1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Xì-tai của những nguời nổi tiếng (Từ ta đến Tây ^_^): Bạn thích và ko thích ai? (Xem quy định về pos

Chủ đề trong 'Làm đẹp' bởi thanhmaiq, 18/04/2009.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa
  1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. ALEXMARS

ALEXMARS Thành viên mới

Topic này của chị Mai quá bổ ích, lần nào vào đọc cũng cười đau bụng.
    Bình loạn một tý, em rất thích style của Phạm Linh Đan mà chị post. Cô ấy có cách ăn mặc rất đơn giản nhưng hiệu quả và elegant, hơn nữa cái em thích ở LD là cai touch á đông, mặc dù cô ấy mặc quần áo hiện đại đi chăng nữa.
    Đúng như chị nói, để mặc được quần đơn giản mà đẹp thì thật ko đơn giản chút nào, cái quan trọng ko phải là bản thân bộ quần áo ấy mà còn là phong cách của cô ấy. Giống như Mademoiselle Coco đã nói : La mode passe, le style reste éternel ( Mốt thì sẽ qua đi, phong cách mới là vĩnh cửu).
    Nhưng em ko thích Thúy Vinh cho lắm, rất cá tính nhưng quá thiếu nữ tính. Về chị Hà Anh, em thấy là một trong những model rất đẹp và cá tính của VN, nhưng tiếc là HA ko thể nào đi được trên những sàn cast lớn ở Châu Âu vì quá "già" và quá "béo" (tớ cho vào ngoặc nhé, đừng nàng nào tưởng thật mà ném đá tớ đấy).
    No comment với tất cả các em HG nhà mình và hơi tiếc cho em Mai Phương Thúy.
  2. thanhmaiq

thanhmaiq Thành viên rất tích cực

3. thanhmaiq

thanhmaiq Thành viên rất tích cực

Khổ con bé THuý này, nó bận quá đến mức hình như ko lên mạng xem tình hình thiên hạ ra sao chắc, một mình Hoàng Thuỳ Linh ăn táo theo Top chưa đủ hay sao mà giờ cả Thuý nữa hả trời
    Em cứ như cái pic mặc áo dài đóng khăn với lại pic giản dị t-shirt như trên có phải hơn ko
  4. minh571

minh571 Thành viên mới

em ấy quá rảnh thì phải chị ah, thấy cập nhật tin tức hàng ngày luôn, lúc thì với táo, lúc thì trước biển, lúc thì dạo chơi ở Mỹ,..... liên tục cập nhật luôn, nhưng bộ ảnh nào cũng xấu( chỉ có mấy bộ mặc áo dài thì ok hơn).
    Em rất thích ảnh chụp với táo của Thủy Top và HTL, nhưng thấy bộ táo này của em Thúy thì làm xấu cả quả táo
  5. teenagedirt

teenagedirt Thành viên rất tích cực

gái nhanh tay thía...haha...chị cũng vừa xem ảnh này xong...gọi là sặc coffee luôn haha...
    Xì tai ghê rợn...trông kiểu đồ sộ lấy thịt đè người style haha
  6. MsRight

MsRight Thành viên mới

không hiểu cái đôi hoa tai của em THúy bao nhiu xiền
    cơ mà để í thấy hìh như chẳng có ảnh nào em í đeo đôi bông tai đáng đồng xiền cả
    toàn đồ rất chi là 3 chấm
  7. Hoikon

Hoikon Thành viên mới

Chị Mai công nhận update tình hình sao nhà còn nhậy hơn bọn em tỉ lần í he he. Em sẽ tìm bài về cu way với em YN ngay để hóng ah!
    Mà bộ ảnh em Thúy công nhận khiếp, đúng như bạn j ở trên nói í nhỉ, làm hỏng cả quả táo, hic hic. Kể ra mặt em í ở bên hông mấy cái xe buýt còn đẹp hơn mấy cái ảnh này nhiều, ảnh quảng cáo bánh trứng í! Tiếc là em chẳng search đc ảnh! Make up nhẹ nhàng, trông mặt trẻ con và đáng yêu hơn nhìu, chí ít ko bị biến thành bà đầm jà hay con ve trong cái ca ghẻ!
  8. JasyLuu

JasyLuu Thành viên mới

Thật ra ngâm cứu xì tai của em Thúy kỹ 1 teo thì sẽ nhận ra ngay ý đô của Mr Hùng, anh ấy muốn tạo ra 1 MPT thuần Việt í mà,nhưng khổ nỗi ko thuần Việt thì nét em ấy cũng đã quê kệch rồi, thế mà còn cố đấm ăn xôi nên em ấy thành thế đấy.Với cả mọi người xem kỹ mà xem, ngoài nhà ta chê xì tai của em í ra, có anh nhà báo nào phê bình đâu, toàn ca ngơi, nên càng ngày em ấy cáng đâm ra over-tự tin đó mà
  9. GirlyShop

GirlyShop Thành viên mới

em thề là MPT rất thích mặc như kiểu chụp chung với táo đi học . haizz, nhìn vừa già vừa xấu, vừa lôi thôi, đã thế, đi học mà em í còn mang guốc cao cả tấc, thiếu tầm 5cm là đụng cửa rùi . hôm nào em rình chụp dc ảnh của bạn ở trường, em pót cho các chị bình loạn, cái xì tai nó còn kinh dị hơn này thế nên là em nhìn cái bộ ảnh này em chả ngạc nhiên j, tuần nào đi học mà chả dc xem, còn sốc gấp mấy lần
    còn em í vừa đen, chân tay thì trầy trụa, xấu xí , haizz, nói chung chả ra dáng hoa hậu j cả
    còn sizeXL bảo là mặc áo dài hợp hơn thì tớ thấy cũng đúng, mà là trc đây thui ah, từ này bơm bóng, em í làm tớ có cảm giác nhẹt thở
    nhìn mí cái ảnh này tớ có cảm giác như là cái ngực nó đè mất em í rùi đó. nhìn nó cứ ngốt ngốt sao áh, đã photoshop cho eo bé lại thì ít cũng bóp ngực lại tý, chứ làm vậy như kiểu khoe hàng í
  10. ganuongoh

ganuongoh Thành viên mới

Mọi người xem mấy mẫu voan này thế nào ?
Trạng thái chủ đề:
Đã khóa