1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

xin bản NMQReader version cũ

Chủ đề trong 'Kiếm hiệp cốc' bởi Hund, 18/04/2008.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa
  1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. luaxongchuon

luaxongchuon Thành viên mới

Ui trùi...bạn Vịt Một Tíu...nói chuyện funny quá hè ....nghe bạn í nói chuyện mà mình lại liên tưởng đến các vị anh hùng xã thân vì bạn ...cứ thấy bạn bè gặp chuyện là vỗ ngực bồm bộp ra mặt đòi lại ...sự công bằng cho bạn ....hổng biết ngoài đời như thề nào ..chứ còn trên mạng ...mình thì mình nhún chân...nghiêng mình ...khâm phục bạn vịt á hà ....hông dám đụng chạm gì hết đâu...mình chỉ là ...người nhỏ gan bé ..hông có anh hùng như ban vịt 1 tiếu ...nên hông dám ....ra mặt mốc để cãi dòng dòng...chỉ dám đứng bên lề ...đưa tay lên phát biểu rằng ....các bạn ưi ...nhấc chân lên đi ...thả cái đuôi của bạn vi ra ...cứ đạp đuôi bạn í ..bạn í ***g lộn lên hoài ...hảy để bạn í trả lại bình yên cho Kiếm Hiệp Cốc này
  2. Mr_Hoang

Mr_Hoang Thành viên gắn bó với ttvnol.com

Không hiểu vì lý do gì mà Kiều bang chủ vẫn để sót cái topic này chưa khoá nhỉ ?
  3. Kemlanh

Kemlanh Thành viên mới

Thôi, Kiều cốc chủ khoá cái topic này thôi, Bác Vi bác ấy lượn rồi, nước trong rồi thì làm gì có chỗ muh anh em buông câu nữa ???
  4. Bac_Than

Bac_Than Thành viên mới

Không còn ý tưởng gì mới mẻ nữa cho nên mạn phép các bạn anh khoá chủ đề này lại.
  5. nitriloxid

nitriloxid Thành viên mới

Ô, không ngờ bác Bắc thần tượng của em cũng vào ttvnol này. Em thích
  6. kieuphong

kieuphong Thành viên rất tích cực

Nhất trí!
  7. longpetrovic

longpetrovic Thành viên mới

Nhất trí...nhưng quên ko mang khoá theo hay thế nào đây bác?
  8. nirvana4ever

nirvana4ever Thành viên quen thuộc

9. Chuberong

Chuberong Thành viên rất tích cực

sao cái TTV giờ ko cho reg nick nữa các bác nhỉ???
  10. temp1890

temp1890 Thành viên mới

Nói chung là Nhất Tiếu cô nương sau khi dùng hết lý lẽ bảo vệ tình lang mà không được nên đành phải dùng đến vũ khí tối hậu là lôi BQT TTV ra chất vất. Kể cũng lạ vì nói đến NMQ thì chẳng mấy ai kêu BQT NMQ ra chất vấn.
    Nhưng nghĩ kỹ thì đã vào đường cùng thì việc gì cũng dám làm. Có súng dùng súng, có dao dùng dao. Nhất Tiếu cô nương sao nhẫn tâm nhìn tình lang mình chịu nhục mặc dù đã từng bị tình lang đá đít lâu lắm rồi nhưng tình cũ khó quên ( Nhất Tiếu cô nương đã từng thừa nhận trong KHC này là khi reg nick trong NMQ mới post được vài post mà đã cho đi đếm gián vô thời hạn. Cho nên lời này của tớ không phải là vô căn cứ. Trừ khi Nhất Tiếu cô nương một mực phủ nhận).
    Nói chung Kiều bang chủ nên lock topic này đi kẻo Nhất Tiếu cô nương vì tình lang dám làm tất cả thì KHC sẽ loạn lên mất. À nói đến đây mới nhớ không biết ai mới là tình lang chân chính của Nhất Tiếu cô nương đây. Độc lang hay Hồ lang. Chắc là cả 2 và nhiều hơn nữa. Nhất Tiếu cô nương làm sao mà chịu được cảnh cô tịch giữa đêm đông giá lạnh cơ chứ.

Đừng trách Ngọc Diện Hồ nữa
    Ngọc Diện Hồ có lỗi chứ không có tội
Trạng thái chủ đề:
Đã khóa