1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

xe AIR BLADE và LOVO ko giấy

Chủ đề trong 'Thị trường Hải Phòng' bởi hunghansau, 09/07/2009.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa
  1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. CSE18LKT

CSE18LKT Thành viên gắn bó với ttvnol.com

cứ mua đi rồi nó vồ cho bảo tại số,hôm lâu mấy chú bên HQ chào còn ko thèm mua nữa ko phải xe ăn cắp,án hay gì mà xe nhập lậu trốn thuế,mình ko chơi thể loại đấy,si gì có 4 chai
  2. hunghansau

hunghansau Thành viên mới

em mua cho thằng em đi o quê đó mà.
    Mấy thằng công an xã thì làm được gì.
    xe ko giấy tức là xe lậu . ko có giấy hải quan.
    có bác pm cho em 16củ em thấy vẫn chưa ổn.
  3. hunghansau

hunghansau Thành viên mới

thế ko đập giá bn hỏ bác
  4. VespaTre

VespaTre Thành viên gắn bó với ttvnol.com

Si nhập đâu hả bác , Nhập Lào hay nhập ... Thái .... nguyên . Hay nhập từ Mỹ .... tho .
  5. VespaTre

Cũng có nhiều khả năng đấy là Si Thái ..... bình
  6. VespaTre

Bác có biết xe nhập lậu trốn thuế là xe thế nào không ? Xe ăn cắp ở trung quốc , Căm , Lào , Thái đi đường bộ qua biên giới về Việt Nam , xe án bên các bạn láng giềng , qua được biên giới là coi như clear , nhưng mà đăng ký ở Việt Nam bằng niềm tin . Giấy tờ hải quan không có không có cái gì mỗi cái xe . Nhưng được cái số khung số máy không có trong cơ sở dữ liệu của CSGT việt nam = xe ko phải ăn cắp ko dính án . Xe này mua giá bằng 1/3 giá xe thường trước spacy nhiều như lợn con thể loại này . Xe này chả may bị bắt , còn có cơ mà lấy ra được . Vì không có trong csdl của CS mà , con` xe nhập Thái Nguyên Thái Bình Mỹ Tho . xe ăn cắp đeo biển giả , thì ko đi tù là may đấy nếu bác là người trần mắt thịt .
    Trước có ông bạn cách đây 5 năm , mua được một con spacy mới coóng , nhập lầu từ biên giới trung quốc về giá có 14tr , xe honda ko phải xe tầu nhé . bóc tem ra , mua một con spacy đít vịt đời ơ kìa giá 3 triệu . cắt số khung số máy ( không phải đục ) dán vào con xe xịn kia , tất nhiên làm luôn cả bộ biển số + đăng ký . Xong chạy ngon lành đến bây giờ cho kiểm tra giấy tờ thoải mái . Xe spacy đít vịt đời ơ kìa trên đăng ký vẫn tên là nhãn hiệu spacy , hãng honda . dung tích 125cm3 như thường .
    Có ông bạn học cùng đại học cũng đi xe này , nhưng là con Ju thái , về phải bóc tem ra vì Ju ở Thái nó ko lấy tên là Jupiter .
    Ô tô cũng có nhiều oto về từ Căm theo đường này .
    Đại đa số xe ko giấy bây giờ là ăn cắp . trò mua xe ăn cắp bên kia đi đường bộ về vn giờ ít lắm rồi .
    Còn bác gì bảo Hải Quan gạ bác bán con Si nhập lậu 4 triệu thì bác sáng tác ko đúng chỗ rồi .
    HQ lương cả lậu bây gờ vài chục nhé cốp thì tiền 9 số nhé , bán cho bác con si lậu mang tiếng lãi lờ bao nhiêu chả lẽ mấy trăm nghìn mà phải đi gạ bác như thế . mà ở Thái , lào , hay china ko có Si đâu mà đi qua đường bộ , đợt sang Thái , AB với Click là xe vớ vỉn , toàn xe ôm chạy AB và CLick như lợn con. yamaha Thái bây giờ nó ko thèm bán Jupiter nữa chứ đừng nói là Si , nó chỉ bán mấy cái dòng xe như là Mio nó gọi là Fino , Exiter gọi là Spark , Nouvo vẫn là Nouvo và vài cái xe hàng ngon của Yamaha mà VN chưa bán . Bạn Căm thì oto rẻ như bèo đi Si làm gì , Bạn Lào bạn china cũng ko có Si nhé hay ý bác là Si nhập lậu từ Nhật ?
    Thế thôi nhỉ đủ rồi nhỉ
    P béo lock đê
    Được vespatre sửa chữa / chuyển vào 02:32 ngày 10/07/2009
  7. knicks

knicks Thành viên gắn bó với ttvnol.com

16tr em nghĩ mua được con novou đời 2005-2006 rồi đấy bác ạ,nhưng chủ yếu là xe biển HN.Tội gì mua xe ko giấy đi ra đường cứ nơm nớp lo
  8. ciaohoney88

ciaohoney88 Thành viên mới

Hài vãi, mất giấy thì xin cấp lại, chứ lại mang đi bán bằng nửa giá trị con xe thì chỉ có thằng ngu thôi
  9. viphp2009

viphp2009 Thành viên mới

Bác giao mua chậm quá thằng bạn nó buôn xe nhập lậu mới 100% hàng trốn thuế mà.Nhưng giờ hết rồi chỉ con xe ăn cắp thôi.Nhưng hàng này em sợ nắm không giám dẫn đi mua xe đc đâu.
  10. viphp2009

viphp2009 Thành viên mới

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa