1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Xì-tai của những nguời nổi tiếng (Từ ta đến Tây ^_^): Bạn thích và ko thích ai? (Xem quy định về pos

Chủ đề trong 'Làm đẹp' bởi thanhmaiq, 18/04/2009.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa
  1. 2 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 2)
  1. thanhmaiq

thanhmaiq Thành viên rất tích cực

Xì-tai của những nguời nổi tiếng (Từ ta đến Tây ^_^): Bạn thích và ko thích ai? (Xem quy định về post bài ở trang 1)

Nguời "nổi tiếng" ấy có thể là diễn viên, ca sỹ, nguời mẫu....hoặc nổi trong cộng đồng blog....hay có khi chỉ vì là vợ (chồng) của một nguời nổi tiếng nên cũng "nổi" theo....Vậy nhé ...Buôn dưa đê^^^^^.... Cho dù bạn ko đưọc xì tai hay phong cách bằng nguời ta nhưng chẳng ai cấm đưọc bạn nói thích ai hay ko thích ai nhỉ...chỉ xin các bạn chú ý tránh dùng từ ngữ đả kích hay lôi những chuyện quá riêng tư của họ vào đây để rồi topic bị Mod lock , hết chỗ chơi thôi

Mong mọi người post bài chú ý những quy định sau:
    - Khi quote bài không quote quá 2 tầng. Nếu ko vitba sẽ xoá bài viết. Để quote 1 bài viết đã quote bài viết khác, sau khi ấn nút quote bài để hiện ra cửa sổ soạn thảo, vui lòng xoá nội dung của bài viết bị quote (nội dung nằm giữa code <quote> và kết thúc bằng <quote/> (vitba dùng < và > thay cho [ và ])
    - Mọi người post bài đúng nội dung của topic là bàn luận về style ăn mặc của người nổi tiếng. Topic này không phải là topic bàn luận về phẫu thuật thẩm mỹ và tung tin vịt. Người nào muốn lập topic buôn dưa lê dưa bở, bóc mẽ người nổi tiếng, vui lòng mở topic riêng, và mở ở box khác. Đây là box Làm Đẹp, vì vậy mong mọi người post bài thể hiện cái đẹp, ý tứ, và kiến thức của bản thân.
    - Bài viết quote bài viết ảnh mà chỉ có bình luận cụt lủn, ví dụ như "Ảnh đẹp quá!" thì sẽ bị xoá và khoá vì spam.
    - Đề nghị mọi người post bài trên tinh thần tôn trọng người khác và hạn chế tối đa việc công kích cá nhân.
    Sau bài viết này, thành viên nào vi phạm quy định, vitba sẽ khoá thẳng tay.

À thêm nữa, có lẽ trưóc khi giới thiệu thì các bạn cũng cho bít thêm nguời ấy "nổi" vì cái gì nhé để những ngưòi chưa biết thì biết nốt

Tớ bắt đầu này:
    Tớ thích cũng khá nhiều và ko thích cũng kha khá, thật khó để chọn nguời để bắt đầu...

Ai nhỉ ?

HOÀNG THUỲ LINH: Chắc ko cần giới thiệu thì sao mà HTL "nổi" nữa nhé

Nói về em này, tớ ở xa VN đến cả 10 năm nên chẳng bít gì về em ấy khi đóng phim truyền hình NKVA cả, mãi cho đến tận khi xì căng đan của em ấy nổ ra, khắp nơi bàn tán thì tớ mới bít ...
    Dù gì tớ nghĩ là cái scandal ấy ko làm ảnh huởng đến chuyện tớ thích hay ko thích xì tai của em ấy...Nói cho công bằng tớ thấy em ấy trưóc đây khá đuợc ăn mặc, phong cách dễ thuơng

Tớ chọn ra những pic ở đây là pic đời thưòng mà em ấy tự chọn quần áo để mặc, còn tớ ko post những pic em ấy làm mẫu vì có thể có stylist nhúng tay vào nên ko khách quan cho lắm

