1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Xe Honda CBR 954 bị cướp - xe đã về với chủ, cảm ơn ae đã quan tâm

Chủ đề trong 'Ô tô - Xe máy' bởi NewSol, 08/11/2008.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa
  1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. INTRUDER

INTRUDER Thành viên mới

Có vẻ như bác đã có lối thoát rôì. Chúc mừng bác và hi vọng xe sẽ sớm về với chủ. BÁc bắt được nó, táng hộ em 1 phát cho đỡ bực cái tụi này nhé.
  2. thudamcongtu

thudamcongtu Thành viên mới

đánh nghi binh thiệt rồi đó
    bác nào có tài năgn check IP cái, xem cái topic trên xuất phát từ đâu là biết liền,
    em chắc rằng ko có ai chơi trò đùa giỡn trên nỗi đau của người khác đâu , mong các bác bình tĩnh nhờ chuyên gia tìm IP của bài viết trên là có thể nắm được [phần nào thông tin
    MÀy lộ gót chân ASIN rồi thèng ăn kắp ạh
  3. xa_nu

xa_nu Thành viên mới

chúc bác chủ sớm tìm lại đc em nó , có thể chúng chỉ tháo đồ ra thôi, mình tìm đc thì lại mang về lắp vào.
    như con Hornet trước kia ấy, ko mất 1 đồ gì cả, chỉ có mất công lắp lại thôi bác T à
  4. MOTTRAMTAM

MOTTRAMTAM Thành viên mới

CBR954 mất tối 07-11 vậy mà sáng 10-11 đã được bác "beohanoi" rao pán rùi. "KE CẮP" đã lộ diện rùi kìa anh Kiệt ơi, ... và đang rất sợ vì nghe thấy cách " ĐIỀU TRA SỐ ĐIỆN THOẠI GỌI ĐẾN, GỌI ĐI " ---> BÁC CHỦ XE NÊN ĐIỀU TRA THÔNG TIN SỐ ĐIỆN THOẠI NHÉ !
    * Sao các bác trên này biết là xe bán tại QN nhỉ ??? Đọc lại thông tin rao bán không thấy, số đt cũng không, tìm hiểu thông tin về "beohanoi" cũng không có gì mặc dù " LA THÀNH VIÊN TỪ 13-04-2006 ----> CÁC BÁC SG CẨN THẬN BỊ ĐÁNH LẠC HƯỚNG ĐÓ !
    * Thực ra tối ngày 07 "Cắp" xe, sáng ngày 10 rao pán xe ----> Tên này nghỉ dọc đường, nhớ ttvnol quá, đăng tin rao pán CBR954 chăng ???
    ----> CHẮC CHẮN TÊN NÀY SẮP BỊ LỘ TẨY RÙI.
    ***** CHÚC BÁC CHỦ XE SỚM TÌN RA THỦ PHẠM *****

Các bác xem lại trang này nhé, có cả dẫn chứng : http://muare.vn/forum/oto-xemay/1943813.ttvn
    Được mottramtam sửa chữa / chuyển vào 12:27 ngày 10/11/2008
  5. NewSol

NewSol Thành viên rất tích cực

Thanks tất cả anh em đưa thông tin
    Trò đùa hay trò nghi binh đều không thành vấn đề
    Vì vây giờ nó như cá nằm trên thớt.Đã có rất nhiều thông tin có thể móc nó ra.
    Đang cần làm rõ 1 số chuyện trước khi giải quyết nó.
    Cứ từ từ
  6. JAGUAR72

JAGUAR72 Thành viên mới

Xong!!! Ông nào manh nha có ý đồ đen tối theo kiểu này thì dẹp đi nha!!!Không thọ được đâu, nhanh đi lắm. Thành viên của TTOL phá án nhanh hơn FBI.
    Chúc mừng Kiệt
  7. kurt_hole

kurt_hole Thành viên mới

tốt nhất là cảnh giác, gặp thằng nghiện thì nó chỉ cần tếch lên Đà Lạt kiếm dăm bảy triệu cho đỡ vã thôi các bác à ...
  8. tuanmapnt

tuanmapnt Thành viên mới

Ý này hay lắm lắm.
    Box ta nên áp dụng phương thức này.
    Các bác bán xe nếu đem xe cho người mua đi thử thì nhớ vác theo các máy ảnh hoặc điện thoại có chức năng chụp ảnh.
    Các bác mua xe khi chạy thử phải chịu khó cho chu xe chụp ảnh.
    Nếu sau 30p mà người thử xe vẫn mất hút thì chủ xe cứ việc cho ảnh lên box là êm xuôi ngay.
    Thế là thuận mua vừa bán.
  9. kurt_hole

kurt_hole Thành viên mới

theo em thì tốt nhất ko cho chạy thử, kể cả trường hợp mình ngồi sau, lỡ chạy ra đường nó dàn cảnh đụng xe, 2-3 thằng khác ở đâu ra bu vào che chắn cho nó thừa cơ tếch luôn thì làm thế nào, mình kêu la khéo lại còn bị ăn đòn thêm ấy chứ ...
  10. JAGUAR72

JAGUAR72 Thành viên mới

Quê iem mua con "xe bò" người ta còn đòi kéo thử 1 đoạn nữa là! Ko thử biết đằng nào mà mua vói bán, trừ khi là xe chưa đổ xăng. Với lại bán hàng thì phải chiều khách chứ. Tính iem cẩn thận, mua quần bé là iem vẫn đòi thử!!!!
Trạng thái chủ đề:
Đã khóa