1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Wrap Decal ở AH WRAP DECAL có uy tín không?

Chủ đề trong 'Ô tô - Xe máy' bởi damphan, 16/12/2016.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. tantrao

tantrao Thành viên rất tích cực

Bác tham khảo kí thế? Vẫn chưa triển được à? :o:o:o:o:o làm gì thì nó phải luôn và ngay chứ, tìm hiểu như bác để lâu xước hết sơn xe đi thì sao ;));));));));))
    damphan thích bài này.
  2. Tuarts

Tuarts Thành viên quen thuộc

Đâu có quy định nào xe audi độ decal lên thì mới đẹp bác, quan trọng là bác lựa chọn được decal phù hợp với dòng xe của bác là được mà.
    giangpham25damphan thích bài này.
  3. Gingerworld_VN

Gingerworld_VN Thành viên rất tích cực

E cũng đang muốn dán bảo vệ xe, cũng biết vềthương hiệu AH Wrap Decal này nhưng mà chưa làm dịch vụ ở đây bao giờ. Bác làm ở đây rồi bác có biết dịch vụ dán film bảo vệ và film cách nhiệt không ạ? E đang quan tâm đến dịch vụ này!
    giangpham25damphan thích bài này.
  4. yeuvietnam123

yeuvietnam123 Thành viên rất tích cực

Bảo vệ xe thì bây giờ có nhiều dịch vụ wrap decal để bảo vệ xe lắm, ví dụ như bác dán đổi màu xe nhé, bác dán film bảo vệ, film cách nhiệt, dán 3M đều là những chất liệu giúp bảo vệ xe rất hiệu quả. :D Bây giờ bác phải xác định được là làm gì đã nhé!
    damphan thích bài này.
  5. TTMSSG_Nguyenkim

TTMSSG_Nguyenkim Thành viên rất tích cực

Đây là xế của em Honda Accord Wrap 50% Brushed Titanium cùng combo chóa đén khói titan! Bác thấy thế nào ạ? :)) Làm dịch vụ này ở AH Wrap Decal thì miễn bàn đi bác ơi! Nhân viên cẩn thận đến từng chi tiết, không có một lỗi nào luôn nhé!
    damphan thích bài này.
  6. damphan

damphan Thành viên rất tích cực

Nhìn thế này thì đẳng cấp quá bác ạ! E chỉ muốn bảo vệ xe khỏi mưa nắng hàng ngày thôi, chứ e kia morning của e mà nổi bật như thế này thì ngại lắm! E đang tính là một là dán decal cùng màu xe, 2 là dán film bảo vệ và dán film cách nhiệt. Bác thấy như vậy có được không ạ?
    TTMSSG_Nguyenkim thích bài này.
  7. dongmaudatviet

dongmaudatviet Thành viên rất tích cực

:) Film bảo vệ là dạng keo trong bảo vệ lớp sơn nguyên bản của xe, nhưng giúp tăng độ bóng của sơn xe lên rất hiệu quả nhé! Còn film cách nhiệt thì dán vào kính xe, giúp chống chói cho bác khi lái, tạo độ riêng tư khi ở trong xe ;)) ;)) ;)) 2 dịch vụ này giúp bảo vệ được cả nội và ngoại thất của xe.
    damphan thích bài này.
  8. fanclub

fanclub Thành viên rất tích cực

Bác cứ cẩn thận quá! Xe họ sản xuất ra thì cũng đã có tính toán độ hao mòn với mưa nắng hàng ngày rồi. Bác bảo vệ như vậy thì bao giờ họ mới bán được cho bác một chiếc xe mới.
  9. damphan

damphan Thành viên rất tích cực

>:D:D< Mất công tham khảo thì tham khảo cho kĩ chứ bác ơi! Tính e cứ phải cẩn thận, tìm hiểu kĩ càng rồi làm, nếu có làm rồi thì nếu có vấn đề gì thì cũng đỡ ân hận. Chứ không bây giờ cứ làm ào ào thì biết đằng nào mà lần.
  10. giangpham25

giangpham25 Thành viên rất tích cực

Dịch vụ dán film bảo vệ và film cách nhiệt này phổ biến mà bác, nếu bác làm ở AH Wrap Decal này thì yên tâm nhé! Vì chất liệu này của bên họ toàn là hàng nhập khẩu thôi, nên đảm bảo lắm!
    Mà nếu có làm thì được bảo hành từ 2-10 năm tùy vào chất liệu mà bác sử dụng nhé!
    Gingerworld_VN thích bài này.