1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Xì-tai của những nguời nổi tiếng (Từ ta đến Tây ^_^): Bạn thích và ko thích ai? (Xem quy định về pos

Chủ đề trong 'Làm đẹp' bởi thanhmaiq, 18/04/2009.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa
  1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. Kenzo-girl

Kenzo-girl Thành viên mới

Hehe em MPT mà không bơm chắc Pamela Anderson cũng thề là không bơm luôn =))
    Hai bên ngực của em ấy cứng ngắc và dựng đứng như bức tường, ở giữa là cái khe thẳng đuột nhìn fake không thể tả được. Những người mà bẩm sinh phần xương ức không chụm dẫn đến 2 bầu ngực bị đẩy xa nhau thì bơm xong rất khó đẹp. Còn ai mà ngực nhỏ nhưng gần thì không cần bơm, mặc áo push up đúng cách thôi là nhìn bầu ngực đã tròn và đầy, đẹp lắm rồi.
    Thật ra việc em ấy bơm ngực chẳng có gì đáng nói vì hoa hậu thì phải đẹp, phải hoàn thiện. Nhưng đáng nói là em ấy chỉ nên trả lời kiểu như em ấy đã trả lời (chị có "nâng cấp" bộ ngực không? - Tôi còn nhiều thứ cần phải nâng cấp hơn: tri thức, lòng nhân ái blah blah hơn là sắc đẹp) thôi. Đừng để đoàn tuỳ tùng của em ấy lên báo chí rêu rao kiểu "ngực Thuý to và đẹp tự nhiên, tôi đã phải dùng photoshop để thu bớt nó lại blah blah" nghe nẫu ghê.
    Em Thuý thuộc dạng cao to. Tức là cao và xương thô, nhìn người kềnh càng chứ không mềm mại. Phần eo và hông của em ấy chắc phải gấp rưỡi người thường mất, lên hình shop siếc tút tát bét nhè rồi chứ ở ngoài nhìn dẹp dẹp to kinh lên được. Stylish của em ấy là anh Việt Hùng cũng nên thay vì mấy năm rồi em ấy vẫn 1 kiểu từ make up mắt xanh lơ môi đỏ cờ đến những thứ trang phục rối rắm và (xin lỗi) nhìn rẻ tiền, quê ơi là quê :( Hồi nào em ấy đi từ thiện ở miền Tây còn chơi nguyên bộ áo bà ba hồng (thêu hoa =)) ), toòng teng hồng, má hồng, môi hồng, tóc kiểu Bến tre không biết mọi người còn nhớ không hehe. Gần đây thì đỡ hơn rồi :P
    Tuy nhiên yêu tấm lòng của em ấy lắm. Chẳng hoa hậu nào làm được nhiều việc thiện nguyện đẹp đẽ, đáng quý như MPT
  2. mrdiep

mrdiep Thành viên mới

em cũng nghe đứa bạn ở QB nói HNH lấy chồng từ khi còn học CĐVHNTQĐ, nhưng chẳng thấy báo chí đả động đến jf nên e tưởng nó nói đùa, nó cũng bảo là nhà Mỹ Lệ ở QB, bố ML còn mở 1 hàng cafe ở đó nữa mà
  3. mercredi

mercredi Thành viên mới

Mình thì thấy là phụ nữ hông to mới đẹp .
  4. Kenzo-girl

Eo nhỏ, phần xương hông khum và lượn mềm mại to dần xuống V3 -----> các cụ gọi là thắt đắy lưng ong, Tây gọi là đồng hồ cát --------> đẹp.
    Eo dẹt, xương hông to và thẳng đuột, V3 có thể số đo vẫn lớn nhưng không có độ cong --------> không đẹp.
    Em Thuý là trường hợp thứ 2.
    Em gì Hoàng Yến ngày xưa thi hoa hậu Hoàn vũ xong được Á hậu cũng là trường hợp thứ 2.
  5. Hoai_Niem

