1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Xì-tai của những nguời nổi tiếng (Từ ta đến Tây ^_^): Bạn thích và ko thích ai? (Xem quy định về pos

Chủ đề trong 'Làm đẹp' bởi thanhmaiq, 18/04/2009.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa
  1. 0 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 0)
  1. iu_uppa_nhut

iu_uppa_nhut Thành viên mới

Em rất thích cô này, từ gương mặt, đến cá tính, vóc dáng (style thì e không dám comment vì chỉ thấy 1 hình ảnh đời thường của cô này)
    Đây là ảnh em thích nhất của Melrose, runner-up trong cuộc thi American Next Top Model vòng 7
    Em thấy cô này hơn hẳn winner Caridee cả về tài lẫn sắc thế mà bị thua, khổ tại giỏi quá nên bị nhiều người ghé
  2. LucThaiMy

LucThaiMy Thành viên rất tích cực

sâu đâu chả thấy .. chứ.mình thề ... lần đầu và các lần sau nhìn ... nghĩ ngay đến trai chuyển giới
    Mình rất kết style của chị Việt Nga này ... lần nào gặp cũng thấy ấn tượng ... ngại search hình quá ... tóc chị này cũng đẹp nữa, nghe nói làm ở Nhật
  3. ngocthienanh

ngocthienanh Thành viên mới Đang bị khóa

Có phải có lần Baby up hình của em này lên và bảo em đó là chuyên viên trang điểm bạn của Baby không ? Và tiếc là em ý không phải là model hay diễn viên gì đó
    Baby up hình của em này topic Album thì phải
    Trí nhớ chị chắc vẫn tốt ..chưa già lắm vui thế
    Em Maria này có đôi mắt sâu và cái mũi cao từ hốc mắt giống kiểu của ex cũ chị ...nét mặt hiếm có ở người Châu Á và nhất là người Việt Nam... đúng kiểu mũi cao mắt sâu vẻ đẹp rất lạ
    Hì hì chị thích đàn ông mũi cao mà để sinh con lai bố cho nó đẹp

Xì tai mặc chị vẫn thích Kim Hee Sun nhất ..đẹp dịu dàng..phong cách thời trang nữ tính và rất thanh lịch .. iu iu lắm Vì thích nàng quá mà phải mua cái túi cầm tay giống của nàng luôn

Được ngocthienanh sửa chữa / chuyển vào 20:57 ngày 25/06/2009
  4. thanhmaiq

thanhmaiq Thành viên rất tích cực

Mấy lần chị định giới thiệu về VN rồi mà chưa làm
    VN truớc đây học ở Nhật, lấy chồng Nhật, rồi một thời làm MC cho VTC6 (VTV6?)
    NGhe bảo VN có một shop thời trang ở HN, ai thích có thể tìm hiểu xem....
    Đọc báo thấy nói, duờng như VN là nguời đầu tiên đưa xì tai Shinjuku vào HN, chị nghĩ có lẽ đúng, vì lần đầu tiên nhìn thấy pic VN chụp ngồi trên giuờng ở trên là từ cách đây mấy năm rồi, từ khi chưa thấy hot gơn nào bồng bềnh tóc tai, váy xống như bây giờ..tuy thế nhưng chẳng thấy mấy ai đưọc phong cách rất Nhật như VNga ...
    Linh Khue:
    Ui zời vui quá ..mà cũng GATO quá , thấy anh Txx và chị Mai nói lạc chủ đề mà không bị khoá nick , em cũng vào buôn chuyện, ngồi lê đôi mách tý <<< Đừng có mà gatô, em cứ làm như chưa từng bao giờ lạc đề mà phải tranh thủ ấy em bao lần lạc đề ở đây mà chị chưa lần nào nói gì đâu nhá...trừ lần gần đây nhất em quá đáng quá thể lắm khi post pic thẩm mỹ của TTH lên thì chị mới phải phàn nàn lên Mod thôi
    Còn chị lạc đề thì Mod Vitba khoá chị luôn vào cũng đuợc cho chị hết vào LĐ ngọ ngoậy
    @ALL: Ko biết có còn dịp vào lại topic trưóc khi nó đến 100 trang hay ko nên M muốn nhắn gửi cả nhà luôn: Tần ngần mãi M mới dám mở cái topic này, thế nhưng thực tế còn cho thấy có nhiều chuyện hơn cả những gì đã hình dung nên M ko có ý định mở tập 2 nữa. .... Chúng mình có thể có sự yêu thích các sao khác nhau nên đôi khi có chuyện xung khắc, nhưng đóng topic lại thì hi vọng là chuyện qua hết...Cùng chung một mục đích làm đẹp nên bọn mình còn gặp nhau, tám vui đuợc với nhau ở rất nhiều cái chung khác nhỉ cả nhà ?
    M rất cảm ơn các Mod Vitba và Thuyenxaxu , cùng các bạn đã post bài đóng góp và bảo vệ cho topic đếm đuợc bây giờ.
  5. joo_won

joo_won Thành viên mới

Ối ối chị Mai ơi, đừng đóng topic lại chị ơi. Mở thêm cái mới đi!!! Chị đừng để bụng mấy cái xích mích nhỏ nhoi đó. Em thấy topic này đang hay nhất ở LĐ đó, chị mà ko làm nữa mọi người buồn chết !!!
  6. xrmt_h

xrmt_h Thành viên mới

Đang vào hóng đợi chị Mai xây nhà mới thì lại thấy chị bảo ko làm nữa . Em chắc là có nhiều người phản đối lắm vì topic này rất hay và cũng có nhiều bạn thích, lâu lâu LĐ mới có 1 topic bàn về style thú vị như vậy, nếu ko có phần 2 thì cũng tiếc :D . Nhưng nếu chị ko giữ được "lửa" thì em cũng tôn trọng quyết định của chị. ( nếu mà là em, topic vướng đủ thứ rắc rối, chắc em thả từ lâu rồi, hix)
  7. chippymoon

chippymoon Thành viên mới

chị em thik thì tự mở tiếp cũng đc mà :-s đâu nhất thiết cứ phải là chị Mai nhỉ!
  8. vitba

vitba Thành viên mới

Vâng, em không khoá người ta vì chả ai than phiền hết. Còn thưa chị, chị post bài mà để ít nhất 3 thành viên PM than phiền vitba thì vitba nghĩ anh thuyền khóa nick chị là lẽ hợp lí thôi chị ạ.
    Em thực sự rất ghét kiểu bới móc so sánh giữa vẻ đẹp khi còn trẻ và khi ngoại ngũ tuần. Chị ạ, vẻ đẹp là ở con mắt người nhìn.
  9. teenagedirt

teenagedirt Thành viên rất tích cực

Đọc bài của mode Thuyền em cứ liên tưởng đến chiện Con cáo và Nhiều chùm nho..Em cứ tưởng chỉ đàn bà hai tám và liên lưởng fong fú ai ngờ...đàn ông cũng sâu sắc lắm chứ bộ
    Quay lại về chủ đề...xem Gossip girl tớ rất thích em jessica szohr này...Xinh và cá tính..Style ngoài đời nice, khác lạ. Demo cái ảnh em ấy từ nữ tính, đến Tomboy đến Gothic mà đều xinh ( tuy rằng cái gothic hơi rùng rợn một tý)
  10. chithichtien

chithichtien Thành viên mới

lâu lắm rồi chẳng xem LTTT, bé này sì tai chẳng bao giờ khá lên đc cả
    bó tay
Trạng thái chủ đề:
Đã khóa