1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

World of Tanks, World of Warplanes, World of Warships, đang chờ World of Women

Chủ đề trong 'Kỹ thuật quân sự nước ngoài' bởi anheoinwater, 28/12/2010.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa
  1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. gteddy26

gteddy26 Thành viên rất tích cực

Clan mình nhỏ thôi vẫn tuyển mem đều vấn đề chỉ huy thì cũng bình thường. Chủ yếu là do nhóc chủ clan lead ,năm nay nó mới 18 tuổi thì phải. Hơi nóng tính thua thì hay chửi bậy nhưng mà nhanh quên. Mem thì nhiều em trẻ đi war không nghe lệnh chỉ huy:-(:-(:-(
  2. lamnhabinh

lamnhabinh Thành viên rất tích cực

đã đổi nick thành trunghoadaotac nếu không login vào được máy nhà, sau khi cài lại win ông sẽ đổi nick thành trunghoaconcayto
  3. SAM2_AK47

SAM2_AK47 Thành viên gắn bó với ttvnol.com

Vậy hả chỉ huy mới có 18 tuổi ? không ổn lắm chiến thuật có thể tốt nhưng chiến lược thì chắc yếu.

Leo 1 dành cho nhà giàu hay sao nhở, bắn thì sướng mỗi tội chi phí bảo trì phê lòi, Account Vip cũng lỗ nếu team thua, có bác nào chỉ cách cầy bạc bằng Leo 1 phát
  4. mrmquang

mrmquang Thành viên mới

Leo 1 nó mặc định là mobile TD bác ơi, đc mỗi súng ngon và khả năng cơ động, bác xác định chơi con này theo phong cách chạy di chuyển liên tục đến các vị trí tuyến 2 hỗ trợ hỏa lực cho team, đừng chơi như ******d vì nó yếu lắm, gặp 2 con light tank tier 8 là ăn hành ngay. Hầm đạn yếu, giáp quá yếu nên chỉ đứng núp lùm bắn hỗ trợ hỏa lực. Cây súng của nó thì phải nói là tuyệt vời, bắn siêu chính xác, load nhanh.
    Em chơi con này lên full camo, full tầm nhìn, lên các skill giúp bắn đau hơn, nhìn thấy địch đang hỏng cái j và tăng thời gian nhìn thấy địch, còn đâu mặc kệ, ko sửa chữa, linh tinh gì hết
    SAM2_AK47 thích bài này.
  5. SAM2_AK47

SAM2_AK47 Thành viên gắn bó với ttvnol.com

UH cám ơn bạn đã tư vấn mình cũng biết nó như thế và đang chơi theo phong cách TD, tuy nhiên khổ nỗi vào trận các bố nhà mình thấy mình là MT đứng cam là bắt đầu chửi bậy med ngu với Med Noob có bố biết mình là VN còn kêu dân VN chơi med mà núp hà...bla, ble đủ kiểu... nên nhiều khi ức chế lao lên 2 con T71 nó quay chết heheh

Bây giờ rút ra kinh nghiệm vào trận kệ mẹ chúng nói gì nói việc ta ta cứ làm hehe bắn khỏe có thua cũng lỗ ít bạc..
  6. Fonseca

Fonseca Thành viên rất tích cực

Nếu chơi Med thì cố gắng đừng làm những gì như con Batchat làm,... vì con BC là con LT chứ có phải med đâu hú hú.....
    Lần cập nhật cuối: 28/08/2014
  7. ruoitrau

ruoitrau Thành viên gắn bó với ttvnol.com

10000 đấy 6 chữ số đấy :P
    Bố khỉ vừa thử làm như các lão cuối cùng còn trả login được
  8. mrmquang

mrmquang Thành viên mới

E mà post số ngày trial của WTF chắc các lão ăn ko ngon ngủ ko yên.
    Nói phải tội chứ các lão vụ MOL đc cả triệu gold chắc cũng ko ngon bằng e làm mấy năm WTF. Gold thì có làm hết lag đc đâu, nhiều lão h chỉ vào gara ngồi ngắm xe xong rồi out, e thì cứ chơi bất chấp mọi thời tiết :))
  9. lamnhabinh

lamnhabinh Thành viên rất tích cực

sau khi đổi nick vào bắn ầm ầm chứng tỏ bọn Sing phân biệt chính trị hẹp hòi dân tộc.
  10. NoIdea

NoIdea Thành viên rất tích cực

Ăn thịt Heo trước, ăn thịt Hươu (Hiêu) sau mới ngon bác ạ.
    (em làm theo hướng dẫn của bác Heo, rồi mới theo bác Hiếu, thấy còn 258 days left, sướng run người :-D)
Trạng thái chủ đề:
Đã khóa