1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Welcome to HPE

Chủ đề trong 'Giải Trí Hải phòng' bởi Beckhamania1983, 26/05/2006.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. Beckhamania1983

Beckhamania1983 Thành viên rất tích cực

Chào các bạn !

Như mong muốn của rất nhiều thành viên TTVN ở thành phố Cảng.Chúng ta đã được sở hữu một "hộp" riêng dành để Giải Trí,để nô đùa,để thư giãn cùng với nhau sau những thời gian làm việc,học tập căng thẳng và mệt mỏi.

Theo đúng như cái tên của box - Giải Trí - chúng ta sẽ ko đặt ra bắt cứ một luật lệ nào ở đây hết.Lý do rất đơn giản: box này để mọi người có thể thoải mái nhất để giải toả stress,những lỗi bực dọc....Nhưng cũng đừng vịn vào lý do này mà các bạn "thả" quá đà.Bởi vì chúng ta là những thanh niên hiện đại,vậy nên chúng ta phải cư xử như những người hiện đại.Bất cứ lời nói hay hành động nào có tính chất .... ko an toàn cho box sẽ bị trừng phạt thích đáng.

Tôi được phép tạm thời làm Mod box này,mặc dù được mệnh danh là "Dễ tính như phò" ở bên MUHP nhưng tôi sẽ cố gắng hết sức xây dựng box đi lên và trở thành một trong những box lớn mạnh nhất của TTVN.

Cám ơn các bạn đã quan tâm và giúp đỡ !!!
  2. map_hp86

map_hp86 Thành viên mới

Ơ thế giả trí thì giả trí kiu gì đây hả bác''??? Nhìn nhau và " nhe răng cười hả " Bác kêu mấy vị có danh sách trước roài lạp cái danh sách để anh em còn tiện liên lạc. Nhớ yêu cầu viết rõ cả YM cái bác ơi! Hay đẻ em làm thư kí cho, dc ko?
    Bác kêu ông thankiem nhanh lên ko mất chỗ giờ!!!!!!
  3. _sinhto_suachua_

_sinhto_suachua_ Thành viên rất tích cực

ông thânkiem là father anh à..mà lại ngồi đấy mà gọi ông thankiem cho nhanh...muốn đóng góp mà ngồi gọi cái kiểu đấy à...Beck anh hình như sắp có mấy thằng hấp...
  4. thuphuong20

thuphuong20 Thành viên rất tích cực

Đã set mod cho chú Beck.Chờ mong từ chú sự làm việc tích cực và thẳng tay với những Ý đồ Tác phẩm ko lành mạnh và Dã tâm của tác giả
  5. em_rat_hien

em_rat_hien Thành viên rất tích cực

Khiếp, nghe chị admin quảng cáo mod thế kia thì ai còn dám vào box này nữa chứ
  6. Beckhamania1983

Ko phải nhìn nhau xong rồi cười đâu,các bạn đừng có chỉ vào topic này mà trả lời bài.Hãy cùng tớ xây dựng box,chứ 1 mình tớ thì chịu (giống hồi 1 mình 1 nhà MUHP).
    Chúng ta hãy lập những topic về những cái giải trí thông thường nhất trước.Tớ sẽ mở một số Game rất ăn khách như đã từng ở bên MUHP (đóng cửa vì thành viên bên đó ít).
    Khi nào cảm thấy ổn ổn chúng ta bắt đầu mở bữa party thành lập box nhá

7. Beckhamania1983

Quên,tớ ko muốn một mình tớ lập quá nhiều topic,nên mong các bạn vào xây dựng box lập những topic mới nhá.Ví dụ như anh Linh DVD,mở 1 topic về điện ảnh đi.
  8. thankiemvdk

thankiemvdk Thành viên gắn bó với ttvnol.com

đúng là con nít !
  9. _sinhto_suachua_

_sinhto_suachua_ Thành viên rất tích cực

Ruồi với chẳng muỗi
  10. map_hp86

map_hp86 Thành viên mới

Thui, đang khai trương mờ , cãi nhau lam giề cho mệt.!!!!