1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

World of Tanks, World of Warplanes, World of Warships, đang chờ World of Women

Chủ đề trong 'Kỹ thuật quân sự nước ngoài' bởi anheoinwater, 28/12/2010.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa
  1. 2 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 2)
  1. 7thNov

7thNov Thành viên mới

Mua VGA, gold thì mua gói 1 tháng pre thôi bắn tạm, cỡ vài trăm gì đó ko rõ lắm ^,^
  2. MichaelGhost

MichaelGhost Thành viên gắn bó với ttvnol.com

haizz KV thì bị hội đồng ném gạch đá thường xuyên luôn mấy bác ơi.... sợ nhất là bắn hư máy xe, lúc đó chỉ còn biết giơ cái tay ra mà hiến máu nhân đạo thôi...
  3. rambohuynh

rambohuynh Thành viên mới

bác nhắn giùm bác P20 cho e vào clan với...nick e là langtu_0711
    -----------------------------Tự động gộp Reply ---------------------------
    bac nahn voi bac P20 cho e vao clan voi.nick e la langtu_0711
    e vao clan dc roi,cam on cac bac nhe.cai thang WOT co giao dien kho tim thu moi cua bac P20 that.e mo ca buoi sang moi tim dc
    cac bac cho e xin y kien,hien gio e dang co Marder II,Bison,Panzer III(chua du cre*** de mua,dang xai do chiec Panzer III Aufs A),theo cac bac,e nen tap trung cay loai nao vay?hien gio e dang thieu thon cre*** tram trong.trung binh moi tran e chi kiem dc khoang tu 2k-3k cre*** thoi ah.Ngoai Bison la SGP thi hien gio e chi co chiec TD Marder II la manh nhat(vua nang cap dc sung 7,5cm;ban cung uy luc va chinh xac gom).Xin cac bac tu van gium e...
  4. nobita1102

nobita1102 Thành viên gắn bó với ttvnol.com

aaaaaaaaaaaaaaaaaaaaam, em vừa thua 1 trận nhục nhất quả đất :((((((((((((((((((((((((
    Em chơi Hetzer, cuối trận còn em với con Su85, phe kia là 1 Su85 với 2 griler. Con Su85 phe em chết, em kill con Su85 bên kia xong nấp thì 2 con SPG sang cap base. Em kill 1, còn 1. Em với con griler ấy chơi trò trốn tìm, nhìn thấy nhau nhưng vướng 1 đống xác nên không bắn nhau dc, em bắn nó dc 1 hit còn 15% máu thì nó chơi chiến thuật kè sát làm 2 con ko quay thân để bắn nhau dc, sau 3 phút đuổi nhau chạy vòng quay, nó xoay người nhanh hơn, bắn ngang thân em 1 hit, mất 100% máu luôn :((((((((((((((((((
    Lúc ấy em cũng vội vì chỉ còn 30s là hết trận mà nghĩ là nó bắn mình 1 hit ko chết :((
  5. minhquan1987

minhquan1987 Thành viên tích cực

T-54, ob 704 , vk4502 và is4 đã xuất hiện^:)^^:)^
  6. muvlc

muvlc Thành viên mới

Những người chơi kiểu bọn ta thường ít thời gian và cũng không có nhu cầu đầu tư tiền bạc quá nhiều vào game nên khả năng đua top là thấp. Hiện giờ xe vào trận thường nằm ở giữa đến cuối bảng, thế thì đánh đấm thế nào:-?? Theo tớ, xe bé vẫn đánh tốt và vẫn có kiểu đánh của nó. Điều quan trọng là khi mình lái xe bé vào trận với tinh thần trân trọng giữ gìn cho cái xe của mình, không phải đánh kiểu thí mạng cùi:)>- Dạo mới reset, tớ cũng bị ảnh hưởng bởi tâm lý hồi chơi open quen đi xe xịn, giờ lái xe bé thấy rẻ rúng nó nên đánh rất ẩu. Để ý kỹ là khi mình đánh ẩu die nhanh thì thường bên mình cũng rất hay thua. Xe bé khó có khả năng tác động mạnh vào cục diện ở góc độ hỏa lực, nhưng cái trò này, một thằng đánh ẩu dễ dẫn đến thằng khác cũng ẩu theo. Chưa kể hiệu ứng tâm lý, vào đầu trận, mấy xe tier thấp cứ lao bừa chết nhanh, hiện lên bảng tỷ sổ 2 - 0; 3- 0 thì mấy thằng xe to cũng bị hoang mang, đánh đấm thường cũng kém hẳn:P Tối qua tớ chơi hết sức nghiêm chỉnh, dùng toàn xe là A20, T28, SU85B, SU26 nên vào trận thường xếp hạng dưới, nhưng đi đứng rất cẩn thận, nắn nót từng phát bắn. Kết quả thành tích cá nhân thì tăng vọt mà tỷ lệ thắng đội trong những trận mình chơi tăng lên ở mức trung bình 10 trận thì thắng 7, ngẫu nhiên chăng:-"
  7. To_lai__nd

To_lai__nd Thành viên mới Đang bị khóa

Sao em bị dính quả gunner out of action mà vẫn bắn được nhề ? [:D]
  8. hstung

hstung Thành viên gắn bó với ttvnol.com

hehe
    em bị cái là khi xếp chót trong bảng thì đi nhẹ, nói khẽ, ngắm cẩn thận, bắn chính xác. Nhưng khi nhét vào đầu bảng thì hay bất cẩn nên chết sớm :D
  9. danngoc

danngoc Thành viên gắn bó với ttvnol.com

Tau bỏ clan đó rồi, mi invite lại đi.
  10. anheoinwater

anheoinwater GDQP - KTQSNN Moderator

Gunner die thì aim cực chậm, bắn hụt tứ tung. Kiểu như driver die thì xe vẫn chạy nhưng chậm rì, xoay thân nhích nhích. Chúng nó đặt giả thiết thằng này die thì thằng khác trên xe kiêm nhiệm, nhưng ko phải chuyên môn nên hiệu suất kém.

Bồ mua một túi cứu thương mang theo xe. Nếu tổ lái có thằng nào die thì cứ mặc kệ nó, nhưng gặp tình huống quan trọng thì lấy ra dùng. 3000 cre*** để phục hồi thằng chết trong 2 phút, được việc lắm ấy.
Trạng thái chủ đề:
Đã khóa