1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

xem bói ở đâu hay

Chủ đề trong 'Hỏi gì đáp nấy' bởi urloved, 27/10/2007.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. emlacuoide

emlacuoide Thành viên rất tích cực

úi,ở Lạc Trung àh,cùng phố nhà em,gần quá đi mất,sao chả bao giờ em nghe nói đến nhỉ
    anh rosea ơi,ví dụ mình muốn đến xem ở nhà cô Phượng đấy thì phải làm như nào ạ,mà đến nơic hỉ cần đặt lễ 20-30k là đc ạ,có phải thêm phí gì ko
    bói xem bao giờ cưới chồng phát chứ tình hình là 1 số ng bói bảo em 35t cưới chồng,1 số người khác lại bẩu 19 tuổi.
  2. duxeben

duxeben Thành viên mới

ở đâu thế bác??
  3. urloved

urloved Thành viên mới

ai có chỗ xem bói ỏ gần hồ gươm mà xem ổn ko chỉ em
  4. BooXoo

BooXoo Thành viên mới

ở Mẫu Tây thiên cơ bác ạ , ở Vĩnh Yên phúc Yên gì đấy . Leo núi cao và dài hơn leo Yên Tử nhiều.Leo xong mệt thấy Tây thiên luôn
    Trên đấy có nhiều người bói lắm ,cả viết sớ cầu an /tiền tài, địa vị ... Tớ may mắn đc cụ ấy bói cho ( sau khi bói xong rồi đi vòng quanh mới biết là có nhiều ng` bói nữa) . Ban đầu tớ k tin chỉ ngồi nghe cụ bói cho mấy đứa bạn tớ , nghĩ ''chắc toàn nói nước đôi thôi''. Nhưng cụ bói ra cả dòng họ mồ ma đất cát nhà mấy đứa bạn , chuẩn , ngạc nhiên sái quai hàm luôn.
    Bói cho mỗi đứa khoảng 15-20'' , giá bói 5k/lần , Tớ thấy cái giá ấy hoàn toàn k có ý đồ lợi nhuận gì cả , mỗi đứa bói lâu thế cơ mà , bói đủ chuyện luôn .
    Điều tớ thích ở đấy nữa là hình như cụ ấy k nói ra những điều quái gở gây lo lắng cho người khác , chỉ khuyên là nên thế này thế nọ . Hình như cụ biết tớ ghét học hay sao mà khuyên tớ '' phải học thì mới có tương lai tốt được ..'' , sợ quá
  5. urloved

urloved Thành viên mới

6. hhf117

hhf117 Thành viên mới

Chả bao h đi xem bói, chỉ đc ông ngoại xem cho lá tử vi hồi mới sinh.Cũng ứ bao h mở ra xem.Đến h, chồng con đuề huề, mê tín thêm tí(hình như càng già càng mê tín hay sao ý)mới giở ra xem thì úi zời ơi.........Cả đường học hành, lẫn tuổi chống lầy, và cả đường con cái nữa chứ ........he he'' viết mình có quý tử đầu lòng và vô thiên lủng các thứ khác .ĐÚNG CÓC CHỊU ĐC.Giờ chả cần đi xem bói đâu, có lá tử vi cả đời rồi .Em 2 đời chồng ạ, xem có đúng ko.
  7. michaelho

michaelho Thành viên mới

ừmh... không tin vào bói toán, chỉ giải trí thôi.
  8. TtvnolLover

TtvnolLover Thành viên mới

Xem đâu cũng thế cả thôi. Chỉ nên xem để biết suy ngẫm chứ đừng nên tin cả vào ...
    Mình nghĩ TÍN thì có TÍN nhưng không nên MÊ ...
  9. pneumorel

pneumorel Thành viên mới

mình cùng 3 ng bạn nữa đã đi xem tử vi chỗ ông Long j đó ở Nguyễn An Ninh rồi. chả đúng tẹo nào. có khi là k hợp thầy nhờ
  10. umisusi87

umisusi87 Thành viên mới

Tớ đi xem cũng kha khá rùi (thực ra là không mê tín gì chỉ xem và ngẫm nghĩ thôi; đặc biệt là khi có gì đó cần sự cân nhắc thì đi xem bói cũng là một hình thức để thư giãn và đưa ra quyết định)
    Cây nhà lá vườn nè. Tớ thấy em này xem hơi bị chuẩn đó:
    http://www8.ttvnol.com/forum/tvty/976977/trang-1.ttvn