1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Xin anh em thông tin về mấy thằng này với

Chủ đề trong 'Brazil (BrFC)' bởi thichthichieu_choidencung, 07/02/2007.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. thichthichieu_choidencung

thichthichieu_choidencung Thành viên mới

Xin anh em thông tin về mấy thằng này với

Hội này bên diễn đàn của realmadridvn, có 3 thằng mình cần thông tin là thằng Slump - Admin bên đó, và cũng là Mod box Real của TTVN, thằng thứ hai là 35 minutes, và thằng cuối là Babystar. Trong 3 thằng này thì thằng Babystar là một thằng vô học, tiểu nhân, mở mồm ra là nó chửi Ronaldo với đúng cái ngôn ngữ vô học của nó - là fan của Ro mình ko thể bỏ qua và đập lại vào mõm nó ngay, nhưng có ngày thằng Mod 35 minutes luôn bám đít thằng Babystar xoá bài mình ngay và cuối cùng là thằng Slump lock nick. Ở bên đó chúng nó có thể tự sướng với nhau, nhưng sang bên này hi vọng MOD sẽ có một cái nhìn đúng đắn và sau khi đọc một tríck dẫn dưới đây thì có thể hiểu sao mình lại bức xúc .

Đây chỉ là một phần rất nhỏ trong vô số bài nó lăng mạ Ronaldo, chẳng lẽ với một số lượng lớn fan cuồng nhiệt của Ro lại để việc này xảy ra sao ?
  2. thichthichieu_choidencung

Search một lúc thì tạm tóm được một thằng, là thằng 35 minutes, nhưng nó lại trong Nam mới đau, thằng này học A5 Lê Hồng Phong khoá 04-07, nick YM: hoavutrong, website lớp: http://a5lehongphong.forumup.com, bác nào trong Nam có điều kiện thì táng chết cụ nó hộ em nhé , thanks !!!
    Một số ảnh của nó, thằng cao hơn :
  3. bakanbonko

bakanbonko Thành viên mới

Chấp bọn đấy làm cái gì hả bạn. Ngay cả tại các diễn đàn bóng đá lớn của nước ngoài, các CĐV chân chính của Real cũng tỏ ra rất lấy làm tiếc vì sự ra đi của Ronaldo, cũng như phẫn nộ trước sự ngu xuẩn của Capello và thằng chủ tịch (gì quên mất tên rồi :D). C
    Mình thì vốn đe''o thích Real chút nào, trước giờ cổ vũ cũng chỉ vì có Ronaldo ở đó thôi. Phong độ của Real từ ngày Ronaldo đi "hoành tráng" vãi, minh` thi''ch =))
    Chú babystar này hình như ngày xưa ở ttvnonline này cũng nhiều lần chửi bới Ronaldo rồi. Nhưng cũng chả chấp nó làm cái gì. Mà kể ra cậu cũng dại, bọn nó vác kứt về nhà tự thủ dâm với nhau rồi khen thơm, cậu đi ngang qua lại chạy vào bảo thối, thế thì làm gì nó chả thả chó ra cắn . Thôi cứ kệ mẹ bọn nó đi... Chả ảnh hưởng đe''o gì đến hoà bình thế giới :D
    Còn mấy cái thằng ở trên chỗ cậu viết, tìm được thằng nào thì cứ đánh bỏ mẹ nó đi. Mình rất hoan nghênh :P
  4. nongdanHN

nongdanHN Thành viên gắn bó với ttvnol.com

Mấy thằng ấy không chấp làm gì.
    Thằng babystar tớ cho tắt bếp mấy lần rồi, ức quá không cãi lại được chỉ ngồi chửi đổng với xoá bài. Nó là thằng vô học nhất bên đó,mồm lúc nào cũng thích lải nhải kiến thức với tranh luận nhưng chọc ngoáy cho vài cái là thú tính hiện ra ngay.
    Mà tớ nghĩ sau khi Ro ra đi, anh em ta ngừng lai vãng bên đó thì chả mấy chốc box chúng nó thành cái box hoang thôi.
    Cậu chịu khó qua đây với anh em BrFC nhé
    ^^
    Được nongdanhn sửa chữa / chuyển vào 12:51 ngày 15/02/2007
  5. thichthichieu_choidencung

Ro béo ghi bàn rồi, năm mới bỏ qua chuyện cũ, nghe lời các bác ko chấp vặt mấy cái thằng này vậy , nick em là Ronaldo_fan bên RMVN, nick bác bên đó là gì vậy, dạo này bên đó vắng tanh như chùa bà đanh, hehe
  6. nongdanHN

nongdanHN Thành viên gắn bó với ttvnol.com

Bên đó tớ lấy user dukoon.
    Bạn có ở HN không ? Rảnh rảnh đi uống cafe cà fáo với anh em cho vui.
    Cậu để lại nick yahoo nhé ^^
  7. SeeTrocKD

SeeTrocKD Thành viên mới

Hô hô các bác vui vật
  8. SeeTrocKD

SeeTrocKD Thành viên mới

Hô hô các bác vui vật
  9. khong_cam_anh_quit

khong_cam_anh_quit Thành viên mới

Tên topic nghe hầm hố quá dân dã quá
  10. barcavn2007

barcavn2007 Thành viên mới

@ thichthichieu_choidencung: Cứ tưởng là tìm ai, hoá ra là đi tìm cái thằng ba mươi lăm phút ở bên rm-vn.com . Thằng này hồi trước toàn vào fcbarcavn.info nói linh tinh bị bọn em chửi cho 1 trận rồi. Thằng này kiến thức thì nông cạn, lại cứ tưởng mình tài giỏi lắm, suót ngày rêu rao thành tích của bọn Real và ku Ra ủn nhà nó. Mà bác bức xúc làm gì nhiều cho mệt thân. Bọn RMVN này chia làm 2 phe: phe Ronaldo và phe Ra ủn. Đương nhiên là phe Ro bị bọn kia đập cho tan tành (chắc bác cũng nằm trong số này). Các bác thử để ý lời của thằng Baby Star: coi Ro và Béc giê là hàng thải. Ấy thế mà bây giờ bọn nó đang sống dựa vào thằng Béc đấy, lại đang quỳ gối năn nỉ nó ở lại. Nhục cho Real, và cả mấy thằng Admin của RMVN.