1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Xì-tai của những nguời nổi tiếng (Từ ta đến Tây ^_^): Bạn thích và ko thích ai? (Xem quy định về pos

Chủ đề trong 'Làm đẹp' bởi thanhmaiq, 18/04/2009.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa
  1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. autumnmoon86

autumnmoon86 Thành viên mới

TTH trong người toàn đồ bơm, mũi bơm, má bơm, mắt xẻ mỹ, môi bơm, đẹp gì nhỉ ?
  2. ff0000

ff0000 Thành viên mới

hi cả nhà, post ảnh e Thuý siêu vòng 1 cho cả nhà xem nèy
    hqua tớ và nhỏ nữa đến bưa~ tiệc giao lưu (nhân dịp e í làm từ thiện lun í mà) để fỏng vấn e Thuý ...Gớm chờ mỏi mắt e í mới đến (VIP hình như lun fải là ng` đến sau cùng, muộn nhất ? ) ....Tớ chỉ mún đên cái chính là để nhìn tận mắt cái ...mụn ruồi trên mũi của e í hehhehhe jk và makeup
    Tớ fải công nhận MPT ở ngoài - nhất là hqua tớ gặp - thì xinh và ***y hơn, tuy phấn phủ dày đặc tren^ mặt khiến tớ có cảm giác da dẻ k có chút kẽ hở nào để thở đc . Nhưng mà thuj, xinh là đc rồi fải k , nhìn k "ngu" như trong những bức ảnh tớ đã xem từ trc tới h ....Cao ráo (to cao mạo hiểm) và ngực thì ngôn` ngộn khó đỡ hehehe.
    Bọn tớ bị từ trối k đc fỏng vấn e í , tớ và nhỏ kia cười méo mó, vì hai đứa chuẩn bị mất t.g và xì trét king khủng . Tớ chỉ bùn cười nhất là lúc e í đi chúc rượu cho từng bàn có các doanh nghiệp ngồi, thì bàn của tớ bị lơ đi =)) =)) tất nhiên bọn tớ k fải doanh ngiệp, nhưng thế quái nào mà e í biết nên lờ đi đc thì giỏi thế hé hé :P
    Thuj túm gọn lại là e Thuý sieu^ vòng 1 nhìn bên ngoài xinh hơn trong ảnh hỹ hỹ
  3. thanhmaiq

thanhmaiq Thành viên rất tích cực

Tớ định ko reply lại các bài về em này nữa nhưng đến quả này thì ko reply ko đuợc
    1. Cám ơn ff0000 nhé, quả phóng sự tường thuật rất sống động, thôi ko PV em ấy, ko viết đuợc bài đăng báo lần này thì ít ra cũng đuợc bài cây nhà lá vuờn cho topic ở đây nên bớt xì trét đi nhé.
    Chị tiếp tục hóng các bài tuờng thuật về các sao khác kiểu như này của em.
    2. Em Thuý ăn mặc ở đây đúng là đuợc lên rất nhiều so với các pic đăng báo khác rồi
  4. Hanhbossy88

Hanhbossy88 Thành viên mới

người đẹp này. ăn mặc đẹp này. biết làm đẹp này.
    và có cái tâm đẹp nữa bạn à
  5. salice

salice Thành viên mới

Các mẹ trẻ dìm hàng dã man quá các mẹ trẻ ạ. Con đọc nhức hết cả pha (vì nhều quá chứ ko phải là tức quá). Thúy nó mặc gì ừ thì mặc Thúy đi, các mẹ chê bôi thế con thấy cũng đủ rồi đấy, có mẹ nào có ý tốt thì viết thư gửi em í đi, bảo chị có con mắt thẩm mĩ tốt lắm, nếu em muốn chị sẵn sàng tư vấn. Đấy, thế có hơn ko là cứ túm tụm lại đây mà dìm hàng em í.
    Thấy có nàng Evan Rachel wood lày lày
    Con thấy còn thiên thần hơn cả Taylor Swift j` j` đó nữa cơ ạ, cô Taylor kia con nói thật nhìn phát con tưởng cô í đi Botox cả mặt luôn. Nhìn bộ phận nào (trên mặt) cũng căng thẳng vãi lù.
    Cái cô Evan trên kia xinh thế mà đi cặp với thằng cha Marilyn Manson có chán ko? Chả hiểu sao lão này toàn cặp với toàn tuyệt phẩm của tạo hóa, ví dụ cô này, và nàng thơ kiêm bà hoàng thoát y ngồi trong ly ***a Von Teese
    [​IMG] <-- cái này là kín đáo gần hết cỡ rồi đấy các người đẹp ạ. Search google lòi pha gần hết.
  6. rose_girl89

rose_girl89 Thành viên mới

Nhà em có cái cuốn tiểu thuyết viết về cuộc đời của Đệ nhất phu nhân một thời Trần Lệ Xuân, cuốn đấy từ lúc còn nhỏ em đã lôi ra đọc đi đọc lại, tuy hồi đó chưa hiểu gì về bà này, cứ tưởng bả đẹp rạng rỡ lắm. Giờ mới được nhìn kỹ, công nhận hơi thất vọng, nhìn rất bình thường, không bằng một góc của Thẩm Thúy Hằng. Nhưng dù gì cũng phải công nhận cuộc đời tình ái của TLX tòan là dính tới các tai to mặt lớn thời bấy giờ, và sức ảnh hưởng không nhỏ của TLX đến nền chính trị lúc bấy giờ.. Thôi không nói về chính trị nữa mắc công mod vào thấy lại tưởng em có ý đồ gì khóa nick em
    Mà công nhận TLX tuy không đẹp nhưng rất biết cách ăn mặc và khuôn mặt rất "lẳng", vì thế nên đẹp chăng nhỉ!
  7. tigerfire86

tigerfire86 Thành viên rất tích cực

Em gái này có gì ức chế mà cứ mẹ mẹ con con nhỉ. hì hì, mỗi người 1 quan điểm 1 cách nghĩ vì vậy cũng có nhiêù khen chê mà em. Cũng như em đang post 1 vài ngôi sao em cũng khen và chê, thế thì cũng khác gì khi em chê là em đang "dìm hàng".
    Còn chị có cái giống em là chị thích Evan Rachel Wood, nhìn mặt có nét trong sáng ngây thơ và thánh thiện. Em tìm trên google thêm về cách ăn mặc, phối đồ của Evan thì còn ok hơn nữa.
    Ví dụ ntnày
    Thích cái váy này kinh khủng
  8. logungcay

logungcay Thành viên mới

Không hiểu nổi style của em Thuý khi mặc thế này [​IMG]
  9. huongbear

huongbear Thành viên mới

Diễn viên Diễm My, U50 rồi vẫn trẻ đẹp. Ăn mặc rất quyến rũ mà lại lịch sự.
    Thích cái ảnh này cực kì luôn, tuy không nhìn rõ được trang phục
    Gương mặt cũng rất thanh tú và sang nhé
  10. maiyeucc

maiyeucc Thành viên mới

Cám ơn Huơngbear đã post ảnh Diễm My, công nhận là đẹp, đẹp thật nhưng mình thấy cô ấy trên phim vẫn xinh hơn trong ảnh, trong ảnh hơi già già sao đó. Mình còn có ảnh cô ấy chụp ở Pháp, ảnh đời thường mà xinh và ăn mặc có gu ghê lắm. Có điều máy đang bị virus, đang phải dùng máy của ox nên không post ảnh lên được.
Trạng thái chủ đề:
Đã khóa