1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Xe Ford Lazer Ghia 1.8

Chủ đề trong 'Ô tô - Xe máy' bởi toan_nguyentrung, 26/08/2003.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. WickedYoungMan

WickedYoungMan Thành viên mới

Tớ đã vài lần đi Laser 1.6 nhưng ngồi trong xe thấy ồn lắm. Nghe nói đi Ghia 1.8 đỡ ồn hơn nhiều. Không biết có đúng như vậy không?
  2. vuhn2509

vuhn2509 Thành viên quen thuộc

Cũng same same thôi, đặc biệt là khi đi tốc độ chậm, lúc đấy nghe trong xe cứ ù ù, khó chịu lắm.
  3. Kenzo-girl

Kenzo-girl Thành viên mới

Nói xạo..Đi chậm cũng chẳng thấy ồn gì cả..Mà cái đầu đĩa CD của nó,nhét CD nào vào cũng quay tít mù,TQ,Vn,đĩa 3 năm ko sử dụng,Ok tất,chẳng kén đĩa gì hết..
  4. f1

f1 Thành viên mới

Đúng là đàn bà, chẳng biết gì cũng tham gia. Em ơi qua box DL nhậu đi nhé.
    Ý kiến của tôi: Bác nên chọn giữa Lancer và Altis. Thực ra thì Lancer mới ra nên tôi chưa đi thử nhưng tôi đã đi mấy cái đời trước rồi thấy cũng ngon. Với lại cái xe Lancer đó dáng thể thao, nhiều đồ để độ lên lắm, chứ không như Altis hơi ít đồ.
    Tôi mà đi mua xe thì chẳng bao giờ ngó đến Laser vì xe đấy là xe nửa mùa không phải là dòng chính của Ford - toàn đồ liên hiệp quốc - mua làm gì. Còn em Kenzo bảo là cái CD gì cũng chơi ý, rõ ràng không phải đồ chính hãng mà là đồ China.
    F1
  5. toan_nguyentrung

toan_nguyentrung Thành viên mới

Các bác ạ. Em vừa gặp mấy người bạn họ nói là thằng Ford mua lại máy của Deawo rồi về đóng cái tên Ford lên thôi như kiểu hồn trương ba da hàng thịt ấy. Không biết có thật vậy không các bác
  6. Kenzo-girl

Hic,kinh hoàng cái pác f1 này,chỗ nào pác cũng vào táng iem túi bụi thế còn gì là người..iem người trần mắt thịt,1 lần được trèo lên thử cái Otô đấy nên cũng sang đây bi bô vài câu..Chứ cả đời iem đi làm mơ ước mua được cái xe máy mà mãi chưa xong,nói gì đến 4 bánh hả pác..???
    Còn pác bảo cái đầu CD là đầu TQ thì pó tay rồi..Vì iem đi Showroom của nó,vào nghe trộm nhạc ở xe nào cũng thấy quay tít hết..Chắc là ở hãng đấy 100% là ổ đĩa Tàu..Thôi pác dậy phải lắm,để sau này nếu iem cặp bồ được thằng nào giầu giầu sẽ ko bảo nó mua Ford nữa,bảo nó làm cái 525 đi cho bõ công,bác nhể???
  7. hola

hola Thành viên rất tích cực

He he máy nó là nhập từ thổ nhĩ kỳ thì phải làm gì có chuyện lấy máy daewoo hả bạn.Mà các bác bàn tán nhiều làm gì con laser chạy cũng khá là ổn rồi!
  8. f1

f1 Thành viên mới

Ối giời ơi, ai dám đánh cô. Cô về cô bảo anh xã nâng cấp lên 525 đi nhé chứ đi cái xe bây giờ thì không "bõ công" nhe''.
    À mà từ từ, vì BMW ở Việt nam bây giờ đang khuyến mại nốt mấy cái series 5 hết mốt, mấy tháng nữa họ bán cái series 5 mới thì hẵng mua cho đáng đồng tiền
  9. Aozola

Aozola Thành viên mới Đang bị khóa

em bái phục bái phục ,vào đây mà em nghe dân VN nói chuyện
    toàn là BMW với Mercedes không hà ,sao mấy bác mấy cô không
    ôm luôn cái Aston Martin hay Ferrari hoặc Lamborghini ,còn nữa Jaguar nè .Hỏi thật nhe mấy bác mấy cô biết giá của mấy
    loại này bao nhiêu không ? và còn nữa xin thất lễ nhe thiệt ra
    mỗi tháng thu nhập của mấy bác và mấy cô bao nhiêu đồng (USD) hả ? em xa quê lâu rồi nhưng cũng không đến nỗi nào
    không biết bên VN có bao nhiêu ông Tăng Minh Phụng nhỉ !!!
    chứ ra đường em thấy toàn là xe máy Trung Quốc tràn đầy chứ
    có thấy kẹt xe ô tô lần nào đâu ,ngay cả Ford và Tô mà mấy bác
    chê bèo đó dân Việt phần đông còn chưa được sờ đến nữa là
    mấy chú Mẹc hay con mẹ Bi đây chứ ?????
    Anh chẳng dám nhận mình là thi sĩ
    Chỉ tại lòng quặn nhói thốt nên thơ
  10. Kenzo-girl

Hic,pác lại nhầm nhọt sang trồng trọt rồi..iem nói là nếu sau này iem cặp bồ được với ông nào giầu giầu thì thay vì mua Ford,sẽ cố động viên ông ta làm cái 525 cho đời nó đỡ tủi ..Chứ nhà iem thì..Thê thảm lắm pác ơi..2 vợ chồng chung nhau cái 125,ko phải là BMW 125 mà là xe máy 125 phân khối,pác ạ...
    Giá mà ngày xưa iem quen được anh nào như pác có phải mát lòng mát dạ nhà iem ko?Nhưng đời là thế pác nhể?..Một đôi trời sinh ít có khi nào gặp được nhau lắm..Mà nếu có gặp được thì cũng muộn quá rùi...