1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Xì-tai của những nguời nổi tiếng (Từ ta đến Tây ^_^): Bạn thích và ko thích ai? (Xem quy định về pos

Chủ đề trong 'Làm đẹp' bởi thanhmaiq, 18/04/2009.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa
  1. 2 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 2)
  1. viethuong279

viethuong279 Thành viên mới

hé hé em chả biết nữa, mấy tấm khác nhìn có thếnày đâu chị Hay mấy tấm kia airbrush nhìu quá nên...
  2. chippymoon

chippymoon Thành viên mới

ơ cháu thấy đùi c HA ngon ngon ngon :x nhìn muốn nhem nhem nhem
  3. Nhoc_Ger

Nhoc_Ger Thành viên mới

Chân dài cứ gọi là dài... nhìn phê thế
  4. Hoai_Niem

Hoai_Niem Thành viên quen thuộc

Tớ gặp em HA thì cứ nhìn chăm chăm vào cặp giò của em ý ( hơi vô duyên tý ) , nghĩ bụng quái sao cặp giò to vậy mà nhìn vẫn đẹp nhỉ , tại là vì nó rất thẳng , trơn láng , lại màu nâu khỏe khoắn nữa .
    Còn chân em Hoàng Yến thì khỏi nói rồi , cứ gọi là mê mệt , thon dài , trắng trẻo , có cái ảnh em ý nằm dài trên cầu thang chụp , chỉ nhìn thấy chân và chân miên man .
    Được Hoai_Niem sửa chữa / chuyển vào 01:36 ngày 06/05/2009
  5. Hoikon

Hoikon Thành viên mới

Xì tai tớ thích :kate Moss, Stella & Shu Qi. Ở vn có hà kiều anh.
    [/quote]
    Tớ cũng thích Shu Qi lém! Body em í ko biết jải thích làm sao, V1 bé tí teo, mặt thì chẳng gọi là xinh nhưng sao nhìn tổng thể trông em í lại hot thế ko bít nữa! Nếu ai từng xem mấy cái clip cấp 3 của TKì sẽ thấy V1 của em í nhỏ ntn, nhưng fải công nhận nhìn rất gợi cảm.
  6. linha10

linha10 Thành viên rất tích cực

Dep cac bac nhi?
    Nhin anh? duoi anh Xuan BAc trong chan'' the hehee
    Ah` em hoi? cac bac chut'', em co cai ao giong em nay`, nhung mau tim'', co bac nao` co cach chon. do` mac. hop. hon khong, em thay mac nhu the'' nay` ko ok lam'', chan em i'' da`i ma` thay van~ ko ok...
    [​IMG][​IMG]
  7. Air777

Air777 Thành viên mới

em thì lại thấy mũi của chị Thanh Vân hugo sửa tự nhiên hơn, nếu k có chị j ở bên topic sửa mũi quen biết chị TV nói thì em nhìn vẫn rất hài hòa, tự nhiên,có khi còn k thể nhận ra là mũi sữa ! còn mũi của chị Quỳnh Nga, em với mẹ em coi phim là nhận ra ngay là mũi sữa, đầu mũi quá quá thon nhỏ đến mất tự nhiên , hơi hếch, người mầu Thủy Hương mũi jin 100% sống mũi rất tây, cao thẳng nhưng đầu mũi cũng đâu có nhỏ quá đáng như chị QN !
  8. chuabietgi_pc

chuabietgi_pc Thành viên mới

Hihi, em thì em thấy thế này là quá đẹp rùi. Em cũng có tí eo, hông cũng có đường cong nhưng mà chân ngắn, lại còn to :( :( :(
  9. thanhmaiq

