1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Xì-tai của những nguời nổi tiếng (Từ ta đến Tây ^_^): Bạn thích và ko thích ai? (Xem quy định về pos

Chủ đề trong 'Làm đẹp' bởi thanhmaiq, 18/04/2009.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa
  1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. enakei

enakei Thành viên mới

iem í sửa mũi thẳng đơ thế kia thì lại chả thanh thoát
    nhưng mà công nhận đóng phim xem bùn cười phết, còn xem em thủy top đóng thì ôi thôi
  2. JasyLuu

JasyLuu Thành viên mới

Hịc, em thề là em đã từng thấy em Thúy mặc bộ cánh này đi tham dự 1 event nào rồi đấy, giữa rừng các sao nữ tòan váy vóc snag trọng thì em huê hậu nhà ta chơi quả cành này ạ
    Tớ thì ko thích nét của HY, quá to cao,(phụ nữ mà quá cao, dù dáng có đẹp cách mấy thì cũng chỉ thích hợp với sàn catwalk thôi, chứ ở ngòai đời trông thô lắm), hơn nữ nét mặt thiếu nữ tính, đôi khi nhìn em í cứ như mấy em phẫu thuật chuyển giới ở bên Thái í
  3. linhkhue

linhkhue Thành viên mới Đang bị khóa

Bây giờ có phong cách thời trang và giọng nói của BTV Hoài Anh tớ cũng rất ưng .
    Hoài Anh thay đổi hình ảnh và vẻ đẹp của mình qua các chương trình khác nhau rất có phong cách .
    Ảnh trang phục ngoài đời thường cũng rất được
  4. vietdc1

vietdc1 Thành viên mới

Được vietdc1 sửa chữa / chuyển vào 21:51 ngày 04/05/2009
  5. viethuong279

viethuong279 Thành viên mới

Lần đầu tiên đồng ý với chị LK. Thích Hoài Anh lâu lắm rồi, từ khi mình còn học phổ thông cơ
  6. viethuong279

viethuong279 Thành viên mới

Hịc, em thề là em đã từng thấy em Thúy mặc bộ cánh này đi tham dự 1 event nào rồi đấy, giữa rừng các sao nữ tòan váy vóc snag trọng thì em huê hậu nhà ta chơi quả cành này ạ
    Tớ thì ko thích nét của HY, quá to cao,(phụ nữ mà quá cao, dù dáng có đẹp cách mấy thì cũng chỉ thích hợp với sàn catwalk thôi, chứ ở ngòai đời trông thô lắm), hơn nữ nét mặt thiếu nữ tính, đôi khi nhìn em í cứ như mấy em phẫu thuật chuyển giới ở bên Thái í
    [/quote]
    Tớ công nhận mặt HY hơi phô thật, nhưng rất thích phong cách của ẻm.
    Nhưng về phần quá to cao = thô thì tớ không đồng ý nhé. Chả hiểu sao khi đi lượn lờ tớ rất hay được gặp mấy em celeb nhà mình (Vân Anh, Mai Phương Thúy, Hoàng Yến, gì gì nữa tớ quên tên rồi). MPT thì dáng rõ thô thật, nhưng HY thì khác hẳn nàng ui. Hôm đó tớ gặp HY trong Diamond Plaza, mặc váy trông rất tropical ngắn đến gối, quay chương trình gì đấy, bọn Tây dừng lại xem nhiều lắm và xì xào là cô ấy đẹp quá, blah blah. Mà công nhận đẹp thật, thô thì tớ đã chả khen
    Trông với bình diện người VN thì HY quả thật có hơi cao (nhưng không to đâu ạ, từ này chỉ dùng cho em Thúy thôi vì nhìn em Thúy cứ vật vã thế nào í), chứ so với bọn Tây thì quá bình thường mừ. Mà bọn Tây tầm 1m68-1m75 + có dáng đẹp là mặc đồ trông ***y và ngon lành hơn cả.
    Tớ thấy thô hay không phụ thuộc nhiều vào dáng người, đặc biệt là đôi chân và phần eo, hông. Ai cao mà thắt đáy lưng ong, chân thon thả nuột nà thì nhìn mê mẩn lắm. Nhưng đa số người cao thì hay kèm thêm to nên mới cho người ta cảm giác là thô, thế thôi à
  7. Panchi

Panchi Thành viên mới

em cũng thấy HY dáng ko thô, nhìn thon mà chân thì dài đẹp thôi rồi.
    Mà chỉ ghét em này mà đi tiệc tùng j đó thì make đậm quá mức, mặt em í lại nhỏ xíu và các nét nhọn nên nhìn vừa già vừa quắt, chứ lần trc xem cái phim j em í đóng, make rất nhẹ thì nhìn trông thanh tú và nhẹ nhõm lắm. Mới cả em í hay có kiểu tóc ép thẳng tắp xong rẽ ngôi giữa càng làm mặt quắt hơn.

Được Panchi sửa chữa / chuyển vào 22:07 ngày 04/05/2009
  8. warmsnow

warmsnow Thành viên quen thuộc

Em thì rất thik style của em Meo-meo. Đời thường thì rất thoải mái, khoẻ khoắn áo phông quần jean. Lúc đi chơi cũng đơn giản, ấn tượng nhất có ảnh em ý mặc đồ đen liền từ đầu đến chân, kô điểm nhấn j cả mà vẫn đẹp. ( Nợ ảnh vậy ).
    Em còn thik style của Vanessa, Kim Kardashina( Cô này khá là ***y ), cả Vic nữa.
  9. coconut_fairy

coconut_fairy Thành viên mới

Mọi người ơi, mọi người cho ý kiến mấy bộ này của Chương Bá Chi với, dạo gần đây Bá Chi thường xuất hiện với những trang phục kiểu thế này, ko hiểu là mode gì nữa... hic hic...
    Hic..nhìn thấy nhiều bộ thế này lắm mà search chưa ra....
    Được coconut_fairy sửa chữa / chuyển vào 23:17 ngày 04/05/2009
  10. vickyUK

vickyUK Thành viên mới

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa