1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Xin các Bác tư vấn cho em,em làm đúng hay sai ạ?

Chủ đề trong 'Tư vấn tình yêu' bởi linhmoi2013, 15/02/2013.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. linhmoi2013

linhmoi2013 Thành viên mới

Dạ cám ơn các Bác đã tư vấn và khuyên nhủ cho em ạ.
    Chả là em biết em là người thế thân nên rút lui,sáng,trưa,chiều ngày 14/2 ko nt hay dt cho Cáo nữa,tối buồn ra ngoài đi nhậu,tầm 20h thì nhận được cuộc gọi của cáo,cáo nói là đi vũng tàu chơi với người thân(Mịa chắc đang hú hí với thằng nào rồi).
    Điện thoại:
    :PCáo:Em đang đi chơi ờ vũng tàu,uống bia say quá,mai gặp.
    Em:Đi đâu thì đi,tôi không quan tâm,rồi tắt máy
    10 phút sau nhận được tin nhắn của Cáo là "Anh giận em hả,sao đa nghi quá vậy".
    Sẵn có hơi men trong người nên em nt lại "Buồn chứ không có giận,thôi vậy!Tuỳ "
    :PCáo nt:sao gà quá vậy
    Em::-w buồn vì thất tình,sẵn có hơi men,lại bị chọc quê nên nhìn qua thằng bạn chí cốt ngồi kế bên(Thằng nào tuy 24t thôi nhưng em chứng kiến không dưới 5 lần là nó vừa phang gái vừa bào sạch sẽ rồi đá)Và nó góp ý viết 1 tn rồi gửi cho cáo là:Vì khuôn mặt cáo thánh thiện,ăn mặc giản dị nên tôi đến với cáo bằng trái tim,sự chân thành,chứ tôi không đến bằng sự từng trải,toan tính vì những cái đó rất độc ác,tội lỗi và tàn nhẫn.Vì vậy tôi mới đa nghi,nếu tôi đến bằng sự từng trải thì đa nghi để làm gì.Xong rồi gửi cho cáo.
    :PCáo nt:Hix..ai làm gì mà nói ghê vậy?
    thằng chí cốt nt:HIhiii..tôi chỉ nói vậy thôi chứ có ác ý gì đâu chứ,vì hiện giờ tôi sống bằng cảm xúc,bằng trái tim thật của mình,còn sự từng trải đã đi vào quá khứ rồi.để dành nhân quả cho con cháu của mình.
    Kết thúc.
    Các Bác cho em hỏi sau tin nhắn vừa rồi thì cơ hội Phang của em còn nữa hay không?Cáo đòi đến nhà em chơi,em nói thôi khỏi luôn.
    [:D]Xin các Bác tư vấn cho em thêm 1 tý ạ,để em luyện trình cao thêm 1 chút,phang thêm vài cái rồi đến đâu hay đến đó ạ.
    Dạ em xin cám ơn các Bác trước ạ.
  2. nguoi_ve_noi_dau

nguoi_ve_noi_dau Thành viên rất tích cực

muốn phang tiếp thì chú em nên giả ngu giả ngơ, đừng tỏ ra ghen tuông, coi như chưa biết gì. khi ấy gái coi chú như con rối trong mắt nó. cứ hẹn hò phang phập như thường.
    khi nào chuẩn bị phang phệt trong hotel thì chuẩn bị trước cái máy ảnh kĩ thuật số quay phim HD (hoặc giao kèo với bọn phục vụ khách sạn, nhét cho vài xu để nó bố trí trước).
    tiếp theo gửi cho gái bộ phim chú quay được cảnh ân ái đó qua đường link mediafire. lúc này chú là cụ tổ nó rồi. bảo gì phải nghe. nhưng đòn này hơi nặng tay, nếu cảm thấy làm được thì làm.
  3. hunter91

hunter91 Thành viên rất tích cực

Bác NVNĐ k chơi chỉ đòn xấu nhá. Hại cả 1 lứa gà đang nhớn như tụi em.
    Trót đọc rồi, làm sao giờ ta? :))
  4. VTS

VTS Thành viên mới

Oh... chắc h này Cáo cũng đang lên 1 4fum nào đó nhờ tư vấn làm sao đưa 1 chú Gà vào rọ để được phang rồi vặt lông gà
  5. nguoi_ve_noi_dau

