1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Xéo đê, Diego!

Chủ đề trong 'Argentina (ArFC)' bởi vnbui, 03/09/2009.

1. 0 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 0)
  1. thang_ranh_dang_ghet

thang_ranh_dang_ghet Thành viên mới

em có ý kiến là đổi tên topic này thành "A e thích chém thì vào đây" nghe có lý hơn đấy, các bác chán bóng đá rồi quay ra chém nhau thế này đọc cũng với đi tý buồn thua trận đấy nhỉ hy vọng năm sau a e vẫn được xeÂrg đá WC để ko fải ngồi chém nhau thế này
  2. redbuttlerkt

redbuttlerkt Thành viên rất tích cực

Đọc cái bài ông Toa LO rồi Xiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii cưỡi vãi lìn. Bác với gái 3 vú làm trò cứ gọi là ......mấy đứa bay nhảy từ cành này sang cành kia trong vườn Bách Thảo cứ gọi là sư fò. Hehe
    Anh Toa LO chưa tiến hoá hết, lông tay lông chân rậm rạp, lông kia lòi thòi .....rất dũng cảm đứng lên nhận khuyết điểm -Thật ngưỡng mộ-Ngưỡng mộ . Nhưng a này tính bầy đàn cao quá nên cứ Hú gọi- vơ đũa cả nắm . Em Red xin rút khỏi list bầy đàn của bác Loa To nhá . Mà éo hiểu đâu bác To loa còn gắn em thêm cái tính cuồng Dâm, Bác ơi, e tuy có hơi dâm nhưng cuồng thì không ah. Lông lá+cuồng dâm thì dã thú quá - Rõ ràng ko ai cũng đc như bác đâu
    Mà túm lại là bác mở đứng dậy, HÚ lên phát , ai Hiểu " Tiếng gọi nơi hoang dã " thì theo bác đi Off đê -sau Trận Paraguay bác To Loa nhỉ- Kaka
  3. Talorossi

Talorossi Thành viên mới

Bạn Giang và bạn Red quý mến. Tớ vừa gõ một bài rất dài nói về suy nghĩ của tớ đối với hai bạn, nhưng sau khi gõ xong thì tớ nghĩ tớ nên xóa. Và tớ đã xóa. Hiện giờ thì tớ buồn, thực sự rất buồn. Còn vì sao mà tớ buồn với lại tớ xóa bài viết về hai bạn đi, thì chắc các bạn cũng hiểu được. Tớ chưa bao giờ lại thấy mình hèn nhát một cách nghiêm túc như hiện tại. Nhưng có lẽ nó là cách hành xử tốt cho lúc này. Chúc Argentina chiến thắng, vì điều đó sẽ đem lại niềm vui cho ba chúng ta cũng như những bạn fan Argentina khác.
    P/s: Chuyện về Maradona. Nếu như ông dẫn dắt đội chiến thắng và lọt vào WC thì thật là tuyệt. Nhưng nếu đội bị thua và ông từ trức thì như đã hứa, tớ sẽ đứng lên kêu gọi anh em tụ tập. Một buổi tụ tập hoành tráng để chia sẻ nỗi buồn chứ không như dự địch ban đầu là niềm vui.
    Chúc các bạn ngủ ngon. Giờ tớ vẫn đang rất buồn và tớ đi úp mặt vào bầu ngực căng tròn, trắng mịn đây. Hi vọng là nhờ bầu ngực đấy mà tớ ngủ được ngon giấc.
  4. ThongLyPaTra

ThongLyPaTra Thành viên quen thuộc

Mình thích những bài viết của bạn Talo, đặc biệt là những câu như 2 câu cuối . Chúc bạn ngủ ngon
  5. redbuttlerkt

redbuttlerkt Thành viên rất tích cực

****ing Mara- 2 phát-1 cột dọc - 1 xà ngang và giờ là 1 bàn rồi . Bye bye Arg update pht 30
  6. Dolphin83

Dolphin83 Thành viên quen thuộc

...đội hình mơ ngủ , hàng hậu vệ nghiệp dư , Vê-rrốn dẫm chân Messi , Kun cố gắng nhưng ko hiệu quả ...tất caẻ chỉ là may mắn khi bị thủng 1 bàn
  7. ThongLyPaTra

ThongLyPaTra Thành viên quen thuộc

Bảo đổi tên topic thì éo đổi. Ông nào đang là mod ấy nhỉ
    Thật lòng mong cái gọi là đội tuyển Argentina này ở miẹ nó nhà cho đỡ nhạt Worldcup. Lết vào chúng nó giã cho 5 6 quả còn nhục hơn.
  8. thang_ranh_dang_ghet

thang_ranh_dang_ghet Thành viên mới

chúc mừng Mara đã 1 lần nữa đưa Arg đến thất bại chắc chắn là lão này bán độ rồi các bác ạ, chứ thời buổi này kiếm éo đâu ra thèng HLV nào ngu dư này ko còn gì để nói về anh lùn này nữa, thà đừng bao giờ làm HLV còn giữ lại được hình ảnh đẹp đẽ của 1 huyền thoại trước em kết Mara lắm, ko hiểu sao giờ nhìn cái mặt béo phị, cắn cho bật cả móng tay, em chỉ muốn đấm cho fát chết mie nó đi
  9. Phicanh

Phicanh Thành viên rất tích cực

chán, buồn, thất vọng.........Đội bóng thiếu đẳng cấp........bao giờ chú béo từ chức đây, hay sau khi hoàn thành nhiệm vụ đưa các cầu thủ Ar nằm nhà xơi nước thì anh ta sẽ nghỉ/
  10. batigol2000

batigol2000 Thành viên quen thuộc

Đông vui hè. Hè sang năm arg ko vào thì quay qua cổ vũ cho Anh **** . Chán éo buồn comment nữa. Đá như đội bóng làng mình ấy.