1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Xì-tai của những nguời nổi tiếng (Từ ta đến Tây ^_^): Bạn thích và ko thích ai? (Xem quy định về pos

Chủ đề trong 'Làm đẹp' bởi thanhmaiq, 18/04/2009.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa
  1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. hao914119

hao914119 Thành viên mới

em cũng thích anh N.gate, vợ anh ấy là cô phục vụ hàng susi đấy, mng biết chưa, đúng là chuyện cổ tích, họ có baby rùi thì phải.
  2. hao914119

hao914119 Thành viên mới

MÌnh thấy bạn nhận xét buồn cười quá, thực ra bạn Mèo đó cố tình chụp những kiểu như vậy, nhìn cái tai micky đội trên đầu là bít đùa mà, mình thấy tự nhiên và dễ thương đấy chứ.
    Còn nốt ruồi của em này thì em thích quá luôn, rất giợi cảm, ( CINdy có nốt ruồi như vậy nhưng bên phải thì phải, mà lại là nốt ruồi thịt)
    mà theo nhân tướng học thì nốt ruồi ấy đem lại may mắn đó.
  3. hao914119

hao914119 Thành viên mới

Cái váy hoa này của Ana đúng là hoạ tiết sự chuyển màu của nó mang tính hội hoạ nhỉ đẹp tớ công nhận , chỉ thấy lạ là tại sao cô ấy lại đeo cái nhẫn màu xanh ngọc m nhìn nó hơi khác biệt nên tớ để ý .Có thể nó là quà tặng và cô ấy muốn đeo có thể đó là một món đồ trang sức cô ấy yêu thích chứ không có ý định phối với trang phục đó .
    [/quote] Ko hiểu câu này của chị luôn.
    Em ko rành lắm , nhưng cảm nhận đầu tiên khi nhìn thấy cô nàng trong chiẽ váy này đó là liên tưởng về những bông hoa anh đào vừa dịu dàng,e ấp nhưng vẫn dài các kiêu sa. Cô ấy như 1 bông anh đào vậy, đẹp quá!
  4. hao914119

hao914119 Thành viên mới

chị hà này có bố là người lại Pháp ạ, chj ấy được hưởng 1/4 dòng máu Pháp.
    Ai cũng vậy thôi, đến các sao hollywood hồi chưa nổi với hồi đã thành sao đều khác nhau nhiều, 1 phần vì họ đã có kinh nghiệp trong việc làm đẹp cho bản thân ( ăn mặc, trang điểm, điều kiện tập tành cho người cân đối, dưỡng da....)
    Dù sao mng cũng đừng hình tượng hóa quá lên, dù sao Chị này cũng sinh năm 84 thôi, ko phải chỉ vì xinh đẹp mà nổi tiếng đc, họ phải thực sự giỏi giang , có tài, và may mắn.
    Việc có những phát ngôn gây sốc thì cũng nên coi bình thường thôi, vì thực sự mình cũng ko đc nghe trực tiếp mà chỉ qua báo chí, nhiều khi họ quá bắt bẻ câu chữ, thậm chí ai cũng có lúc lỡ lời mà, chỉ có điều họ nổi tiếng nên bị dòm ngó hơn mình.
    Việc chửi bậy thì em ko biết, cũng ko thây chị đề cập rõ, nên ko bàn:)
  5. thanhmaiq

thanhmaiq Thành viên rất tích cực

6. hao914119

hao914119 Thành viên mới

hic,topic gân trăm trang em mới vào, tại lâu lắm mới qua box LĐ mình:P, em vẫn chưa tìm thấy bài chị viết về em Mèo này, hình như em ấy tên Thư ạ?, em rất thích em này lun í:x, mặc dù hình như có thẩm mĩ mũi thì phải. dù sao ai cũng mong muốn mình hoàn thiện và đẹp hơn mà.
  7. ngocthienanh

