1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

XĂM MÌNH --- CÓ PHẢI LÀ TỘI LỖI (các bác trai trả lời em nghe)

Chủ đề trong 'Làm đẹp' bởi Suddenly, 08/05/2003.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. TrueDumbledore

TrueDumbledore Thành viên rất tích cực

He he, bắt chiếc cái thằng đóng giả ************* trong film Johnny English ý.
    Săm ở mông dòng chữ "Jesu is coming, looks busy"

Nothing gonna change my love for you.

2. Hanthaesuk

Hanthaesuk Thành viên rất tích cực

Vẽ trong photoshop đúng hơn
    What can I do to make it up to you
    Được TinyChick sửa chữa / chuyển vào 16:46 ngày 11/06/2003
  3. Hanthaesuk

Hanthaesuk Thành viên rất tích cực

Vẽ trong photoshop đúng hơn
    What can I do to make it up to you
    Được TinyChick sửa chữa / chuyển vào 16:46 ngày 11/06/2003
  4. chengfoiyeong

chengfoiyeong Thành viên mới Đang bị khóa

Lâu rồi không post hình xăm, đây là con bạn tớ xăm nhé, mới chụp được hôm nọ đi biển, có đẹp không các anh. khiếp toàn nói là con gái xăm hình thì không chấp nhận được thế nếu các anh thấy cô nào có cái hình xăm này đứng bên cạnh thì liệu có cảm thấy thích o, hay quay mặt đi bảo là xấu o thèm nhìn hả??? hihihi???
    VTAH

BÙM CHÉO..........CHẾT CHƯA???

Được chengfoiyeong sửa chữa / chuyển vào 14:07 ngày 11/06/2003
  5. chengfoiyeong

chengfoiyeong Thành viên mới Đang bị khóa

Lâu rồi không post hình xăm, đây là con bạn tớ xăm nhé, mới chụp được hôm nọ đi biển, có đẹp không các anh. khiếp toàn nói là con gái xăm hình thì không chấp nhận được thế nếu các anh thấy cô nào có cái hình xăm này đứng bên cạnh thì liệu có cảm thấy thích o, hay quay mặt đi bảo là xấu o thèm nhìn hả??? hihihi???
    VTAH

BÙM CHÉO..........CHẾT CHƯA???

Được chengfoiyeong sửa chữa / chuyển vào 14:07 ngày 11/06/2003
  6. polosport

polosport Thành viên mới

Chậc chậc....Từ hôm được thằng bạn giới thiệu cái box này đúng là dứt không ra . Toàn chủ đề "nóng bức , súc thời sự " luôn . Mình thì chưa xăm nhưng cho phép mình phát bỉu ý kín cái nhé . Hồi lúc ở VN , mình và đám bạn cực kỳ dị ứng với những ai xăm mình . Nhìn là muốn đục òi hehehe ,sorry just kiddin! . Nhưng khi đi dạo sơ mấy nước châu á , mình mới té ngửa luôn . . Trời .... bà con xăm nhìn ghiền lung .Fashion vô cùng . Đánh bóng rổ , mấy thằng có cái viền ở bắp tay lúc nó shot nghe cái ót vô rỗ nhìn cá tính ghê . Các em ở ngoài thì cứ vỗ tay bôm bốp . Vô lớp , cô giáo trẻ người british dòm còn baby hơn mình nữa ai ngờ có nguyên một cái ngay ót . Lúc cô búi tóc lên ...chu choa....anh em bay lên bàn đầu ngồi kín lun . hehehe . Nhưng mình thấy mấy em Nhật mới là tê nhất . ( cũng cỡ cái hình bạn của VTAH trên này trở lên ) . Chuyên trị bông hồng , biểu tượng của tribal hay cái dấu gì của ai cập ( gồm mấy cái hình thoi ***g vào nhau , chậc ko rành lém ) vào những chỗ mà khi mình mà đòi coi hay : May I touch it ? thì nhiều khi mang tiếng là hỗn . hehhehe !
    Nhưng mãi đến khi girl friend của mình cũng có một cái tattoo thì mình mới bớt định kiến và đến bi giờ thì thiện cảm với ai có tattoo vô cùng . Chẹp .... she cứ nói hoài . Biết vậy hồi đó đi làm một con cá heo trên bắp tay thì bi giờ nó đâu phải về nước nó sớm dzị chứ .... Hừ....

Polosport

Được TinyChick sửa chữa / chuyển vào 16:45 ngày 11/06/2003
  7. polosport

polosport Thành viên mới

Chậc chậc....Từ hôm được thằng bạn giới thiệu cái box này đúng là dứt không ra . Toàn chủ đề "nóng bức , súc thời sự " luôn . Mình thì chưa xăm nhưng cho phép mình phát bỉu ý kín cái nhé . Hồi lúc ở VN , mình và đám bạn cực kỳ dị ứng với những ai xăm mình . Nhìn là muốn đục òi hehehe ,sorry just kiddin! . Nhưng khi đi dạo sơ mấy nước châu á , mình mới té ngửa luôn . . Trời .... bà con xăm nhìn ghiền lung .Fashion vô cùng . Đánh bóng rổ , mấy thằng có cái viền ở bắp tay lúc nó shot nghe cái ót vô rỗ nhìn cá tính ghê . Các em ở ngoài thì cứ vỗ tay bôm bốp . Vô lớp , cô giáo trẻ người british dòm còn baby hơn mình nữa ai ngờ có nguyên một cái ngay ót . Lúc cô búi tóc lên ...chu choa....anh em bay lên bàn đầu ngồi kín lun . hehehe . Nhưng mình thấy mấy em Nhật mới là tê nhất . ( cũng cỡ cái hình bạn của VTAH trên này trở lên ) . Chuyên trị bông hồng , biểu tượng của tribal hay cái dấu gì của ai cập ( gồm mấy cái hình thoi ***g vào nhau , chậc ko rành lém ) vào những chỗ mà khi mình mà đòi coi hay : May I touch it ? thì nhiều khi mang tiếng là hỗn . hehhehe !
    Nhưng mãi đến khi girl friend của mình cũng có một cái tattoo thì mình mới bớt định kiến và đến bi giờ thì thiện cảm với ai có tattoo vô cùng . Chẹp .... she cứ nói hoài . Biết vậy hồi đó đi làm một con cá heo trên bắp tay thì bi giờ nó đâu phải về nước nó sớm dzị chứ .... Hừ....

Polosport

Được TinyChick sửa chữa / chuyển vào 16:45 ngày 11/06/2003
  8. MJLVA

MJLVA Thành viên quen thuộc

MJJ PRODUCTIONS
  9. MJLVA

MJJ PRODUCTIONS
  10. MJLVA

Xăm thì xăm chứ có làm sao đâu.Miễn là đừng xăm mang tính chất phô chương di hợm là ok.
    Tôi cũng thích bạn gái của tôi có 1 cái hình xăm thật đẹp ở gáy.
    MJJ PRODUCTIONS