thanhmaiq Thành viên rất tích cực

Thật ! Nhưng chắc ko thể nào đã đến 49 được, mà chị nghĩ chỉ tầm khoảng 45 là kịch .
    Chú chồng cô ấy chắc ko tiếc đâu vì ko phải bỏ vì cô ấy xấu hay gì mà chỉ tại cô ấy đẹp quá, nhiều nguời theo quá..mà thôi ..cứ như theo bài báo hôm nọ về TH thì chị thấy thế (Đã bảo ko tám về đời tư, tại em cứ gọi chị cơ )
    chị ko bài ngoại nhưng chị cũng có xu huớng thích post về sao nội, (tại vui và lắm chuyện để hóng )
    Chị em YT và YN có style cũng khá hay, nhưng cô em YN thì ko thể nào bằng bé Mèo đưọc nhỉ (Ko phải tự nhiên mà cho bé Mèo vào đây để so đâu, khổ quá, muốn 8 mà chỉ đuợc có vậy thôi ).
    Thôi, truóc tớ hay post theo mọi nguời còn lần này tớ gạt mọi sang một bên để post một sao Việt mà tớ thích
    Thuờng thì một sao để tớ thích nhất thiết phải có cái để tớ ngắm, ko túi xách thì cũng phải đa dạng xì tai quần nọ váy kia..thế mà chẳng hiểu sao trong tất cả các sao Việt và gốc VIệt U50 thì tớ chỉ kết chết mệt Phạm Linh Đan mới khổ chứ...mặc dù chẳng thấy túi xách của LĐ bao giờ, mà cô ấy ăn mặc cũng giản dị thôi ...Với truờng hợp này thì tớ mất điện...ko nói nhiều vì chẳng biết nói gì...Hình như yêu thật thì nó bị đơ như vậy
    Thôi post pic thay lời vậy
    LĐ với Catherine Deneuve trong phim Đông Dương năm LĐ 16 tuổi
    Khi LĐ ko cuời thì có nét gì đó rất lạnh như kiểu Truơng Mạn Ngọc (tớ rất thích kiểu ăn mặc này của LĐ )
    Còn khi nàng cuời thì ko khác gì mùa thu toả nắng, đẹp hơn Truơng Mạn Ngọc luôn
    Phong cách rất sinh động và tạo cảm giác thật dễ gần
    Tớ đang chờ xem phim Chơi vơi của Bùi Thạc Chuyên, lí do chỉ vì LĐ và Hải Yến đóng
    Kết phong cách ăn mặc này của LĐ vô cùng
    Mỗi lần nhìn LĐ, nguời hơn tớ đâu như có 1 tuổi thôi thì phải, tớ cảm giác như tuổi già của tớ đuợc an ủi vậy khi nhìn đâu cũng chỉ thấy toàn những nguời đẹp kiểu bóng bẩy hào nhoáng, hoặc ko bóng bẩy thì dễ bị "quê" hoặc ko thì vẫn còn có gì đấy mà tớ chưa thích lắm (Kể cả Thủy Huơng là nguời mà tớ cũng rất thích, xin lỗi các bạn nào thích TH một cách tuyệt đối nhé)..
    Được thanhmaiq sửa chữa / chuyển vào 16:53 ngày 06/05/2009
  10. sizeXL

sizeXL Thành viên mới

Hix , em lại ko thik chị btv này , mà cả nhà em đều ko thik mới lạ chứ :D
    Chị này lên hình thời sự hay bị make up ko hợp với khuôn mặt , nét mặt chị này đầy đặn , nét thì đẹp nhưng tỉ lệ nó hơi bị to so với khuôn mặt , mọi người để ý cái j cũng to và tròn nên nhìn nó hơi bị kích , cảm giác nó cứ lồi lồi ra ngoài ( diễn đạt khó hiểu quá ^^ ) Các nét trên mặt đã quá rõ và to , mà hum nào lên hình chị í cũng make đậm , nhất là màu son , có hôm em thấy dùng gloss cả môi cộng thêm ánh sáng ở trường quay nữa nhìn rất ghê , mũi cũng to mà thường xuyên oánh sống mũi quá rõ , nhìn lên hình như mũi tượng , mũi giả gắn vào í T T
    Cả cổ chị này ngắn , người đầy đặn mà mấy hôm nhà đài bắt chị í mặc mấy cái áo dài ko có cổ , cổ tròn ... nhìn chả khác j áo ngủ ở nhà .
    Mấy hôm nay thì lên hình thời sự chị í đeo len màu xám , nhìn cứ ko hợp với áo dài , mà trông mắt tự nhiên giả hẳn đi .
    Nói chung cái pic chị LK post ở trên là hình ảnh ổn nhất của chị này lúc lên hình rùi : tóc vấn cao , make up nhẹ nhàng .
    Em chỉ thik con gái mà nét mặt thanh thoát , nhẹ nhàng thui , mấy em nhìn dễ thương , nét to tròn bầu bĩnh như kiểu nét mặt Mi vân em cũng ko thik
    Được sizexl sửa chữa / chuyển vào 18:03 ngày 06/05/2009
Trạng thái chủ đề:
Đã khóa