1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Xì-tai của những nguời nổi tiếng (Từ ta đến Tây ^_^): Bạn thích và ko thích ai? (Xem quy định về pos

Chủ đề trong 'Làm đẹp' bởi thanhmaiq, 18/04/2009.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa
  1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. Hanhbossy88

Hanhbossy88 Thành viên mới

HTL cũng đc mà. sao mọi ng lại ném đá kinh thế.
    dạo này HTL béo lên thật. mặt phị cả ra.
    còn lại thì khi nhảy trên sân khấu buộc áo lên cho giống Boa và Lee hyori (viết đúng ko nhỉ) cũng có sao đâu.
    Nói chung là thấy HTL còn hay gấp vạn lần con Thuỷ Top. nhìn nó mà thấy ghê
  2. ff0000

ff0000 Thành viên mới

tớ lại thấy Top hay mí chết chứ hỹ hỹ .....HTL mặt như sắp fù tới nơi nói chung bi h nhìn dừ wé
    Có nàng nào nhìn thấy e Top bên ngoài k ?? Tơ'' hỏi vì tò mò thôi, vì trên ảnh tớ thây mỗi v1 của e í là đc nhất còn đâu ng` ngợm k cân bằng j` cả ... Chảng bít hay mắt tớ có vấn đề ..hỹ hỹ
    Được ff0000 sửa chữa / chuyển vào 14:42 ngày 22/04/2009
  3. linhkhue

linhkhue Thành viên mới Đang bị khóa

Béo lên ai phần lớn ai cũng nhìn già đi một chút mà , trừ phi ai đó có khuôn mặt và béo mũm mĩm theo kiểu trẻ con bé lên nhìn rất đáng yêu .
    Tớ làm ảnh của tớ , mặt tớ béo lên một chút tớ cũng già như mợ ý
    Chê em HTL nhiều quá , thế này thì quá bằng mình nói xấu về người khác trong lúc người ta không có ở đây
    Dĩ nhiên là topic này chỉ hạn chế trong vấn đề phong cách ăn mặc .
    Mỗi người một quan điểm và sở thích về thời trang khác nhau , tớ nghĩ là nên chia sẻ sở thích phong cách mà mình thích chứ không nên chê bai .
    Ăn mặc theo chuẩn mực như Thanh Mai cũng dễ gây sự nhàm chán vì thiếu tính sáng tạo nhưng được đa phần số đông đón nhận từ người già - trẻ - đàn ông - đàn bà các độ tuổi nhìn không ngứa mắt .
    Còn phong cách mang tính sáng tạo như giới trẻ Nhật Bản liệu có được phần đông mọi người đón nhận
    Thế nên chỉ nên chia sẻ quan điểm cá nhân về phong cách thời trang yêu thích chứ không nên bình luận quá sâu .
  4. keropi

keropi Thành viên tích cực

ở ngòai trông ko....xấu như trên phim gì đang chiếu ở VTV1 cũng xinh xẻo, nhưng mà độ vênh của mặt so với đất thì cũng..........
  5. camchiu

camchiu Thành viên mới

Theo cảm nhận của riêng t thì mấy e tuổi teen như HTL, Thuỷ top hay gì gì đó "mặt song song với trời" cũng do dư luận nữa... mọi người cứ quan tâm để ý bán tán xôn xao nên các e ý cũng tưởng mình hay, mình tốt, mình tuyệt quá.... nên đâm ra đi đâu cũng "ko đủ tự tin" để hoà nhập với mọi người! hic...
    Ko bàn luận về lối sống của các e đó thì mình về cơ bản cũng ko thích thú gì mấy e này, chắc mình hơi già rồi!
    Đẹp thì tốt, mặc đẹp cũng rất tốt, có điều mặc gì để thể hiện đúng con người mình, lam` minh` thoai mai thì theo mình là ok nhất!
    Dài dòng quá, hihi...
  6. girlie

girlie Thành viên mới

hehe chuẩn ko cần chỉnh...ăn mặc cũng xấu lun.
  7. tigerfire86

tigerfire86 Thành viên rất tích cực

he he em Top thì tớ đã có lần diện kiến em í cái hùi em í còn chả là ai, cách đây 7 năm í ah. Hồi đó Hoa học trò nó có cái chương trình ca nhạc gì (Micro Vàng) thì phải, cho các em teen tham gia. Tớ cũng tham gia, thì nhìn thấy em í. Ôi dời ơi, béo phị phì phi, nhìn hãi cực kì, mà trông tuềnh toàng nói chung chán nản. Nhà tớ vẫn giữ mấy tờ HHT2! cái hùi em í tham gia đới, hay chụp lên post cho mọi người xem nhỉ.
    Còn cách đây khoảng 7 8 tháng, có đi uống cà phê tình cờ gặp 2 em HTL và em Top đi cùng nhau, lúc này 2 em đã nổi tiếng lém rồi nên bước đi và cách ăn mặc nó cũng khác. Cũng thể hiện "đẳng cấp" rồi, nhưng đặc biệt tớ thấy em í không hề giống những bức ảnh em í với "táo đỏ, với màn đêm, với phong cách kị sĩ" bây giờ; Nó được chỉnh Shop quá nhìêù hay sao mà thon thả dã man, chứ thực thì ngoài đời, phì đến sợ. Mà tớ thì dị ứng kiểu dùng cái v1 để đi quảng cáo với cả PR, nó cứ rởm đời kiẻu gì ấy. Nhưng em í làm theo đúng quan điểm " cái gì đẹp thì phải khoe"
    Còn HTL, thì công nhận mặt rất có nét, người lại thoát dáng nên ăn mặc gì trông cũng nở nang đẹp phết, nhưng nhìn sợ nhất là mấy cái ảnh hôm nhảy nhót mặc sơ mi trắng mà mấy nàng post lên, đúng là xem mấy cái hình này làm tớ nhớ đến sì căng đan của em í.
  8. thoivay