Trưóc đây: Dễ thuơng, nữ tính, nhiều lúc ăn mặc giản dị nhưng vẫn đáng yêu

Còn đây là những loạt pic chụp em ấy quay trở lại lần đầu sau scandal, nhưng trông em ấy vẫn còn rất đưọc với kiểu ăn mặc như này: Màu áo khá già, nhưng cách phối đồ và phong cách của em ấy làm cho em ấy vẫn trẻ trung....mà có ít gợi cảm đâu nhỉ

Còn gần đây á: Em theo phong cách ***y...ko hở chỗ nọ cũng hở chỗ kia..Pic em trong buổi offline của game Linh Vương ...chắc các anh bỏng hết cả mắt Còn tớ thì nếu kể ra em ấy ko có gì lúc trưóc thì tớ cũng chẳng thể gọi là ko thích đâu vì đúng là em vẫn xinh, nhìn rất ***y, nhưng với nguời như em ấy, nhìn những pic này của em làm tớ lại nhớ ra chuyện em lúc truớc

Nhưng đến pic chụp em ấy khi đến dự lễ trao giải Cánh Diều vàng với tư cách khách mời...thì thôi rồi ..... Một buổi lễ trang trọng vậy mà em ăn mặc như này: Phần chân để trần với đôi sandal ở duới chẳng ăn nhập gì với cái áo khoác và khăn quàng cổ ở trên...cái túi thì dù LV hơn 2000 USD của em ấy ko tôn em lên đưọc tí nào mà ngược lại trông em như đi chợ hay đi shopping ngoài đuờng ấy ...Bó tay toàn tập luôn

2. bebibibom

bebibibom Thành viên mới

chuẩn, chị Mai nhận xét em L wá chuẩn.
    Bộ offline game Linh Vương thì hở cái bụng mỡ kinh wá và khiến em liên tưởn đến chuyện... của em í thật
    còn tại lễ trao jải... haizzz, đâu phải cứ LV là lúc nào cũng hợp, cũng sang, cũng đẹp đâu! chẳng thấy cái túi làm em í sang trọng đc thêm mà ngược lại hoàn toàn! nhìn bị túi nuốt luôn! Trong khi ng mẫu, diễn viên miền nam dùng clutch nhỏ, xinh. Sang và hợp với trang phục thì em này quá là nản luôn! như kiểu khoe túi í... chán
  3. midori235

midori235 Thành viên mới

Em thích Jessica Alba ạ, trồi ôi người đâu mà xinh kinh khủng, ***y kinh khủng :x
    Ngoài ra em cũng thích Sandra Bullock nữa ạ, thích cái cách cô ý đi phăm phăm ăn uống nhồm nhoàm mà vẫn dễ thương ghê gớm ^^
  4. linhkhue

linhkhue Thành viên mới Đang bị khóa

Em thích Monica Benlluci
    Vì lý do gì thì vì cô ấy quá đẹp
    Em thích nét đẹp đó , cổ điển , lãng mạn đầy nữ tính rất đàn bà .
    Phong cách thời trang của cô ấy hơi già so với em nhưng mà là phong cách em thích và định hình cho mình
    Gợi cảm - Quyến rũ nhưng không mang tính chất rẻ tiền và không mang cảm giác coi thường
    Điều đặc biệt ở Monica là cô ấy em chưa thấy có hình ảnh nhuộm mái tóc đen tuyền của mình , em cũng vậy
    Chưa bao giờ
    Cô ấy có thân hình chuẩn
    Đôi mắt sắc hơi buồn
    Cái miệng rất kiêu
    Phong cách thời trang em rất thích màu chủ đạo rất cổ điển
    Thời trang chấm bi ...Thời trang đen trắng ...Những chiếc váy dài voan mềm mại ...những chiếc váy đồng hồ cát
    Đồ da báo rất gợi cảm
    Mái tóc xoăn dài
    Mái tóc thẳng dài không tỉa
    Tóc ngắn
    Mái ngang cắt bằng nhìn cô ấy em nghĩ đến nữ hoàng Cleopartra vẻ đẹp kiêu kì và rất gợi cảm như thế
    Thời trang đen - trắng

