1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Xì-tai của những nguời nổi tiếng (Từ ta đến Tây ^_^): Bạn thích và ko thích ai? (Xem quy định về pos

Chủ đề trong 'Làm đẹp' bởi thanhmaiq, 18/04/2009.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa
  1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. ff0000

ff0000 Thành viên mới

hề hề củm ơn mí nàng đã trả lời thoả cơn tò mò của tớ nha
    @all: theo tên topic (...bạn thích và k thích ai) tớ thấy ở đây có thể bình thoải mái mình thích và k thích xì tai của ai chứ nhỉ ? Đúng là mấy nàng trên chảng có ai đả động đời tư của ng` ta, chỉ về hình thể, xì tai trc và sau đó thôi, chứ có j` đâu nhể o_O
  2. Asha_dethuong

Asha_dethuong Thành viên quen thuộc

mấy chị/bạn có đi hơi quá về HTL + Thuỷ Top rồi ^^ Thôi mình stop lại đây đừng bàn về....đời tư hay việc ghét hay thích nữa ^^
    Về style thì em khá thích style của Ashley Simpson ^^
    Thích Ashley Simpson từ ngày xem reality show về đời tư của bạn này trên MTV. Cách ăn mặc bình thường mình thấy rất phong cách + trẻ trung, mà hoàn toàn lịch sự.
    Có thể nhiều chị thấy cô này mặc cũng bình thường nhưng em lại thấy ăn mặc rất hợp vs khuôn mặc, 1 rocker nhưng mà ko bị...quá lố mà ăn mặc vẫn nhẹ nhàng, lịch sự, kín đáo. Vs cả thích vì mình thích màu đen lắm :P Vs cả phong cách đi chơi ngày thường đơn giản thế này mình...kết.
    Có điều chị này toàn mặc đồ đen - :D hy hhữu lắm mới thấy mặc đồ màu khác. Hehe.
    Được Asha_dethuong sửa chữa / chuyển vào 08:32 ngày 23/04/2009
  3. yenkhe1974

yenkhe1974 Thành viên mới

Rihanna la mot trong nhung star ma K thich. Cac star da mau thuong an mac pho truong, rieng em Rihanna thi luon trau chuot tu mong tay mong chan tro di, va phoi do rat sang tao. K thay em y nhu la 1 Vic cua dan da mau vay. Sorry hong hiu sao hong go duoc tieng Viet.
    Mac dep bat cu luc nao
    [​IMG][​IMG]
    Được yenkhe1974 sửa chữa / chuyển vào 09:06 ngày 23/04/2009
    Được yenkhe1974 sửa chữa / chuyển vào 09:13 ngày 23/04/2009
    Được yenkhe1974 sửa chữa / chuyển vào 09:14 ngày 23/04/2009
  4. Hanhbossy88

Hanhbossy88 Thành viên mới

gossip 1 tí ạ.
    chị họ em nhà cách bà Top mấy nhà. nhà top là nhà 58 bà triệu. cạnh cái nhà made in Vietnam í ạ.
    bảo là bố Top là giáo sư, mẹ là tiến sĩ, chị là giáo viên or giảng viên đại học j đó.
    -->> thành phần cơ bản.
    nhà rất là có gốc nhưng rách giời rơi xuống em Top.
  5. sizeXL

sizeXL Thành viên mới

Tớ thấy nói chung em thuỷ Top thì cũng năng động , thì có năng động em í mới nổi được chứ , nổi tiếng và kiếm nhiều tiền , tự lập ... blad blad thì cũng là điểm mạnh rùi .
    Cơ mà em này còn trẻ người non dạ ngựa non háu đá quá , tớ thấy cái tính bộp chộp bốc đồng của em í lại được nhà báo nhà đài tung hô là cá tính với cả nói thẳng nói thật thì hơi nhảm nhí . Mấy vụ scandal của em í , em í cứ lên mặt báo mà làm ầm lên , phát ngôn là thất vọng về ng nọ ng kia , hay như vụ với HTL thì chắc ai có theo dõi cũng thấy em HTL chín chắn và biết cư xử hơn thế nào ;))
    Còn xì tai của em này thì phải nói là xấu . Có thể do dáng em í xấu nên mặc đồ , đồ nó cũng bị xấu theo . Dáng người gì mà thấy mỗi quả V1 quá khổ , chẳng liên quan j đến người ngợm mặt mũi luôn , trông cứ xồ xề như mẹ mấy con í :(
  6. tigerfire86