thoivay Thành viên mới

ôi
    nhắc đến Thuỷ top, cứ mỗi lần nhìn thấy ảnh em ý là lại có cảm giác như 1 ngày nào đó em ý sẽ chết ngạt vì bị v1 đè vào tim
    đùa thôi chứ v1 lớn nó cũng là 1 ưu thế, nhưng mà dùng để show quá đáng như em Top thì thật là
    ----> quả ảnh này nhìn như cái mặt dây của em ý nó bị kẹt ấy
    còn đây là quả bonus, ảnh em ý hồi cấp 3
  9. AohayThuc

AohayThuc Thành viên mới Đang bị khóa

Ùh tớ cũng muốn nói một vài lời thế này .
    Ùh biết những cái không tốt , cái không hay của người ta để làm gì ?Không phải để mình lên tiếng chê bai người ta , nếu thế thì mình cũng tự dưng mang tiếng xấu cho mình .
    Theo tớ mình biết cái không hay , nhận ra cái không hay , cái phản cảm để làm gì
    Là để mình tránh , tránh không bị người ta ghét như thế
    Thực lòng nếu hiểu biết chẳng có ai là "đỉnh núi cao" trên đời .
    Bill Gates , đừng nói là ông ý là người giầu nhất thế giới , bây giờ đã có người giầu hơn cả ông ý rồi .
    "Lớp sóng sau đè lớp sóng trước "
    "Núi cao còn có núi cao hơn "
    Dưới con mắt tớ thì các em ý còn trẻ , tuổi trẻ sẽ còn có nhiều nông nổi nhiều vấp ngã và chưa hiểu được sâu , chúng ta cũng không nên quá hẹp hòi khi đánh giá về một con người mà chúng ta chưa hiểu được nhiều về em ý .
    Nếu Thuy Top ngày xưa cấp 3 em ý có béo có xấu hơn bây giờ ....nghĩa là quá khứ .
    Thì điều mà chúng ta nên công nhận là em ý đã có sự trưởng thành hơn , ít ra là em ý đã biết cách làm cho mình đẹp hơn , xinh hơn so với quá khứ .
    Thế là một điều đáng khen ngợi chứ không phải là một điều đáng xấu hổ .

Thư kỳ cô ấy cũng đã từng đóng phim cấp 3 ...nhưng đó là quá khứ bây giờ cô ấy rất thành đạt cô ấy cũng xấu hổ và hối hận về hình ảnh của mình trước đây .
    Ai cũng có thể phạm sai lầm khi còn trẻ tại sao ta không nghĩ và xét lại ta cũng thế khi ta còn trẻ .
    Thế nên bỏ qua những gì không hay ở một con người để cố gắng chọn ra những cái hay cái đẹp để học , còn cái xấu là cái mà ta hiểu để biết nên tránh nó như thế nào .
    Riêng cách nhìn của tớ , tớ thấy
    Hoàng Thùy Linh hay Thuỷ Top hai em ý là hai em gái có bản lĩnh.
    Ít ra thì sau cú vấp ngã của HTL em ý đã đứng dậy và cũng đã cố gắng mở lòng mình với công chúng . Chúng ta cũng không nên khắt khe về quá khứ của em ý ...chuyện nó đã qua rồi hãy mở rộng suy nghĩ của mình để cho em ý sống tốt hơn .
    Còn Thuỷ Top hát Tiếng Anh rất hay , những bức ảnh em ý chụp tớ thấy thực sự ấn tượng .
    Cho dù là ảnh có gợi cảm như thế nào nhưng tớ thấy nó cũng có cái đẹp riêng của nó , nhìn TT mềm mại vừa trẻ con vừa đàn bà y như con mèo bông đó nhìn rất muốn ôm .Tớ cũng công nhận êkip tạo hình cho em ý rất tốt , rất hiểu được những thế mạnh của em đó .
    Thế là ít ra em ý cũng rất thông minh biết lựa chọn êkip chụp cho mình những bức ảnh sunshine rất ấn tượng .
  10. trangsophia

trangsophia Thành viên quen thuộc

Em Thủy Tóp.
    Mặt thì phèn phẹt. Ngực thì bè bẹt. Người ngợm chả cân đối j cả.
    Cũng chẳng có tài năng j sất. Chẳng qua em ý PR bản thân khá là triệt để + dư luận cứ thích bơm vào. Nên em ý giờ mới nổi như cái phao. Thế thôi.
    Tớ chả thích cái kiểu mặt như thế này. Trông chả có nét j cả. Cứ lúa lúa kiểu j ý. mà em này làm Stylist là ăn mặc chả ra sao cả.
    V1 thì cũng to nhưng mà ko tròn và căng. Cứ xem mấy cái ảnh em ý mặc váy mà ko mặc Bra thì thấy. Ngực em ý chẩy xệ xuống đến nửa bụng rồi ý chứ. Mà cứ bèn bẹt. Push up tí lên trông còn đầy đầy. Chứ cứ thả rông xem nó có dài đến rốn ko.
    Trông em HTL còn hay hơn em ý nhiều.
    Trong các ca sĩ ở VN tớ thấy Hồ Ngọc Hà có phong cách. Mà dáng chuẩn nên mặc j cũng đẹp. Ko bao giờ ***y quá lố. Rất lịch sự, quý phái mà vẫn gợi cảm.
Trạng thái chủ đề:
Đã khóa