ngocthienanh Thành viên mới Đang bị khóa

Bé này có vẻ thích quote lại bài viết của chị nhỉ
    Không thích bé Meomeo vì không thích kiểu ăn mặc đó, cho dù nó có trẻ trung và em ý phối hợp thẩm mĩ được .
    Nhưng chị không thích vì đơn giản không thấy quyến rũ tý nào , có thể em ý còn trẻ .
    Bạn chơi của bé Meomeo chị lại thích cách ăn mặc của em này hơn, hợp với thẩm mĩ của chị nhìn rất hấp dẫn , nhất là bộ da báo nhìn em ý vừa hoang dã vừa quyến rũ rất gợi cảm cho dù em ý ăn mặc khá mát mẻ nhưng nhìn vẫn thấy có sự sang trọng
    Vào thử ngắm so với Meomeo
    http://diendan.chiplove.biz/showthread.php?t=14374
  8. muadong_hanoi

muadong_hanoi Thành viên rất tích cực

Up topic chị Mai nào. Dù ngày nào cũng hóng vài ba lượt nhưng chưa post bài tử tế ở đây bao giờ thì phải
    Bình thường em ko thích xem phim Hàn nhưng khá thích cô bé này. Một phần để ý vì có chút duyên với nhau thôi, chứ trước đó thì cũng ko biết cô bé là ai. Đó là Lee Young Ah, diễn viên chính phim "Cô dâu vàng" hay "cô dâu hoàng kim" chi đó, đang chiếu trên HTV thì phải. Dù phim đó em chẳng thích lắm, cách diễn của Lee cũng hơi cứng nhưng mà vẫn xem...hihi
    Trông Lee bên ngoài gầy hơn trong các bức ảnh một chút nhưng phải công nhận là vẫn rất xinh, kể cả lúc không trang điểm. Có lần em đã gặp lúc cô bé chưa trang điểm, mặc bộ quần áo bình thường, cãi mũ lưỡi chai sùm sụp và đi đôi tông rất...sinh viên, nhưng chẳng hiểu sao nhìn lúc đó em lại thấy trông Lee có gì đó hay hay, nhìn trẻ hơn so với các bức ảnh được make up kĩ càng này^^
    Đóng thêm viên gạch để chị Mai sớm xây nhà mới
  9. ms_ktran

ms_ktran Thành viên mới

Nói về Hồng Nhung, thì càng ngày em nhìn chị này em càng hoảng. Xin lỗi các chị nào ở đây nếu là fan của HN, nhưng em sợ cách nói chuyện "trên cả khéo" của chị này, cũng có thể vì chị ấy là dân chuyên Văn

Theo em thấy, HN không fải quá mập mạp nhưng cái V1 thì nó không được cân đối, đôi khi còn là sự kết hợp ko hề ăn ý với trang phục mặc dù chị ấy có stylist riêng là Ms. McKenzie gì đó
    Hôm SN của chị Chanh năm ngoái ở nhà văn hóa thanh niên, xin lỗi, chị Hồng Nhung mặc 1 cái áo sơ mi ngắn khủng khiếp, thắt nơ, và để lộ hẳn V1 ra, trẻ con bịt mắt, người già tức ngực, các chị phụ nữ thì cười e thẹn, còn các anh con trai thì huýt sáo và lấy máy ĐT ra chụp tới tấp. Và thế là chị ấy hát, chị ấy nhẩy, cứ tưng tưng tưng tưng...
    Ai đó có thể khen style của HN, nhưng có lẽ trứoc đây chứ không phải là bây giờ, dù gì chị HN cũng gần 40 rồi (em ko nhầm là sinh năm 1970), công nhận là trẻ hơn so với tuổi, nhưng mà cứ đua và đú với mấy em hot hot bây giờ về độ ***y, thì em là không hợp và ko đủ sức nữa.
    Em ko biết cách up ảnh, nhưng sẽ tìm cách up để mọi người thấy.
    Riêng em, em thích Gwen Stephanie của No Doubts.
    :)
  10. nmchau0000

nmchau0000 Thành viên mới

nói vê? Gwen mi?nh thích cực ki? một a?nh Gwen mặc váy cu?a LV. Váy ma?u trắng, xanh va? kết hoa hô?ng đo? dưới chân. mi?nh kiếm hi?nh mafi không ra :(
    Pha?i nói khi nhnì hi?nh na?y rất bất ngơ? với Gwen vi? trước đó hi?nh a?nh mi?nh nhớ vê? Gwen la? lập dị kinh khu?ng =.= trông rất kinh.
Trạng thái chủ đề:
Đã khóa