Hoai_Niem Thành viên quen thuộc

Em giống chị Thanhmai là thích Carla Bruni lắm , người đâu mà đẹp , nụ cười tươi tắn quyến rũ vô cùng . Mắt thì trong suốt như mắt mèo , dáng người thì quá chuẩn mặc dù trên 40 tuổi (?) . Kate Most thì em ko thích lắm , trông lúc nào cũng luộm thuộm thế nào ý , đầu tóc rối bù , người khẳng khiu ko thấy hấp dẫn gì lắm , chỉ đc cái chụp ảnh thì đẹp , có hồn , gương mặt rất ăn ảnh , góc cạnh .
    Còn vụ Hot girl kiểu Top hay Vàng anh thì thà nói đến mấy chị em xinh đẹp trong muare này thấy còn thú vị hơn . Dạo này thấy em Top lên tivi nhiều mà em khó chịu quá , ng ngượm gì mà như mẹ sề , cứ ngồn ngộn . Mặc váy áo thì cứ cố tình khoét cho thật sâu , đẩy 2 bên ngực sát sạt vào nhau , chối ko thể chịu đc . Mông , vai thì rõ to , chân tay cũng to ... ko hiểu sao mà cho lên truyền hình đc . Mắt thì lúc nào cũng gắn mi giả , rồi cố tình chớp chớp như ngây thơ lắm .
    Em cũng thích Vic , từ hồi Spice Girls thì đã thích kiểu ăn mặc ,tóc tai , dáng vẻ của Vic , mặc dù trong nhóm nhạc thì ko đc nổi trội gì về tài năng giọng hát mấy . Em cũng thích Hà Hồ từ hồi còn làm người mẫu mới nổi . Hồi đó hình ảnh của HNH và Ngọc Thúy tràn ngập các tạp chí thời trang ở VN thì đứa bạn em cứ chê HNH , thích Ngọc Thúy hơn . Giờ thì em HNH quá thành đạt rồi .
    Nói chung là 2 gương mặt này em thấy có sự quyến rũ riêng , và sáng sủa thông ming mạnh mẽ , cá tính .
    MPT thì em chả thấy đẹp gì . Người thô , to quá , có lẽ ai đứng cạnh em ý đều cảm thấy bối rối vì cái chiều cao quá khổ mà ko đc cân đối cho lắm .
    Em thích cả Paris Hillton nữa , trông có vẻ " cô gái tóc vàng hoe " thế thôi mà thông minh di dỏm fet đấy ạ . Đúng là trời cho nàng thật nhiều thứ , danh giá địa vị sắc đẹp giàu có , nữ tính , hài hưóc thông minh ....
    Nói nữa thì ng ta tưởng mình đang là xì tin , thích đủ thứ mất :P
  6. chippymoon

chippymoon Thành viên mới

cô cháu là trường hợp thứ mấy ;;) ;)) :-*
  7. Kenzo-girl

Cháu thứ 1 chắc chắn hehe :x
  8. nmchau0000

nmchau0000 Thành viên mới

Hồ Ngọc hà lấy anh Hùng quắt .Chả hiểu sao HNHà cao to ^^ mà lại toàn yêu mấy chú thấp bé hơn cô này nhiều. thêm Đức trí với Cường $ nữa chứ :(
  9. Kenzo-girl

Cho dù anh không cao lắm mà trông anh rất duyên (và nhiều tiền) =))
  10. Hoai_Niem

Hoai_Niem Thành viên quen thuộc

Nghe giang hồ đồn thổi là Cường $ cũng rất thư sinh nhẹ nhàng , có duyên . Mà RÀU như anh ý thì ai cũng muốn yêu thật .
    Chị em xinh đẹp ở muare vào đây post hình thì cũng chả thua gì Celebrity đâu ạ .
    Xin bổ xung thêm em Ngô Thanh Vân nữa . Em ý trông rất năng động thông minh mà vẫn rất nữ tính , nụ cười cũng rất rạng ngời . Style của em ý thì cũng hơi lộn xộn nhưng nói chung là đẹp . Giờ cặp đôi với anh Trí Nguyễn lại càng Hot , mỗi tội mẹt anh này cứ thấy ... ko đc thông minh cho lắm .

Được Hoai_Niem sửa chữa / chuyển vào 17:24 ngày 25/04/2009
Trạng thái chủ đề:
Đã khóa