1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Xéo đê, Diego!

Chủ đề trong 'Argentina (ArFC)' bởi vnbui, 03/09/2009.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. minh_quan0

minh_quan0 Thành viên mới

Bác nào làm ơn xóa cái tiêu đề ở mục này đi được không? Mỗi lần vào 4rum nhìn thấy cái tiêu đề này thật sự là rất bị ức chế. Nó đc tạo ra để AE xả ức chế thời điểm năm ngoái bầy giờ hết giá trị rồi thì nên xóa đi cho nó văn minh.
  2. GodMaradona

GodMaradona Thành viên mới

Cậu nào mở cái topic này thì mở miệng xin lỗi Bác Bự trước khi giải đấu bắt đầu đi để lấy hên đi.
    Lần này mà vô địch là rót bia vào...tai cho ù mẹ nó tai đi để không bao giờ mở những topic luyên thuyên kiểu này.
  3. ThongLyPaTra

ThongLyPaTra Thành viên quen thuộc

Tớ cũng là người phản đối Diego lúc ông có những bước đi không giống ai ở vòng loại, tất nhiên không cực đoan như các đồng chí Red, Edmon, ... . Nhưng tớ cũng sẽ kêu gào phong Diego là Chúa thay Jesus nếu ông dẫn dắt Albiceleste giành cúp vàng. Nên theo suy nghĩ tích cực thì topic này không có gì xúi quẩy cả. Ngay bản thân Diego cũng tích cực lắng nghe để hoàn thiện. Đến giờ phút này tớ nghĩ có lẽ chả ai thích hợp hơn Diego, và các quyết định của ông cũng tương đối hợp lý xét trên mọi khía cạnh, kể cả ngoài chuyên môn. Tớ không tin là Basile, Batista, hay cả Simeone có thể đoàn kết một tập thể toàn ông kẹ tốt hơn Diego. Mà ở 1 giải đấu như WC, thành/bại nhiều khi được quyết định ở những cái đó hơn là chiến thuật. Hơn tất cả, với tớ, cũng như hầu hết các fan xanh trắng, Diego đơn giản là biểu tượng của chiến thắng.
    5 ngày trước giờ ra quân, xin long trọng tuyên bố ủng hộ Diego hết mình. Còn kết qủa để cho bạn của ông, bác Jesus quyết. . Sẽ xem một WC thanh thản nhất từ trước đến nay.
  4. redbuttlerkt

redbuttlerkt Thành viên rất tích cực

Đã từ lâu Red có báng bổ gì Béo nữa đâu nhẩy, Sao kéo Red vào vụ này ....???
  5. GodMaradona

GodMaradona Thành viên mới

Từ thời Bác Bự nhà mình còn là cầu thủ, Bác Bự cũng chả ngán dell gì bọn FIFA cả. Chúng nó cũng uất ói máu để chơi Bác Bự.
    Nay Bác Bự làm Master, Bác Bự cũng truyền tinh thần máu lửa của Bác Bự vào các đàn em, đàn cháu. Rất hy vọng các đàn em, đàn cháu hấp thụ được "lửa" của Bác Bự để giành cúp ở giải này.
    Còn ông nào cầm cái thì sửa cái topic đi cái: Tiến lên! Diego chẳng hạn, cho nó tiếp lửa vào các nghệ sỹ của chúng ta nhằm đốt cháy tất cả các đối thủ tiến tới giật cúp vàng.
  6. vnbui

vnbui Thành viên rất tích cực

Nhờ Mod xóa Topic này cho em
    Chú ý: Topic đã bị đổi tên, người đổi tên ko phải là chủ Topic
    Ủng hộ Diego hết mình tại World Cup 2010. Thấy Maradona trên sân là ngây ngất rồi
  7. EdmonDantes

EdmonDantes Thành viên mới

Thắc mắc chi nữa nào Dù sao chúng ta cũng đã từng là những tội thần rồi hehhe . Có điều ít ra bây giờ cũng không bức xúc như hồi đầu. Giờ nên thả lỏng đầu óc mà xem thôi. Edmon cũng chả dám hy vọng nhiều, sợ thất vọng, giống như các kỳ WC trước ; mình cứ đang leo lên mây thì nó kéo ngã cái bộp xuống đất sợ lắm ! Thôi thì đá tốt đến đâu hay đến đó cho nó nhẹ người [8Đ]
  8. thangio_Argentina

thangio_Argentina Thành viên rất tích cực

Uh, nhất trí. Hôm qua xem lại mấy trận WC2006, Arg đá tuyệt vời, phải nói là trình độ chuyền tinh tế, nhãn quan chiến thuật...của Xavi còn phải gọi Romy là thầy.
    Pek là 1 người rất biết nhân tài, rất biết sử dụng. Nhưng lại ko đủ quyết đoán, ko đủ can đảm để đưa ra các quyết định "lì lợm" hơn. Và đó cũng là nguyên nhân khiến Arg bị loại. Về điều này thì Diego có thừa.
    WC06 mình chết 1 phần vì tử huyệt Scaloni, lúc đó ko xài Zanetti, hix, năm nay hy vọng chuyện này ko lập lại.
    Ở trận gặp Mehico, Maxi có 1 cú ra chân như mơ, cái này thì mong gặp lại. hehe, nhiều khả năng vô vòng trong mình đụng lại tụi Mễ này.