1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

xin bản NMQReader version cũ

Chủ đề trong 'Kiếm hiệp cốc' bởi Hund, 18/04/2008.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa
  1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. Hund

Hund Thành viên quen thuộc

xin bản NMQReader version cũ

Tưởng NMQ ra bản mới tiện ích hơn cho người đọc nên hăng hái down về, ai dè vừa mở ra đã bị nghe chửi.
    Bạn nào còn bản cũ ko up lên đâu đó cho anh download cái nhé.
    P/S bọn NMQ nay tiền hậu bất nhất, thấy TTV ăn nên làm ra lại bung ra tiếp 500 hồi Đ ĐSL he he đọc tạm.
  2. papillon_vn

papillon_vn Thành viên mới

Chỉ hơn TTV có chục hồi thôi, đọc làm gì bác
    Sắp tới TTV còn tung ra nhiều hơn nữa kia. (tôi tin thế ) Bác đừng đọc của bọn đấy làm nản lòng anh em.
    Mà tại sao TTV lại không vào được, tại sao tại sao tại sao tại sao tại sao tại sao tại sao tại sao tại sao tại sao tại sao tại sao
    Được papillon_vn sửa chữa / chuyển vào 09:42 ngày 18/04/2008
  3. Cumeo

Cumeo Thành viên mới

Anh có bản cũ đấy, có điều anh mà cho không chú thì không được, tiếc lắm. Bản cũ giờ quý hơn bản mới nhiều...
  4. Hund

Sorry bác, em ko xem bộ nào ngoài bộ Đ ĐSL vì bộ Đ ĐSL đang hay quá (trước bộ biên hoang xem vài hồi thấy TTV ra em sang luôn xem TTV ko thèm quay lại NMQ nữa). Bác nói thế em bết lỗi ko xem nữa, chỉ xem ở TTV thôi. cóc cần NMQ reader nữa)
    TTV cố lên, TTV muôn năm.
    Được Hund sửa chữa / chuyển vào 09:47 ngày 18/04/2008
  5. Cumeo

Cumeo Thành viên mới

Theo nguồn tin không chính thức thì NMQ đã làm xong trọn bộ Đại Đường rồi, có điều không hiểu vì lý do nào đó mà chỉ tung ra đến 500 thôi. Chắc là trong tháng 5 cũng sẽ tung ra hết thôi...
  6. Hund

abc xyz
    Được Hund sửa chữa / chuyển vào 09:59 ngày 18/04/2008
  7. Cumeo

Cumeo Thành viên mới

NMQ bán bản dịch bao giờ vậy? Chú này không hiểu ở đâu chui ra? Bán bản dịch thì phải nói là bên TTV mới là bán bản dịch
  8. Hund

ủa thế ko phải bộ Đ ĐSL Ngọc DIện Hồ để dành để kiếm chác với nhà xuất bản à. nếu ko phải vậy thì sorry, CHính tôi chat với Ngọc Diện Hồ về Phiên Vân Song Long Thiếp hắn bảo muốn có phải tra tiền mà :D . Tôi chưa hiểu lắm về vụ trả tiền để có thiếp, đấy là tôi nghe Ngọc Diện Hồi nói nhé. hì hì
    CÒn Cumeo chắc chưa bao giờ biết gì về Hoang Nhân TTV hả, TTV free cho anh em thôi, ko bao giờ bo bo giữ rồi chửi bới người khác đâu nhé. Ngoài ra TTV còn bỏ tiền thuê dịch (tức là mua) bản dịch cho anh em nhé, Chắc Cú mèo mới được NMQ thuê để vào đây do thám hả he he he.
    Được Hund sửa chữa / chuyển vào 10:09 ngày 18/04/2008
    Được Hund sửa chữa / chuyển vào 10:11 ngày 18/04/2008
    Được Hund sửa chữa / chuyển vào 10:12 ngày 18/04/2008
  9. papillon_vn

papillon_vn Thành viên mới

À ôi này bác, TTV chúng mình luôn tôn trọng kẻ khác, bất kể họ ra sao, nếu quả NDH nói thế thì bác tung log chat lên, chứ đứng nói khơi khơi thế hại uy tín nhà người ta! Nhưng tôi thì tôi không nghĩ cậu ta nói thế đâu.
    Về việc không vào được TTV, tôi nghĩ có thể là một đòn chiến lược của các min mod nhà mình, đóng cửa TTV vài hôm để lúc mở ra là trọn bộ Đại Đường rồi! Mọi người kiên gan bền chí nhé
    Hức hức, nói là nói vậy mà cầm lòng không đậu lát lát phải gõ tangthu...
  10. luaxongchuon

luaxongchuon Thành viên mới

vừa rùi mình đã nói chuyện với admin thì đựoc biêt máy chủ tịa fpt có vẫn đề, khi nào mơ rlại sẽ up truyện lên
    TTV ko bán trỵenn và mọi truyện đều free, hêh, bác hiểu sai bọn em rùi.
    ko phai rlà đòn tâm lý gì cả, chẳng qua dịch cứ dịch thôi, chứ bản thô của ttv cũng nhiều rùi, nếu ndh ra đựoc toàn bộ thì hay quá, anh em đỡ phải chờ đợi, còn ko ttv tiếp tục dịch
Trạng thái chủ đề:
Đã khóa