1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

"WHY...."Cho tôi 1 lời khuyên. please.......

Chủ đề trong 'Tư vấn tình yêu' bởi quyen8x, 06/11/2009.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. meomeotom2

meomeotom2 Thành viên rất tích cực

Thế cĂ bĂ Ă cĂ hay 'i bơi khĂng? CĂ bơi giỏi khĂng?
  2. LucThaiMy

LucThaiMy Thành viên rất tích cực

*** con mẹ, đã chửi thì chửi thẳng ra, việc *** gì phải phải lươn lẹo câu chữ :)) hèn ... có gan chửi mà còn sợ khóa nick ? :))
  3. liunhananh

liunhananh Thành viên mới

dạo này hay ghé vào những top như thế này kiểu như đọc truyện cười... vui đáo để
  4. ggbite

ggbite Thành viên mới

2 cái vàng vàng tiếng Việt là cùng một nghĩa phải không các bác?
    Đề nghị 2 đồng chí này vào Viện hàn lâm giảng dạy môn Thô thiển học nhé
  5. sillydonkey

sillydonkey Thành viên quen thuộc

Gớm.... Bác chủ top giúp kinh nghiệm nhé. Trên này thích những ca đang thoi thóp, uống thuốc thì sống chứ ca chết lâm sàng thế này. Bác mở ra , 1 là ăn gạch đá, tạ , trứng thôi , mù tạt của mọi người...2 là bác làm cho mọi người bắt đầu ném lẫn nhau. Thôi bác ah, thằng giỏi nhất là thằng biết chạy. . Run for your life !!!
  6. luccan777

luccan777 Thành viên mới

A di đà phật! bể khổ vô biên quay đầu lại là bờ
  7. mod198x

mod198x Thành viên mới

Chết cười 2 bác vàng vàng ở trên.
    Chủ topic xác định rõ ràng đi, vì thực ra con gái đã yêu ai thật sự thì bác có níu kéo hay làm bất cứ điều gì cũng chỉ là con số 0 thôi. Cái bác cần thì lại không bao giờ ngta cho bác: tâm hồn.
  8. quyen8x

quyen8x Thành viên mới

Đầu tiên Tôi thực sự cảm ơn những lời ?omắng? ,những lời khuyên,động viên của các anh, chị,và các bác có thiện chí với tôi.Tôi đã Sáng hơn ra nhiều cái.Nhưng tôi ko phải sến như mọi người nghĩ đâu.Trước khi lập topic tôi đã có quyết định riêng của mình rồi.Một số bạn nói tôi viết với giọng văn than vãn.ko phải vì tôi như thế,yếu đuối như thế.Các bạn phải đặt đúng địa vị mình lúc đấy,các bác có đau ko.Ko một thằng đàn ông nào dù lạnh lùng,bản lĩnh đến đâu đều nói rằng thời điểm đấy tao chả sao cả,mà luôn tồn tại bên trong 1 con người 1 phút nào đó yếu đuối.Lúc tôi viết bài này chính là trong thời điểm đấy.Tôi muốn viết tất cả ra,thật nhiều vào đây với giọng văn mà một số bạn kêu là than vãn,để được giải tỏa.Để vứt đi cái yếu đuối đấy của tôi đi.và để đỡ ĐAU hơn mà thôi.Bởi vì Tôi đã yêu thật sự và bởi vì người đó đã ngụy trang quá khéo.Khéo một cách ghê giợn.MẸ KIẾP.
    Nhiều người trách bé đấy,nhiều người còn chửi rủa.Nhưng với tôi,Tôi ko trách em.Tôi còn cảm ơn vì đã cho tôi nhưng giây phút hạnh phúc thực sự.Những phút mình được quan tâm đến một người.và hơn hết là 1 bài học.Nhiều người sẽ nói tôi sẽ ra đi 1 cách cao thượng.Nhưng ko,Tôi có quyết đinh của riêng tôi.Tôi muốn em phải nhận được 1 bài học, hay nói quá lên là 1 sự trả giá vì giám đùa giỡn với ?oTÌNH YÊU?.Tôi đã hết yêu em.
    Nhiều bác tò mò tôi làm thế nào đúng ko.Tôi dành cho trí tưởng tưởng của các bác đấy.
    Lời cuối cùng tôi nói là .cảm ơn ttvnol dã cho tôi chút bỏ hết cảm súc của mình.Chúc các bác gặp được 1 tình yêu đẹp nhưng đùng có đen đủi như tôi.haha 1 năm mới lại sắp bắt đầu rồi.
  9. light22007

light22007 Thành viên mới

Lâu không vào, đọc bài bạn mèo ngạc nhiên ghê. Bình thường toàn thấy bạn mèo spam hông hà
  10. songhahs

songhahs Thành viên mới

E''o hiểu chú này đầu có vấn đề gì không, nhưng cách lập ngôn thì câu trước vả vào mặt câu sau bôm bốp.
    Đã " không trách em....cảm ơn em.." thì việc khỉ gì còn lăn tăn chuyện bắt gái phải trả giá vì đã đùa cợt tình cảm của mình?
    Hay quay phim chụp hình cảnh xxx với gái rồi gửi cho đồng chí bộ đội kia làm quà? Vụ này hay đấy, anh ủng hộ.