1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Wrap Decal ở AH WRAP DECAL có uy tín không?

Chủ đề trong 'Ô tô - Xe máy' bởi damphan, 16/12/2016.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. damphan

damphan Thành viên rất tích cực

E và vợ ở Sài Gòn bố mẹ thì ở Thủ Dầu Một nên 2 vc và F1 thường xuyên đi đi về về, 2 vc cũng quyết định mua được e Kia Morning cho tiện đi lại. Nên e định là bọc Decal để bảo vệ xe. Vì lần đầu được đi 4 bánh nên không có nhiều kinh nghiệm lên đây nhờ các bác có kinh nghiệm tư vấn giùm e khoản này với ạ! E cũng có tham khảo trên mạng thì thấy AH này ở Sài Gòn khá là uy tín nhưng muốn tham khảo các bác cho nó chắc ăn ạ!
  2. traitimdantoc

traitimdantoc Thành viên rất tích cực

Thường xuyên đi lại như thế thì nên bọc lại mn ạ! Chứ không chạy được xa chưa kể là va quệt mà ngày như thời tiết nắng mưa là cũng ảnh hưởng đó nha.:>:>:>:>:>
    damphan, giangpham25Haiau_com thích bài này.
  3. Haiau_com

Haiau_com Thành viên rất tích cực

Wrap Decal không những bảo vệ xe đâu bạn nhé! :D Nếu như bạn muốn thay đổi hoàn toàn màu xe cho nó cá tính mang phòng cách riêng cũng hay mà. Vừa giúp bảo vệ xe mà vừa có cá tính riêng cho chính bản thân mình. :-bd:-bd:-bd:-bd
    traitimdantoc, damphangiangpham25 thích bài này.
  4. giangpham25

giangpham25 Thành viên rất tích cực

Ở Sài Gòn thì AH Wrap Decal là nổi tiếng về dịch vụ này đó bác ơi! E nhớ phải có đến 30 năm trong nghề rùi đó. E thường hay dán tem ở đây, tem xe của AH mẫu mã phong phú mà nhân viên làm cẩn thận, chu đáo lắm! Bác cũng biết cái nghề này mà không cẩn thận là oạch luôn đúng không? :D
    Gingerworld_VN, tanvo193damphan thích bài này.
  5. damphan

damphan Thành viên rất tích cực

E muốn bọc decal luôn cả xe bác ạ! Ok thanks bác đã share nhé! Để e tham khảo thêm các bác có kinh nghiệm trong khoản này tư vấn thêm >:D:D:D:D< Nhưng AH Wrap Decal có kinh nghiệm gần 30 năm trong nghề thì chắc cũng yên tâm về độ uy tín hơn ha.
  6. truynhap1

truynhap1 Thành viên rất tích cực

Bác đang hỏi đến bên này đúng không?
    http://ahwrapdecal.com/
    E chưa có nhu cầu bọc decal xe, nhưng tò mò vào xem, thấy ở bên này có nhiều mẫu wrap decacl chất như nước cất luôn ha. :)>-:)>-:)>-
    Gingerworld_VNdamphan thích bài này.
  7. traitimdantoc

traitimdantoc Thành viên rất tích cực

Như cá nhân e thì thích kiểu màu nguyên bản của xe hơn ;) ;) Nhưng đúng phải công nhận là nhiều xe bọc decal nhìn phong cách thiệt bác ha. :-":-" E thì hiện tại đang chạy 2b thôi, vợ cả chưa đồng ý cho cưới vợ 2 bác ạ! Sau này chắc e cũng sẽ phải quan tâm đến mảng này hơn :drm:drm:drm
    damphan thích bài này.
  8. banhda1990

banhda1990 Thành viên rất tích cực

Bác chỉ cần dán để bảo vệ xe thì dán ở đâu mà chẳng được bác ơi? >:D:D:D< Nếu như bác muốn thay đổi cho phong cách cần lựa chọn Decal độc và lạ thì mới cần, chứ còn nếu chỉ dán keo trong bảo vệ thì đâu mà chẳng được.
    damphanHaiau_com thích bài này.
  9. Haiau_com

Haiau_com Thành viên rất tích cực

Bác cứ đùa, thế nào mà dán ở đâu cũng được? b-)b-)b-)b-)b-) Cái dán này cái quan trọng là tay nghề của nhân viên tiếp đến là chất lượng keo nhé! Nếu như chất lượng keo không ổn màu rất nhanh vị ố, nhân viên mà không cẩn thận còn ảnh hưởng đến chính xe của mình luôn.
    damphan thích bài này.
  10. quehuongvaygoi

quehuongvaygoi Thành viên rất tích cực

Sài Gòn thì wrap ở AH là chuẩn rồi nhé! Dọc NCT thì AH là có tiếng nhất rồi còn gì. Nếu mà chỉ cần dán bảo vệ vì hay chạy đường dài thì chỉ cần đến đó rồi nhân viên họ tư vấn wrap thế nào cho nó hợp lý bác nhé.
    tanvo193damphan thích bài này.