1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

WHY..................???????????????????

Chủ đề trong 'Cuộc sống' bởi nptuba, 06/06/2002.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. nptuba

nptuba Thành viên mới

goi K.T
    anh viet len day cung chang hy vong duoc gi ....................vi chia tay da duoc mot nam roi ....................den bay gio anh cung khong hieu tai sao ........................., nhieu luc nho em nhieu lam ................cam dien thoai trong tay nhung roi lai thoi............., khong biet em nghi gi....................khi chia tay , em thi chac em de quen ....................chu anh thi khong..........quen em duoc, cho du ngan lan anh noi quen em .................khong can em , nhung luc do trong long cam thay .........................mot cai gi do rat la hut hang ...............cho du anh da tung la mot nguoi linh , chiu dung duoc tat ca cac kho khan de ren luyen nen nguoi....................thi cai viec nay chang la gi ..........tuy anh noi vay chu trong long dau lam em a ...........anh khong hieu tai sao ...............em giau anh nhieu lam ,cho du anh rat muon tim hieu...............moi lan hoi em la em co buon gi khong vi thay mat em buon ...............thi em khong noi , nhung chinh em khong noi ....................lam anh khong hieu anh la nguoi nhu the nao doi voi em ...........khi vao cong ty .........anh khong lam viec duoc .........vi nhung cau hoi tai sao .............co chuyen gi ............, anh co dien thoai den nha em thi gap me cua em .............va chi nghe me em noi la em di qua nha ban em choi .........neu can gi thi dien thoai cho em , nhung anh khong dien .............luc ve em co nghe anh noi lai, thi em lai la anh .........................anh chang co loi gi ........................choi voi em ma em biet va hieu anh ...............nhung doi voi anh thi anh khong duoc phep biet mot chut xiu gi ve em .....................moi lan muon tim hieu thi em lai khong vui ............... lai gay lon , lam cho chang bao gio chung minh co co hoi gan nhau .....................nhieu luc anh nghi la em bat ca hai tay.........anh co hoi em neu ma co ban roi thi noi cho anh biet ...............khong sao dau ma vi anh la linh ma .............nhung em khong noi ...................cung chang dien thoai .......................khi chia tay den bay gio anh khong hieu .....................phai chi chi can noi mot tieng thoi .............thi anh se ra di , khong noi loi gi ................dang nay dien thoai thi khong ...................mail cung khong , thu cung khong ..............................chang biet em doi xu voi anh nhu the nao....................anh doi xu voi em dau co te dau..........
    anh chi can em noi mot tien la .........khong can anh nua thi anh se ra di ma ...................................

Tuba