1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Xăng rồi đến xe? Cùng cảnh báo những trò & tiểu xảo chỗ sửa xe ?

Chủ đề trong 'Hỏi gì đáp nấy' bởi 4muathayla, 16/08/2012.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. ZARG

ZARG Thành viên rất tích cực

Mình cũng dính đôi thụt sau Dream Thái ở Nguyễn Công Trứ, hơi đắng đấy. Nhưng tất nhiên nó gạ sửa mình chả bao giờ sửa rồi. Còn nhiều bác tiền tiêu dễ nhỉ, nó bảo 2.3tr cũng nhè 2.3tr ra.
  2. favourite

favourite Administrator - Một người gắn bó TTVNOL Staff Member

Bảo dưỡng 24k mà bác cũng dám dắt xe vào à =))
  3. Cuoi_ben

Cuoi_ben Thành viên gắn bó với ttvnol.com Đang bị khóa

Thì thấy nó nghi là khuyến mại 70%, đến khi nó bảo thay đồ thì mình hỏi chi tiết các giá. thì nó nói và tiện tay tính luôn km 70% thì BDTB còn 24k.

Mới cách đây mấy hôm thôi, bây giờ chắc chỗ ấy vẫn còn biến KM 70% đấy, chỗ đầu phố Tân Mai cách Trương Định khoảng 30m.
  4. Reddman4ever

Reddman4ever Thành viên gắn bó với ttvnol.com

Mình thì may chưa dính phát nào :D
    Nhưng cũng tí dính con xe LX của bà cô ..hết điện ắc quy do quên tắt khóa điện hôm trước. HÔm sau nhờ mình dắt xe ra chỗ Việt Nhật hay cái mẹ gì ở chỗ đèn đỏ ngã ba Kim Liên-PHạm Ngọc Thạch ấy vì gần nhà bà cô. Cái cửa hàng mà ngay cạnh Honda Việt Nam ấy.
    Nó mở ra xem rồi bảo ắc quy xe này là ắc quy đểu nhỏ hơn thông thường, phải thay cái khác cho tốt hơn.
    Mình éo tin mấy bố này nhưng cũng nói khéo là anh kích điện lên cho em, em phóng về em hỏi ý kiến chủ xe đã.
    Hehe kích điện xong làm 1 phát lên Piaggio Lê Duẩn sạc ắc quy theo quy trình. Mấy ktv ở Lê Duẩn bảo bọn kia ăn nói láo toét linh tinh..
    Tí nữa thì vừa mất tiền vừa vác của nợ đồ dởm về.