1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Xì-tai của những nguời nổi tiếng (Từ ta đến Tây ^_^): Bạn thích và ko thích ai? (Xem quy định về pos

Chủ đề trong 'Làm đẹp' bởi thanhmaiq, 18/04/2009.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa
  1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. addy88

addy88 Thành viên mới

_cho tớ tham gia với nhé , trước giờ toàn "lặn" , thấy ồn ào quá cũng ngại , giờ êm đềm rồi nên "trồi"
    _mình cũng nhất trí natalie có nét đẹp thông minh , tuy nhiên mình thích vẻ đẹp "dữ dội" , "trầm lắng" của natalie hơn
    Natalie Portman đóng phim "Star Wars" khi đang học tại Đại học Harvard và nhận bằng cử nhân loại ưu môn tâm lý học,cô còn sử dụng thành thạo 3 thứ tiếng: Pháp, Nhật và Do Thái
  2. YellaYiYi

YellaYiYi Thành viên mới

Chị nói ko sát topic rồi..đang nói về xì tai của ngôi sao chứ ko nói về vẻ đẹp của họ...chị post ảnh natalie toàn gương mặt thế kia - sao biết được phong cách cô ấy thế nào ??
  3. ngoclinhkhue

ngoclinhkhue Thành viên mới Đang bị khóa

Natalie Portman đóng trong bộ phim V báo thù
    Cô ấy diễn xuất rất có thần thảo nào mà giới phê bình điện ảnh nhận xét cô ấy là một trong những gương mặt trẻ tiềm năng nhất của Holywood
    Đây là mái tóc bị cạo trong phim đó
    Thật buồn cười là báo nhà mình chú thích ảnh sao và các mái tóc lạ
    Vì bộ phim đó ấy mới phải hy sinh để cạo đầu như thế mà
  4. addy88

addy88 Thành viên mới

_YiYi : mình chán bạn quá thế song hyo kyo (hình như viết sai , xin lỗi fan chị ấy ) trang 65 có post dc mấy bộ quần áo , style đâu fải cứ cả bộ đồ !
    _Đôi bông tai đi với kiểu tóc cũng làm nên style rồi , cứ phải nhìn thấy cả bộ đồ mới nói lên phong cách à , cách nghĩ của mình là thế , nếu cứ đòi thấy quần áo xì tai mới sát chủ đề thì để mình post
    _Với cả bạn đừng quote như thế , loãng 2pic khó theo dõi lắm
    _kím mệt wá , từ đầu tới chân đấy
    @chị ở trên : em rất thích natalie cạo tóc , nhìn rất trần tục
    Được addy88 sửa chữa / chuyển vào 16:28 ngày 30/05/2009
  5. YellaYiYi

YellaYiYi Thành viên mới

Em thì đặc biệt thix phong cách của Selina - thành viên SHE.
    Dịu dàng, nhẹ nhàng , dễ thương..Nói chung là có gout riêng - hợp với tính cách của Selina .
    Gương mặt của Selina thực ra là rất tròn .Nhưng những bộ quần áo cô í hay mặc đã khắc phục nhược điểm này - làm cô ấy trông rất đáng iu..Có thể nói là biến nhược điểm thành ưu điểm...
    Thành viên Ella của nhóm này ăn mặc cũng có gout ..nhưng mạnh mẽ và nam tính hơn ..Em ko thix kiểu này lắm ..Nhưng có được một phong cách riêng cũng đáng hoan nghênh
    E đọc trước khi gia nhập nhóm , 3 thành viên SHE đã làm một bài quiz - trắc nghiệm tính cách ..Từ đó quản lý mới xây dựng cho mỗi người một phong cách riêng phù hợp với tính cách ..Có thể nói là thành viên cùng ban nhạc nhưng mỗi người đều có cái rất riêng ..Đáng học hỏi !
    Nói ko thix có thể đề cử ngay cái kiểu trang điểm của ss Thuỷ Tiên hiện nay..Kiểu nhật - lên sân khấu thì ko sao ..chứ đời thường thì ...
    Được yellayiyi sửa chữa / chuyển vào 17:18 ngày 30/05/2009
  6. thoivay

thoivay Thành viên mới

hok thể tiêu hóa nổi cái màu son này >.<
  7. song_nhi1325

song_nhi1325 Thành viên mới

Nhưng cái váy này đẹp quá , ở Núi Trúc có cửa hàng bán cái váy này màu đen , thích ơi là thích
  8. Hoai_Niem

Hoai_Niem Thành viên quen thuộc

Công nhận váy đẹp , vòng tay cũng đẹp . Màu son này đang mốt mà , các sao nhà mình hay dùng nhưng kể cũng ko đc hợp lắm .
  9. Panchi

Panchi Thành viên mới

vì màu này quá chói so với da vàng kiểu châu Á, nhất là nếu hàm răng ko trắng tuyệt đối thì nhìn sẽ rất phô, vì làm nổi lên sắc vàng của răng
    Như trong ảnh này chẳng hạn, mặc dù ở các ảnh khác răng em Nga là khá trắng. Nói chung là màu son này khá khó dùng, ko nên lạm dụng thái quá như em í.
  10. cagedbird

cagedbird Thành viên mới

Về makeup của em Nga ở ảnh trên: Em từng thấy nhiều người da ngăm mà dùng màu đó vẫn đẹp ( có phải màu đó là lavender whip của mac ko nhỉ). Có điều Nga răng ko được trắng và makeup không khéo thôi. Lông mày nhìn hơi lôi thôi.Mắt thì mascara với liner nhìn lem nhem. Mặt đánh found lệch tông nhìn xam xám Nhưng mà váy đẹp.
    Lần đầu post bài ở topic, xin chào chị Mai và mọi ngườ.
    Được cagedbird sửa chữa / chuyển vào 10:35 ngày 31/05/2009
    Được cagedbird sửa chữa / chuyển vào 10:39 ngày 31/05/2009
Trạng thái chủ đề:
Đã khóa