1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

WELCOME TO HÀ GIANG : Bạn muốn đến với Hà Giang? bạn cần biết một số thông tin hãy vào đây để nhận đ

Chủ đề trong 'Hà Giang' bởi duongnt1, 22/03/2007.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. motthoang_hn02

motthoang_hn02 Thành viên mới

Con gái kia nó đi nhậu với bố nó roài để chị giải đáp cho kưng nghen
    Thời tiết mùa này trên HG mát mẻ, do vừa ảnh hưởng lũ lụt của Lào Cai - Yên Bái 1 chút có thể đường hơi khó đi & xe đi chậm, hi vọng tuần sau em đi là ổn áp
    Con người ở trên đó cũng nhưng các tỉnh Tây Bắc thôi, rất thân thiện & nhiệt tình. Nếu em thích chị sẽ điều cơ động ấy chết điều động 1 vài anh tiếp đón em, vui chơi thoải mái, có khi ra về còn có sản phẩm
    Chị chưa đi xe từ TN lên HG nên chị hông rõ về giờ giấc, cái này em chủ động ra bến xe nơi em xuất phát để hỏi cho chính xác (hỏi trước khoảng 2 ngày trước khi đi nha )
    Chúc em vui
  2. latdat_tn

latdat_tn Thành viên mới

Thank chj iu!
    Kảm xúc về HG thì ...........dã man kon ngan! em về từ hum thứ 7. đj chơi đúg 2 ngày nắng nóng! thật là khủng khiếp!......k bjết bao h mới có dịp quay lại! có lẽ hum nào đó rảnh phải viết 1 bài về kảm xúc của mìn! đến tận hum nay vẫn kòn nguyên trong người! cơ mà đang bận quá! hic!
  3. AQ101

AQ101 Thành viên mới

Xin chào,
    Cuối tuần này tôi định làm một chuyến đi Hà Giang chơi.
    Lộ trình Hà nội-Hà Giang-Quản Bạ-Đồng Văn. Xuất phát từ Hà nội tối thứ 6 21h tại bến xe Mỹ Đình, tối CN về Hà nội.
    Mọi người cho hỏi đi thế có kịp không vì tôi muốn ở lại đi chợ sáng CN tại Đồng Văn.
    Có ai ở đây đi cùng không nhỉ?
    Cám ơn!
  4. wu_min

wu_min Thành viên mới

Ới ời, Tớ mún liên lạc với mí đồng chí trên HG. Vài hôm nữa lên, mún gặp gỡ vì đã quá lâu rồi, quá nhiều hò hẹn nhưng chưa bao giờ thấy mặt.
  5. nhansydatcang1

nhansydatcang1 Thành viên mới

6 năm rồi không quay lại HG kể từ ngày đội tình nguyện lên công tác tại Bắc Mê. Nhiều kỷ niệm vui ở đó nhưng cũng có một kỷ niệm buồn là bị mất cái máy ảnh khi đá bóng giao hữu với đội xã Yên ĐỊnh. Mất cái máy ảnh chẳng tiếc chỉ tiếc những tấm hình trong đó.
  6. wu_min

wu_min Thành viên mới

Giang, tita, muadong..v.v Nếu nhận được mess này thì nhắn cho tớ 1 cái để contact lại với mọi người. Thanks.
    0982 480804
  7. NoirDesir

NoirDesir Thành viên mới

Hí lu các bạn.
    Tớ muốn đi Hà giang-Thác Bản Dốc, đi từ Bắc ninh thì nên đi đường nào? Có xe khách trên tuyến đường đó không? Đường lên thác Bản Dốc xe ô tô có đến tận thác đc không?
  8. motthoang_hn02

Tớ chỉ tìm thấy thác Bản Giốc trên hình chữ S thôi
    Cứ về nước đê
  9. NoirDesir

NoirDesir Thành viên mới

Sorry bà con, tớ không biết là thác Bản giốc là ở Cao bằng nên vào box các bạn quang lựu đạn, may cũng chẳng ai bị làm sao, cám ơn trời Phật. Hôm qua khi hỏi xong, đến tối có người bạn đang sống tại VN cho biết là thác Bản giốc là ở Cao bằng, tớ phát hoảng. Kiến thức địa lý VN của mình kém quá, mong các bác tha lỗi.

Tồ Rùa tưng tưng.
    Đề nghị không đc bắt nạt tớ nhé.
  10. motthoang_hn02

Uh
    Nhớ mua quà nhé