Và một đặc điểm của dòng thời trang Monica thích đó là đồ lụa và vải voan hoa hoạ tiết nhẹ nhàng lãng mạn cho váy cũng là dòng thời trang em thích

Được linhkhue sửa chữa / chuyển vào 22:21 ngày 18/04/2009
  5. enakei

enakei Thành viên mới

em đặc biệt kết style của nicole richie. 1 fần cũg vì em cũng kiểu tiny tiny như cô này.
    trẻ trung sang trọng ở các event
    [​IMG] [​IMG]
    simple yet elegant , thỉnh thoảng thì chic style
    [​IMG] [​IMG] [​IMG] [​IMG]
    lúc mang bầu thì trông siêu ***yyyy
    [​IMG] [​IMG] [​IMG] [​IMG]
  6. Fantasy_witch

Fantasy_witch Thành viên mới

Tớ có í kiến là sao có bầu lại mang dép cao gót thế kia nhỉ , nhưng công nhận là ***y
  7. bemo

bemo Thành viên mới

nicole richie cao 1m55
  8. enakei

enakei Thành viên mới

tây mờ
    hehe. nhưng mà chắc tại bé quá nên cố đấm ăn xôi vẫn lượn guốc như thường. mà cao ơi là cao nữa chứ -.-. đc cái cô này bầu bí thấy mỗi cái bụng còn ng vẫn thế, chứ mà xồ xề ra trên chiều cao 3 mét bẻ đôi chắc ko đỡ đc
  9. moonstar84

moonstar84 Thành viên mới

Ủng hộ chị Mai
    Em là em mê Catherine Zeta Jones điên đảo. Dù em vẫn còn nhỏ...nhưng mà trông cô ấy vừa sang lại vừa quyến rũ...hic hic ....người lại đẹp. Nhưng ko phải đẹp kiểu ốm o, mà là tròn trịa có da có thịt. (Theo 1 "nhận xét ngầm" của em thì đa số đàn ông là họ thích girlfriend or wife tròn trịa nhưng vẫn rõ ràng từng vòng hơn là các cô ốm đói. Ko biết là có đúng hay ko?)
    Còn về mỹ nữ Châu Á , em thích Củng Lợi. Củng Lợi đẹp sang trọng mà rất nền nả châu Á. Đa số gái tây thì ***y hơn châu Á mình nhiều. Nhưng Củng Lợi, riêng em thấy cũng ***y ko kém. Cái em thích nhất ở Củng Lợi là cái thần và 1 phong cách ko thể chê được.
  10. moonstar84

moonstar84 Thành viên mới

Ừ, bọn tây này nó "liều" lắm luôn...
    Có lần chính mắt tớ trông thấy. Tớ đi ăn salad thì trông thấy cô Tây kia xinh vãi....Lúc đầu nhìn sau lưng, cứ thắc mắc...quái..cái anh chồng ngồi kế bên sao cứ hôn chùn chụt thế kia. Khi cô ấy đứng lên đi lấy đồ ăn..tớ xém sặc. Xinh vật vã, hèn chi anh chồng ko bị mê sao được. Mặc rất đơn giản nhé...Quần jean và áo sơ mi trắng...nhưng rất ***y vì cái ngực úp úp hở hở. Cái dáng nhìn từ sau, tớ chẳng bao giờ nghĩ là đang mang bầu. Thế mà khi nhìn phía trước...má ơi...cái bụng vượt mặt chắc cũng 7-8 tháng rồi. Nàng ấy xinh thôi luôn ...mà vẫn mang đôi high heel chắc cỡ 9 cm là ít ....Tớ chỉ còn nước ngã nón chào theo.
    Bọn Tây phải công nhận là dù có mang thai, bọn nó vẫn rất điệu đà và chăm sóc bản thân nhá. Chứ ko như mình, cứ sợ có bầu là cấm trang điểm này nọ...
Trạng thái chủ đề:
Đã khóa