1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Xì-tai của những nguời nổi tiếng (Từ ta đến Tây ^_^): Bạn thích và ko thích ai? (Xem quy định về pos

Chủ đề trong 'Làm đẹp' bởi thanhmaiq, 18/04/2009.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa
  1. 0 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 0)
  1. teenagedirt

teenagedirt Thành viên rất tích cực

cá nhân tớ thấy em ấy mặc váy ok..make up okie.
    Overall very pretty
    Màu son có thể hơi khó nhìn với 1 số người nhưng em ấy đánh ko bị quê hay something else.
  2. thanhmaiq

thanhmaiq Thành viên rất tích cực

Uh cchị cũng chào em .
    Chị cũng thấy váy đấy rất đẹp
    Thêm một cái "cũng" nữa là nếu váy trắng vậy thì chị cũng thích màu son đấy đi với một làn da dám nắng mịn màng như kiểu Hà Anh hơn là một làn da trắng như của em "Cá sấu chúa" trên
    À ngoài lề chút, nhân nghe đuợc màu son này đang mốt ở VN, chị nói thêm luôn cái nhìn thấy ở Nhật .. từ hồi chị sang đây cách đây cả gần chục năm rồi cho đến giờ toàn thấy các bà già Nhật (tầm 60 tuổi trở lên) dùng màu son tuơi thắm và đánh đậm như vậy (tông như của em này hoặc tông đỏ cam), trong khi hình như chưa thấy các bạn thanh niên dùng màu này, toàn dùng son nhạt hoặc nude thôi (Các bà già Nhật da trắng và mịn, cùng phong cách ăn mặc của họ làm cho họ ko lố tí nào đâu nhé . Có bà cụ gần 70 là ít chơi nguyên quả son tim tím đi kèm tóc nhuộm xám ánh kim kèm high light tím, gọng kính tím nốt )
  3. thanhmaiq

Cám ơn hoa của em. nhé
    chị cũng khá thích cô bé này, tuổi còn ít mà ăn mặc rất có gu, nghe bẩu bé toàn thích đồ Chanel thôi .. Mà hình như đây cũng là một nguyên nhân chính làm bé từng đưọc Chanel chọn làm guơng mặt đại diện thì phải....Mới ngày nào xem tập 1 Harry Porter còn thấy bé tí tẹo, thế mà nay đã nhớn phổng lên rồi

YellaYiYi: Công nhận cách họ tạo dựng phong cách xì tai cho 3 thành viên She hay thật đấy, mỗi nguời một kiểu, ko ai đụng ai, nhìn nó đỡ nhàm hơn hẳn là 3 nàng xinh đẹp như búp bê giống nhau nhỉ . She làm chị nhớ lại hình ảnh của ban nhạc Ba con Mèo ngày truớc với 3 thành viên là chị em ruột, 1 phong cách yểu điệu, 1 vừa phải và 1 boyish thực sự, nhưng phong cách và ăn mặc của họ là do tự họ mà thôi (có mẹ làm thiết kế đồ cho )
    Khi mà 3 con mèo ko mặc đồ kiểu đồng phục hệt nhau, thì họ mặc như này (Search mãi mới đưọc cái pic)
    Đây là pic ngày họ tái hợp cùng nhau biểu diễn
    (À tự nhiên chị nghĩ vui vui...Nếu giả sử ko phải Ba con Mèo có từ truớc She, mà đến giờ mới ra đời-trong thời buổi ở ta vô số nhái theo Hàn, ĐL, HK..thì thế nào cũng bị vạ lây rằng nhái theo phong cách của SHE mất thôi, còn chắc chẳng ai đi bảo nguợc lại đâu..)
    AlieNguyen : Thank ý kiến đóng góp xây dựng cho topic. Nhờ có những bạn như bạn và Panchi, cùng một số bạn tích cực khác mà tớ mới còn giữ đuợc topic cho đên giờ chứ ko thì thực sự nhiều khi thấy oải lắm rồi ...
    Cảm ơn các bạn lần nữa
    Được thanhmaiq sửa chữa / chuyển vào 13:18 ngày 31/05/2009
  4. YellaYiYi

YellaYiYi Thành viên mới

2 chị mai : ồi ồi ..các bà già nhật thật là đáng để học hỏi í ..E ko hiểu sao cứ đến tầm ngoài 40 là phụ nữ mặc toàn những màu già , màu tối hết ...Đôi khi e thấy có cô muốn mua cái màu hơi nổi một tí (hồng, vàng ..jì đấy) thì lại sợ mọi người đánh giá nọ kia ..Thật là mệt í...E nghĩ mặc theo í mình - ko quá lố là được rồi...
    E ngày xưa thix 3 con mèo lắm í ..Tại có cái jì đấy rất là khác những ban nhạc nữ khác..- có khi cũng 1 phần tại họ có phong cách đặc biệt ..^^
  5. thanhmaiq

