1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Xì-tai của những nguời nổi tiếng (Từ ta đến Tây ^_^): Bạn thích và ko thích ai? (Xem quy định về pos

Chủ đề trong 'Làm đẹp' bởi thanhmaiq, 18/04/2009.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa
  1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. Hoai_Niem

Hoai_Niem Thành viên quen thuộc

Ôi , mình sắp dị ứng với độ khoe ngực của em ý mất thôi .
  2. hanjiseoul

hanjiseoul Thành viên mới

Phải buộc miệng nói trước 1 câu là xin lỗi chị HN !
    Chứ chị đem so TV với NTV thì em thấy hơi lệch pha nhau quá! Hoặc chị có suy nghĩ " hơi kì thị " giới tính.
    TV style ở đây là " thoáng nhẹ chút men " , k cầu kỳ, cứ cho là mặc đồ của nam thì đã sao, em thấy vẫn đẹp chán, vẫn đáng yêu kinh khủng, điển hình là mấy tấm hình chị vừa post, thấy TV rất chuẩn với style của TV , còn NTV thì mặc đồ nam tính nhìn như con điên, họa chăng những lúc đi Lễ ra mắt phim, hay Lễ trao giải thì mới mặc đầm tha thướt sang trọng thôi.
    Còn HY thì do chị coi hình có photoshop rùi nên mới dám mở miệng khen chân em í đẹp nhất VN

Được hanjiseoul sửa chữa / chuyển vào 01:37 ngày 10/05/2009
  3. xrmt_h

xrmt_h Thành viên mới

Ôi, vừa ăn cơm no xong gặp ngay hình em Tóp, muốn bội thực mất. Mà em này rất hay có kiểu mặc áo or đầm hoa hoè, hoa lúa mình chẳng thích tí nào.
  4. swallowag

swallowag Thành viên rất tích cực

Từ đầu chỉ biết xem chứ chưa dám ý kiến ý cò rì, cơ mà lại thấy em này nên em xin phát biểu 1 câu: Chả ra cái thể thống cống rãnh gì
  5. thanhmaiq

thanhmaiq Thành viên rất tích cực

Em ạ,chị nghĩ có money cũng chưa chắc đắp đưọc cái vẻ đẹp và phong cách kiểu như LĐ, chính em cũng thấy còn gì..gu thẩm mỹ của LĐ là vậy, và hơn hết chị nghĩ như em nói ở trên "Đan ko đẹp xuất sắc nhưng thu hút ..." , LĐ đuợc như vậy là vì cô ấy thực sự là nguời có nội lực...có một nền tảng văn hoá, có học hành đàng hoàng...nên cô ấy có đưọc cái dáng vẻ tự tin một cách bình thản , tự nhiên..., phong thái rất đàng hoàng, cuốn hút...nguời như vậy thì luôn biết mình cần gì, mình muốn gì và mình nên làm gì để đạt đuợc điều mình muốn, biết cái gì là hay , cái gì là dở một cách kiên định...nên ko lai căng đuợc đâu (Chị đã bẩu khi chị nói về LĐ thì chị ko biết nói sao mà...nên nói dở thì em cố hiểu nhé...đụng đến PLĐ là chị mất điện )
    Mẫu voan này lạ nhỉ...kênh 24 giờ họ sáng tạo ra kiểu quảng cáo hay ghê ...Đùa đấy, em có pic gốc thì úp lại lên web khác rồi post nhé
    Em với Little Star định lăng xê cho chị thành HG hay sao thế ...Có lăng cũng ko lại đuợc thành HG đâu, chỉ cố đuợc đến mức hót mami thôi (Thật là điều ko tuởng )
    TÚi đấy là Chloe Bay em ạ...Nhìn các celebs vác thì cũng rất thích, nhưng nó thuộc loại trendy bag chứ ko phải loại classic như paddington...em thích mà muốn mua thì nên thử trực tiếp nhé rồi hẵng quyết
  6. thanhmaiq

