1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Xì-tai của những nguời nổi tiếng (Từ ta đến Tây ^_^): Bạn thích và ko thích ai? (Xem quy định về pos

Chủ đề trong 'Làm đẹp' bởi thanhmaiq, 18/04/2009.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa
  1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. Kj3u_Ljnh

Kj3u_Ljnh Thành viên rất tích cực

hí hí...vừa xem ảnh của MPT xong...quả ngực...ứ đỡ đc...trông như áp thêm 2 quả bóng vào ế...khổ lắm cơ =))
  2. baby_nofear

baby_nofear Thành viên mới

MPT đi nâng cấp trí tuệ zư lày lày, đùa, e ý toàn trốn học đi làm từ thiện mà hnào đi học cũng làm nhân viên của trường đau mắt
    E vừa đi hóng hớt đc ít ảnh MPT ở Paris by night 96
    @Ken béo: Bà vào confirm cho con xem có đúng bằng đầu con k hay là con nói sai =)) =)) =))
    E còn ít tuổi, thế nên đam mê style của các bạn celeb đồng trang lứa, ít scandal để thần tượng đỡ bị sụp đổ.
    Ví dụ như bạn này, style của bạn ý rất đơn giản, nhg trông bạn ý hết sức sành điệu, đôi khi style của mẹ bạn ý còn phải học tập bạn ý nhiều!!! Ảnh gần đây thôi nhé, ảnh ngày xưa của thần tượng thì chờ lúc nào e rảnh e mới collect đc :D
    Được baby_nofear sửa chữa / chuyển vào 22:57 ngày 27/04/2009
  3. Kenzo-girl

Kenzo-girl Thành viên mới

Thay mặt giang hồ iem xin xác nhận là ngực hoa hậu MPT to đúng bằng đầu Fear béo nhà ta =))
    Tình hình hoa hậu suốt ngày đi Tây thế kia thì học vào lúc nào nhỉ?
    Nhưng thật ra cũng chẳng cần học. Hãy tha thứ cho nàng vì nàng đẹp
  4. huong_be

huong_be Thành viên mới

Không nhịn được phải vào hóng tí
    Em thích style cô bé trên chị Fear post thế
    Mà đúng là chị Fear còn may sống sót trở về, nếu không chắc chết ngạt giữa 2 quả bưởi rồi [​IMG]
    Em hâm mộ cả style của chị Fear nữa, đôi MJ của chị í chị ơi [​IMG]
  5. Hoai_Niem

Hoai_Niem Thành viên quen thuộc

Nấm nhà chị Ken xinh quá , chị cho cháu nó đua đòi với bé Suri đi chị , cháu nó có tương lại làm ng nổi tiếng đó chị.
  6. baby_nofear

baby_nofear Thành viên mới

Ko ko nàng ơi, hình chỉ mang tính chất minh họa, chứ vừa béo vừa xấu tính như tớ làm sao dám chụp hình với HH. Thỉnh thoảng gặp MPT ở trường còn phải tránh xa xa e ý ra, mình bản chất hay GATO, chân mình đc có nửa mét, đứng cạnh thấy tủi thân vô cùng
  7. joo_won

joo_won Thành viên mới

Ngắm hình em MPT đi Universal Studio mà em thấy đau đầu chóng mặt quá các chị ạ. Cái công viên đó nó rộng hoác, lên đồi xuống dốc lại cộng thêm phải đi nhanh để còn xếp hàng mà em ấy đi đôi guốc trên trời thế kia, không biết đi được đến đâu nữa. Em là em dám chắc bữa đấy chỉ có mình em đi guốc cỡ đó thôi. Mà chụp hình đi chơi ai lại chụp gượng gạo thế nhỉ, trông ko tự nhiên một chút xíu nào. Trong khi Tăng Thanh Hà cũng đi, cũng chụp cùng một nơi mà thấy thỏai mái, vui vẻ thế chứ. (Hình TTH bữa chị nào post rồi nên em ko post nữa)
    Mà em có thêm thắc mắc thế này, em MTP chiều cao thuộc lọai khủng long rồi mà sao cứ hay phải mang guốc cao lênh khênh thế nhỉ? Trong mấy cái event thì thôi ko nói đi, nhưng em thấy trong mấy dịp đi từ thiện hay đi giao lưu (như giao lưu với sinh viên gì gần đây) em ấy cũng mang giày quá cao nữa. Vừa tạo cảm giác ko thỏai mái, gần gũi mà còn vừa làm cho người chung quanh khó chịu nữa nhỉ? Người thường dễ đứng tới vai, nách em ấy là đã cao rồi, như thế thì ai mà giao lưu cách nào được nữa? Mà em thấy ko chỉ mang giày cao để mặc váy ko đâu, mấy bận mặc quần jean cũng mang tuốt, để làm gì thế nhỉ? Để mình phải nồi bật mọi lúc mọi nơi à ?
  8. ff0000

ff0000 Thành viên mới

trên tr` tớ cũng có đứa cgái ngực khủng dã man (hàng thật chứ k bơm vá), nó lại có cái bụng bé nữa, k bánh mì nhu MPT, nên càng nổi, cao hơn tớ tí xíu, ậy vậy nhìn ngực nó chỉ mún ụp ngay mặt vào
    NÓI chung tớ thấy cao như MPT ghê bỏ xừ
    post cho nàng nào là fan của Lilo nhá
    Dạo này Lilo gày wá trời, bụng sáp dính lưng tới nơi
  9. Hoai_Niem

Hoai_Niem Thành viên quen thuộc

Thêm chút cho chủ đề MPT :
    Ảnh này thì nhìn Thúy với Vân 1 trời 1 vực
    Còn đây là chị Thanh Lam
  10. Kenzo-girl

Kenzo-girl Thành viên mới

Hehe hình Hoài Niệm post MPT chụp với NTV nhìn Huê hậu nhà mình chán nhỉ. NTV trang điểm nhẹ nhàng mà nhìn rạng ngời, em Thuý nhà ta thì ngô nghê đến tội
    Ôi chị Thanh Lam thần tượng của đời tôi Đúng là:
    Mỹ nhân tự cổ như danh tướng
    Bất hứa nhân gian kiến bạch đầu.
    Bánh xe tuổi tác mới tàn bạo làm sao. Mặt rõ xinh mà càng ngày chị ấy càng phì ra chán quá
Trạng thái chủ đề:
Đã khóa