thích người chơi đua top cùng nhau. Thật sự quá tuyệt vời đúng không? Hãy nhanh tay tải game về máy và trải nghiệm thế giới của một ngôi sao Hollywood ngay thôi nào. Nhớ đăng ký 1 gói cước 3g Mobifone tại link: https://ok.ru/goicuoc3gmobifonetrongoigiare chọn gói cước phù hợp cho bản thân mình bạn nhé.