Trong 3 con mèo thì chị thích nhất mèo cả Phuơng Uyên, chị để ý vì phong cách, ăn mặc , mặt mũi khác hẳn hai mèo em, nhìn PU từ thời xưa mà thấy ko giống nguời Việt gì hết, đeo kính nên càng nhìn như Nhật hay Hàn gì đó lạc vào vậy, mặt mũi bầu bĩnh rất cute ..cả vì PU tự sáng tác đuợc những bài hay như Mẹ Yêu nữa
    Ba con mèo tan thì cũng hơi tiếc, nhưng mà giờ thấy cũng may vì PU cùng với truởng nhóm MTV Lê Minh làm ban song ca với nhau rồi, chị thấy chất hơn cả Ba con Mèo hồi truớc...
    Phuơng Uyên:
    Lê Minh:
    Một vài hình ảnh mới của PU với Lê Minh trong album đầu tay Đêm Tình Nhân ..hê^ hê...Họ khi hát thì hay mặc kiểu couple, nhưng vì PU mặc dù đã khá mềm so với khi một mình rồi nhưng vẫn quá ư là cứng, nên dù chụp trong bối cảnh rất ư lãng mạn thì chị thấy cũng ko thể ra chất một đôi tình nhân hoàn hảo đưọc
    Nhìn cách họ "diễn" trên sân khấu cho hợp bài hát, chị thấy rất ư ngộ nghĩnh...Tuy vậy công nhận nhờ có Lê Minh mà PU trông có chút gì nữ tính lên nhiều
    Xì tai đời thuờng: PU vẫn mặc như mọi khi, rất "cứng" nhưng dù sao chị thấy vẫn rất có gu riêng
    Ngoài lề chút: Trong các bài của Đêm tình nhân (Hầu hết do PU tự sáng tác), chị thích nhất bài Tình Yêu. Chị thấy mặc dù hình ảnh Đôi tình nhân họ xây dựng ko hoàn hảo gì cho lắm, nhưng cái cách họ tự đánh đàn, say mê hát đầy cảm xúc, ko màu mè trong một bản tình ca tuyệt hay thì thật perfect
    http://www.youtube.com/watch?v=0lBz0F9zLVA&feature=related
    Hi vọng đôi này còn gắn bó với nhau dài dài vì cả hai là nguời thực sự say mê âm nhạc, và duờng như họ đã hiểu thế nào là chông chênh khi ban nhạc tan vỡ chỉ còn lại một mình, và thêm một lí do nữa là chắc chẳng bao giờ đôi này vuớng vào chuyền tìn êu để mà khi tìn hết thì đuờng ai nguời ấy đi
    [
    Được thanhmaiq sửa chữa / chuyển vào 10:47 ngày 01/06/2009
  6. Hanhbossy88

Hanhbossy88 Thành viên mới

xộ ôi. bộ ảnh này ko biết cả nhà xem chưa :)
    Title: MPT với vẻ đẹp Huyền Bí Biển Đêm
    Bộ ảnh bikini hoàn hảo Vẻ đẹp huyền bí biển đêm nằm trong triển lãm Vẻ đẹp trước biển của Mai Phương Thuý tại Festival Biển Nha Trang diễn ra vào ngày 6- 12/6 tới.
    Với Hoa hậu 20 tuổi, việc chuẩn bị triển lãm này như một lời tri ân với vùng đất đã làm thay đổi cuộc đời mình. Tại Hòn Ngọc Việt, hàng nghìn người đã chứng kiến giây phút Mai Phương Thúy đăng quang Hoa hậu Việt Nam.
    Quả thiền này mới gọi là chân tu
    Em no comment. kẻo nhỡ mồm bị mod khóa nick
  7. ff0000

ff0000 Thành viên mới

Loạt ảnh nèy tớ đã xem gòi, nói chung cũng no cmt chỉ có điều với tần xuất xuất hiện của e Thuý trên mạng dạo ney` tớ có cảm giác e í fải chụp để khỏi bị lãng quên í
    Ng` em Thuý cao to ***g lộng, có thể đẹp trong mắt mọi ng`, nhưng sao tớ chảng thấy đẹp, nêu'' bàn về xì tai thì tớ thấy e í đừng hoa hoè hoa sói (xanh xanh đỏ đỏ cộng với các fụ kiện hơi wê wê đì kèm) có khi còn đẹp ....
    Tớ k gét j` e Thuý đâu nhé, chỉ là post vài dòng cảm nhận về xì tai thôi đấy
    Có một số bức ảnh bạn nào đó post ở trên nữa tớ thấy giản dị, ko màu mè lại đẹp, chư'' bi h lạm dụng bikini nhìu wé tớ có cảm giác e Thuý đang trong vai trò người mẫu chứ k fải HH nữa
  8. nhiga81

nhiga81 Thành viên mới

Có 1 người em thấy phong cách khá phản cảm và í ẹ nữa là Vân Navy. Càng ngày em càng thấy quá đà ý ạ :(
    Dẫn chứng ảnh mới nhất. Về váy em hông comment gì vì chỉ chụp nửa thân trên nhưng đầu tóc và make up thì thiệt tình :(
  9. linha10

linha10 Thành viên rất tích cực

Bạn Thúy dạo này hay thất chụp ảnh nhỉ...Mà mình thấy body của bạn này ko có đẹp, không thấy eo ót gì đâu, vòng 2 nhìn chả có mấy đường cong, mà sao số đo bạn í vẫn chuẩn thế nhỉ?
  10. song_nhi1325

song_nhi1325 Thành viên mới

Nốt thân dưới của Vân Navy , cá nhân em cảm thấy đôi giày rất ko liên quan với cái váy dù váy tương đối đẹp (tương đối thôi vì em bán prom dress nên cái này với em chưa ăn nhằm gì , cái BCBG trắng trên kia của Quỳnh Nga mới đẹp thật sự )
Trạng thái chủ đề:
Đã khóa