1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

XĂM MÌNH --- CÓ PHẢI LÀ TỘI LỖI (các bác trai trả lời em nghe)

Chủ đề trong 'Làm đẹp' bởi Suddenly, 08/05/2003.

1. 0 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 0)
  1. Nokia8910i

Nokia8910i Thành viên mới

Các anh chị cho em hỏi...Xăm có đau không ah..Khi Xăm thì xăm thế nào..Vẽ hay là dùng kim chọc chọc..Hic..Chắc đau lắm ah..Lần trước bạn em rủ đi nhưng em không dám đi..Sợ đau..Hì..
  2. kien_gio

kien_gio Thành viên rất tích cực

hình này xấu, đã xăm fải xăm hình đẹp đẹp vào
    Kẻ yêu vàng.
    Yêu tiền
    Kiếm tìm * ai vote tôi đi nào
    Được TinyChick sửa chữa / chuyển vào 12:33 ngày 09/06/2003
  3. kien_gio

kien_gio Thành viên rất tích cực

hình này xấu, đã xăm fải xăm hình đẹp đẹp vào
    Kẻ yêu vàng.
    Yêu tiền
    Kiếm tìm * ai vote tôi đi nào
    Được TinyChick sửa chữa / chuyển vào 12:33 ngày 09/06/2003
  4. Middle_of_nowhere

Middle_of_nowhere Thành viên mới

Em cũng thích hình xăm lắm, nhưng là mấy hình nho nho dễ thương và các kiểu hoa tiết xăm vòng quanh bắp tay hoặc cổ chân thôi, chứ may hình đại bàng với rồng răn nhìn ghê lắm. Mà xăm the nao chứ em thấy mấy chú XHĐ Việt Nam xăm hinh trông các nét cứ mờ mò nhoè nhoè nhìn vừ xấu vừa bẩn.
    Em thi chẳng có xiền mà cũng chẳng dám xăm thật, thỉnh thoảng hứng lên ra Đường Sơn Hà mua mấy cai dềcan kiểu dây dán vòng quanh cổ chân cho no thay đổi không khi tí.
    Mà em nghe nói hình như bây giờ có kiểu xăm phun, khong thich co the tẩy hình đi dễ dang thi phải. Không biết có đúng k a?
    Love all and trust a few
  5. Middle_of_nowhere

Middle_of_nowhere Thành viên mới

Em cũng thích hình xăm lắm, nhưng là mấy hình nho nho dễ thương và các kiểu hoa tiết xăm vòng quanh bắp tay hoặc cổ chân thôi, chứ may hình đại bàng với rồng răn nhìn ghê lắm. Mà xăm the nao chứ em thấy mấy chú XHĐ Việt Nam xăm hinh trông các nét cứ mờ mò nhoè nhoè nhìn vừ xấu vừa bẩn.
    Em thi chẳng có xiền mà cũng chẳng dám xăm thật, thỉnh thoảng hứng lên ra Đường Sơn Hà mua mấy cai dềcan kiểu dây dán vòng quanh cổ chân cho no thay đổi không khi tí.
    Mà em nghe nói hình như bây giờ có kiểu xăm phun, khong thich co the tẩy hình đi dễ dang thi phải. Không biết có đúng k a?
    Love all and trust a few
  6. He-goat

He-goat Thành viên rất tích cực

Vtah à, thế cái hình con cá chép là được xăm ở bộ fận nào thế?? thấy có người hỏi lâu rồi mà ko thấy ai trả nhời.. hình như máy ảnh lia hơi cao thì fải, thấp xuống một tý hhéhé
  7. He-goat

He-goat Thành viên rất tích cực

Vtah à, thế cái hình con cá chép là được xăm ở bộ fận nào thế?? thấy có người hỏi lâu rồi mà ko thấy ai trả nhời.. hình như máy ảnh lia hơi cao thì fải, thấp xuống một tý hhéhé
  8. James_Bond

James_Bond Thành viên mới

Đúng đấy em thấy mọi người có hỏi chị Vtah mấy lần về nơi ngự trị của chú cá chép vàng này rồi mà chả thấy trả lời bà con gì cả.Mà bác He-goat này cũng tinh thật đấy nghe bác nói vậy em mới để ý tới va cũng hiểu ý bác muốn nói đến chỗ ngự trị của chú cá vàng này o đâu rồi hehe chứ trước thi em ko hình dung nổi nó ở trỗ nào đâu,thế bà chị Vtah ơi liêu sư thật có đúng như ý bác He-goat nói ko vậy?mà nếu đúng thì chồng bà chị chơi hơi bị được đấy,sành điệu và thẩm mỹ đấy hehe
    Nguoi ta cu noi dung qua yeu,nguoi ta cu noi dung qua tin.......
  9. James_Bond

James_Bond Thành viên mới

Đúng đấy em thấy mọi người có hỏi chị Vtah mấy lần về nơi ngự trị của chú cá chép vàng này rồi mà chả thấy trả lời bà con gì cả.Mà bác He-goat này cũng tinh thật đấy nghe bác nói vậy em mới để ý tới va cũng hiểu ý bác muốn nói đến chỗ ngự trị của chú cá vàng này o đâu rồi hehe chứ trước thi em ko hình dung nổi nó ở trỗ nào đâu,thế bà chị Vtah ơi liêu sư thật có đúng như ý bác He-goat nói ko vậy?mà nếu đúng thì chồng bà chị chơi hơi bị được đấy,sành điệu và thẩm mỹ đấy hehe
    Nguoi ta cu noi dung qua yeu,nguoi ta cu noi dung qua tin.......
  10. Hanthaesuk

Hanthaesuk Thành viên rất tích cực

Mấy anh bộ đội ở VN thì xăm mình ghê lắm.. Xăm rồng thì tốt tù chứ hay ho gì.. Tớ thấy các anh toàn xăm nàng tiên cá với tiên ông câu cá.. Xăm cả chữ tàu nữa, hình như cái gì dịch ra tiếng Việt là tu nhân tích đức, bản mệnh trường sinh.. đếu hiểu là cái ý nghĩa đếu gì nữa.. À tớ có thằng em xăm hình đầu con sói cũng đẹp lắm.. để hôm nào bảo nó chụp cái ảnh rồi tớ post lên cho mọi người xem..
    What can I do to make it up to you