thanhmaiq Thành viên rất tích cực

Em yên tâm, chỉ chê xì tai ăn mặc của em ấy thôi, còn lại mọi nguời ko dám chê gì khác đâu, chưa kể bài nào mà loạng quạng nói nọ nói kia về MPT thì dễ bị dập tơi bời lắm ...ở đây nguời yêu quý MPT nhiều lắm...em lật lại topic thì sẽ thấy
    Ai lăng xê bao giờ, chị post vào mục xìtai celeb yêu thích chứ ...em ko thích thì post vào mục celeb mà em ghét ...thế là hoà nhé
    Chị rất thích cách ăn mặc của NTV trên thảm đỏ, nhưng kiểu ăn mặc nam tính của V trong đời thuờng thì chị ko thấy thuơng đuợc ..mờ ko phải tự nhiên V mặc vậy đâu ... (Hint cho em: Search bài mà vợ nhạc sỹ QUốc Bảo viết về NTV xem...)
    Còn đây, em nhận ra ai ko? TÌnh yêu Marc Jacobs của chúng ta ...xem xong nếu ghét cái lũ multicolor và MJ bag của em quá, ko chịu nổi muốn bỏ đi cho khuất mắt thì nhớ gọi chị nhé...kiểu gì chị cũng cố nếu em thanh lý 95% óph (tốn xiền hơn thì chị ko cố đuợc ..
    CHị thì ko thấy MJ trông phản cảm, mà chị chấp nhận đuợc
    huhuh, khóc ..thế là cũng có đứa thích Ruca với mình
    Để đấy nhé, khi chị hết khóc thì chị post Ueno Juri cho coi
    Cuối cùng, thanks các bạn post loạt pic em Top...sáng ra chưa gì đã đuợc rửa mắt
    Được thanhmaiq sửa chữa / chuyển vào 07:43 ngày 10/05/2009
  7. white_poplar

white_poplar Thành viên mới

WP tha^''y phong cách của Ueno trong Last friends vẫn mềm mại hơn nhiều. Ảnh của Thuý Vinh có lẽ vì một số góc độ chưa đẹp lắm ý. Còn trong Last friends nhân vật Ruka đáng yêu quá (dù les :P) nên vẫn có thiện cảm hơn. :)
  8. keropi

keropi Thành viên tích cực

chị ơi, nếu em hiểu đúng những bài chị thanhmaiq và mấy chị nữa viết thì cái câu thứ 3 của chị đúng mà (hix chả hiểu sao ko higlight đc) chứ đâu phải là con gái mà ăn mặc kiểu boyish đâu hêhe chị cứ đọc lại mấy bài phía trước là hiểu ra vấn đề ngay mà
    Được keropi sửa chữa / chuyển vào 08:40 ngày 10/05/2009
    Được keropi sửa chữa / chuyển vào 08:41 ngày 10/05/2009
  9. JasyLuu

JasyLuu Thành viên mới

Em xin phép chị Mai nói vài lời với bạn HoaiNiem. BẠn nói bạn ko kì thị giới đồng tính nữ, nhưng hình như bạn vẫn chưa rõ về họ lắm, thì đúng là TV muốn làm đàn ông chứ còn gì nữa bạn. Mình khen và tôn trọng TV ở chỗ: chị ấy là phụ nữ, nhưng có tâm hồn của 1 người đàn ông, và muốn làm 1 người đàn ông thật sự, và chị ấy dám khẳng định điều đó bằng xì tai_quá_rõ_ràng của mình. Và với phong cách 1 người đàn ông,thì xì tai của chị ấy rất ổn chứ còn gì...Hic, hơi có vẻ xâm phạm đời tư của TV, nhưng có lẽ mình fải có tí mạo phạm để bào chữa cho chị ấy.
    Còn bạn Hà Hồ, mình ko thích, nhưng đúng là style ổn, điển hình là bộ cánh dưới đây
    Máu sắc quá ổn, kèm thêm em LV cũng quá ổn
  10. Panchi

Panchi Thành viên mới

đẹp nhất thì chưa chắc nhưng đúng là chân em í đẹp thật đấy, em í có thô ở phần hông, nhưng phần chân dưới thì đẹp thật, thon và dài kinh, xem em í đóng trong phim thì ko thể nào có sóp siếc đc phải hok
Trạng thái chủ đề:
Đã khóa