1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

World of Tanks, World of Warplanes, World of Warships, đang chờ World of Women

Chủ đề trong 'Kỹ thuật quân sự nước ngoài' bởi anheoinwater, 28/12/2010.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa
  1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. nhoccongsan

nhoccongsan Thành viên gắn bó với ttvnol.com

Nick TTVN: nhoccongsan
    Nick game: vietnam_armor
    Chơi chủ yếu theo hứng, zui thì làm vài trận, ko thì bỏ cả tuần ;)
  2. osalnet

osalnet Thành viên tích cực

Bạn nhấp link đó rồi log vào xin nhận key nó hiện key ra + gửi key về mail của bạn.
  3. bthungvn

bthungvn Thành viên mới

thanks bạn mình đã lấy được key rồi
    nick ttvn: bthungvn
    nick game: hungkttt
    chưa chơi bao giờ hy vong các bác chỉ bảo nhé@};-
  4. P20

P20 Thành viên gắn bó với ttvnol.com

Oạch, nó chấp phân nửa quân mà vẫn thua à?^:)^
    Các bác có thấy game nặng hơn ko? Em thấy load lâu hơn hồi trước
  5. 09049922kc

09049922kc Thành viên tích cực

bác nào lập cái team vui tính thế? biết là nhiều arty cũng tốt nhưng mà thế này thì....nhưng mà map này cả map có 3 cái cầu, lao 3 ******d ra đấy chặn lại, hi sinh nằm chặn cầu lại, số còn lại đi scout, cap....đảm bảo có ít nhất 1 ******d đến được cái cầu xa nhất trước khi mấy con heavy nặng nề kia kịp kiểm soát nó. làm sao team bạn thua được nhi????mấy cái bụi rậm có sight nhìn ra cột cờ cắm 1 med hay TD, ko bắn mà chỉ giúp pháo lấy sight, thấy lấp ló là arty ném gạch vỡ đầu, còn arty đối phương thì với quân số bị áp đảo thế kia làm sao dám ho he???
    chung qui trận này các bác thua vì chỉ đạo tồi, chứ nếu đánh khéo làm sao thua được????
  6. NURANIUM

NURANIUM Thành viên mới

dạo này chơi càng ngày càng lag các bác ạ. nhất là lúc mới load vô game lần đầu tiên. chậm kinh khủng
    chơi lại còn tùy bàn, himmeldoft load rất lâu. server ko ổn định tí nào, ping nhảy lung tung

trc khi update tank Mỹ + map mới em chơi luôn luôn 260-270 cực ổn đinh
    còn h nó cứ nhảy tùm lum. thường trực là >300 mà đó là đường truyền cáp quang rùi T.T
    nhìn bọn Tây nó chơi ping cứ 30-40 thèm vãi hạch ạ :((

À nếu ai bị vô game ko xài đc roll của chuột để zoom ra zoom vô thì cứ ấn Esc 2 lần là ok!
  7. osalnet

osalnet Thành viên tích cực

Mấy lão đó tự dưng nổi hứng lên đòi làm nguyên cái team toàn pháo. Chứ thực ra Is7 với maus cũng có a. Công nhận nhiều phấo bắn vui dã man, chú Is7 vừa lò ra là 1 loạt đạn pành pành lên bàn thờ lun. Toàn bê tông với blô chứ chả phải gạch nữa.
  8. TERAHZ

TERAHZ Thành viên rất tích cực

Bác vào comp lúc đen bạc rồi =)) lúc sau em vào comp đấy thắng liên tục =)) đội hình 4-5heavy
    1 Tier 10
    2 Tier 9
    1 tier 8
    1 TD tier 7
    còn lại toàn gạch đá Tier 5-7
    Mod 212, S51, GW panther, su 14, HUmmel..
    . tổng cộng full 90

kết cục đánh 5 trận thắng 4 :)) đội bạn cũng hoành tráng như thế này mà vẫn chết thảm hại, 3 lần chiến map Komarin không lần nào đội bạn thắng được, 1 lần map ENSK cũng thắng, chỉ thua mỗi map ABBEY do không đủ người chặn đường nhưng đội bạn thương vong cũng nặng nề >:) Đến chết cưới mấy trận đấy Tier 10 xuất hiện 1 cái là bên mình cho nó ăn mưa sao băng ngay. Pháo quân Ta còn chơi theo kiểu 2-3 ông bắn 1 lượt pháo bắn chồng lên nhau, 1 chú thò ra chết ngay, chú thứ 2 thò ra sau đấy vài giây cũng ăn gạch chết luôn. Đội bạn mang theo mấy chú MS 1 bị quân ta húc (ram) chết
  9. P20

P20 Thành viên gắn bó với ttvnol.com

Các bác cứ chơi pháo nhiều thì mấy màn đánh nhau ở đô thị thì chiến thế nào đây?
    Pháo chưa kịp triển khai cả đội hình Medium của nó xộc sang, rồi IS-3 theo sau, cuối cùng là Tier10
  10. anheoinwater

anheoinwater GDQP - KTQSNN Moderator

Server nó tịt mấy giờ, lúc mở lại bắn lag không chịu nổi. Bình thường ping 400 cũng không sao, hôm qua ping tầm 300 mà đèn lag chớp đỏ liên tục, bắn toàn tật lất, mấy con xe nó giật giật trông ghét quá.

Tối qua thua thảm thương, bắn gần 3h mà ex có 10.000. thất thu nặng.

Tối qua có ai bị lag không? Máy vừa cài win7, nếu không ai bị mà chỉ một mình mình bị thì tớ hạ xuống XP trở lại ngay lập tức.
Trạng thái chủ đề:
Đã khóa