tigerfire86 Thành viên rất tích cực

Thế thêm ít gossip ngoài lề.
    Em Top là học sinh duy nhất của trường Ams bị trượt TN!
  7. nmchau0000

nmchau0000 Thành viên mới

gossip :"> tại thấy mọi người có vẻ bênh HTL quá . Em thì chẳ bập bênh HTL hay THuỷ top gì cả , ghét cả 2 . Em chẳng thấy chín chắn gì cả đâu, chỉ thấy làm màu làm mè quá đi thôi :)) giả vờ hétttttt. Lôi cả đạo Phật ra nói cơ mà. Có lỗi thì biết điều mà nhận đằng này núp bóng từ bi. Em biết Top từ khi em học cấp 2 . Thấy tính hơi đồng bóng trẻ con thật , nhưng ít ra chơi với bạn bè còn thấy tốt chứ chưa đến mức đâm sau lưng người khác như cái em rao giảng đạo Fật kia.
  8. Asha_dethuong

Asha_dethuong Thành viên quen thuộc

1. HTL + Thuỷ top đều xinh xẻo. Nói xấu thì cũng ko phải vì chắc chắn là xinh hơn khối người.
    2. Biết tự PR cho mình -> nổi -> kiếm tiền tốt -> good.
    Còn về chuyện ngta là Xì ta thì người ta nói gì lải nhải gì nó chả thành chuyện. Chỉ có chúng ta - những "dân thường" mà cứ nói xấu họ thì vừa mang tiếng "ghen ăn tức ở" lại vừa khi không "truyền miệng" PR hộ người ta.
    Còn về HTL -> chuyện scandal của em này chả có gì cả. Tớ thấy rất là buồn cười và có lẽ bố mẹ em ý sẽ ngượng thôi chứ em này thì có gì mà phải ngượng nhỉ. CŨng chỉ là chuyện đời tư bị tung ra cho bàn dân thiên hạ xem thôi chứ có gì đâu. Nhưng tự nhiên nhờ cái scandal này mà em ý nổi lên như diều gặp gió -> chuyện scandal này thật sự có phải chuyện xấu cho em ý ko? Có vẻ như là ko =)) Chứ khi đóng cái Vàng Anh thì nói thật, có mấy ai thèm để ý chứ =))
    Về em Thuỷ Top -> nói thẳng ra là ngực em này to bình thường. Nhưng nhờ cái chiều cao có thể nói là Vô cùng Khiêm Tốn (nhìn chắc cùng lắm 1m55 là hết cỡ) thì trông lại cũng kha khá. Đấy là chưa kể việc mặc push up bra nó cũng giúp phần nào. Nhưng do PR rất tốt -> tiếng là To NHẤT VIỆT NAM cơ mà -> nổi. Nhưng mà nổi này hơi nhảm. Dù sao thì cũg nhờ thế mà em ý được đóng 2 cái phim truyền hình To tướng trên vtv1 + vtv3 đấy thôi ?
    Tóm lại là 2 em này đều có tài (ít nhất là có tài tâng bốc bản thân và khiến người khác phải ngoái đầu nhìn). Chấm hết cho cái sự gossip của em =____=
    tại thấy mọi người máu me bàn bạc quá em làm 1 bài hơi dài =)) có lạc đề thì mong mọi người thông cảm nghen.
  9. thoivay

thoivay Thành viên mới

Lindsay LOhan
    thần tượng 1 thời- nữ hoàng style mà giờ xuống cấp quá
    thui
    post mấy cái ảnh ngày xưa vậy
  10. enakei

enakei Thành viên mới

ui nhắc mới nhớ, xì ta nhà mình e thích nhất style của hồ ngọc hà, quyến rũ mà vô cùg quý phái, nhiều lúc rất chi là đơn giản basic mà sao vẫn quyến rũ chết ng thế. hay tại gương mặt cô ý tây quá , dág ng mẫu chuẩn quá mặc j cũg đẹp nhỉ kaka .. mà mái tóc dài cứ rũ rũ tự nhiên ý
Trạng thái chủ đề:
Đã khóa