trước đây anh cũng gặp phải ca giống chủ top, em này cũng máu trả thù đời lắm.
    em này quen thằng bạn anh. anh cũng gặp 1 lần.
    một hôm nó bị ngã xe. anh lái xe đưa thằng bạn vào thăm nó trong viện. cũng may chỉ bị sứt xát. anh cũng ngồi nói chuyện tỷ tê, tâm sự với nó. sáng hôm nó nhắn cho bạn anh 1 tin: cậu bảo anh Q (tên anh) làm người yêu tớ đi.
    mấy hôm sau nó rủ anh đi ăn kem để cám ơn anh vì đã vào viện thăm. rồi nảy sinh tình cảm và đè ra phang phệt chú em ạ.
    căn bản là anh cũng kết cái ngoại hình của nó: cao 1.7m, người hà nội, 3 vòng đẹp lắm, mặt nhìn khá xinh.
    rồi chuyện gì đến cũng phải đến, anh bị chơi mọt vố khá đau giống hệt chủ thớt.
    1 ngày đẹp trời anh hẹn nó đi cafe, ngồi trong quán yên tĩnh lắm anh nói "em này, anh làm bồ của em nhé". nói vậy xong nó tròn xoe mắt nhìn anh. anh hơi mỉm cười và mở bài này cho nó nghe:
    http://mp3.zing.vn/bai-hat/Nguoi-Du-Bi-Pham-Truong/IW6W679F.html
    mở bằng điện thoại, volume vừa đủ 2 người nghe.
    nghe hết bài anh liền kéo bàn tay nó gần bàn tay anh rồi đưa ngón út của hai đứa móc vào nhau tạo thành kiểu ngoắc tay. vậy là gái đồng ý
    từ đó mỗi lần cần nhau là hẹn hò đi chơi và phang phệt bình thường. nhưng không bao giờ nói đến chuyện tình cảm gì cả. nếu nói những câu yêu thương với nó thì anh sẽ bị coi là người không quân tử, ngôn hành bất nhất.
    anh vẫn hỏi thăm quan tâm nó nhưng đó là quan tâm giữa 2 người bạn chứ không phải là yêu nhau.
    một năm trôi qua, như vậy cuối cũng gái cũng tỏ tình với anh. và anh quyết đinh cho nó out---->vì nó không quân tử
  6. hunter91

Cuộc đời nghiệt ngã qúa. Tình hình này có lẽ e phải tu luyện dăm bảy năm nữa mới dám đem thân đi cưa gái mất. [:D] [:D]
    ----------------------------- Tự động gộp bài viết ---------------------------
    Cuộc đời nghiệt ngã qúa. Tình hình này có lẽ e phải tu luyện dăm bảy năm nữa mới dám đem thân đi cưa gái mất. [:D] [:D]
  7. nguoi_ve_noi_dau

ra ngoài cưa cẩm tán gái mới khá lên chứ em. lên đây chém gió cũng đâu học hỏi được gì nhiều.
    nếu chú muốn lên thần nhanh nhất thì hãy tìm 1 sư phụ. kết thân với người đó. rồi trực tiếp đi tán gái hoặc đi chơi bời cùng nhau. sẽ học hỏi được nhiều thứ.
    anh hé lộ cho chú 1 kiểu đàn ông đúng nghĩa nhất mà ta nên học hỏi. người như này tính theo xác xuất thì cứ 200 người sẽ có 1 người. rất ít.
    người đó có cách sống mà ai cũng nể. giao tiếp khéo. tất cả những điều đó là do rèn luyện chú không phải bẩm sinh mà ra.
    anh lấy ví dụ về cách xử lý tình huống của kiểu người đó nha:
    1. ngày trước anh về nhà thằng bạn ở nam định chơi. bố mẹ nó cũng nghiêm thật. nói đúng ra là dữ và không nhiệt tình. cho nên không coi trọng bạn của con cái.
    khi ngồi uống rượu với thằng bạn thì bố mẹ nó nằm trong buồng. anh chém "mày nhớ hồi năm thứ 2 không.haha. khi ấy tao còn 50 nghìn trong túi, mày hết tiền, thế là tao mua rau đủ cho 2 thằng ăn hết tuần. cũng khổ thật. nhìn thấy mày đói tao cũng xót lắm. sau đợt đó anh em mình sút mất mấy cân nhỉ :)) "
    ông bà già nó nằm trong buồng nghe thấy cũng xấu hổ lắm. bạn bè ngày xưa nó tốt với con mình thế mà bây giờ nó đến chơi mà mình lại nghĩ linh tinh thế này
    sau bữa cơm đó, thái độ ông bà già nó khác hẳn. niềm nở hơn em ạ

2. bọn anh về nhà thằng bạn ở quảng ninh chơi. nhà thằng này cũng nghèo.
    đến đó chơi vui thật, anh em nhậu nhẹt linh đình. bố mẹ nó thoải mái. anh nói " mày thịt hộ tao con gà với làm ít xôi để đi đường ăn "
    khi nó thịt gà xong bọn anh quyên góp mỗi người 50k , anh cầm 400k đưa cho nó và nói "bọn tao định mua món quà tặng ông bà già mày, nhưng vội quá nên quên mất. mày cầm tiền này rồi mua hộ tao nha [:D]"
    dĩ nhiên là nó từ chối nhưng bị anh thuyết phục nên cũng cầm.
    vì nó nghèo nên anh mới làm vậy. nếu giàu có thì thôi . vậy nên, cho dù nhà nó nghèo nhưng lần sau bọn anh đến chơi chủ nhà vẫn thoải mái hết :))
  8. hunter91

hờ hờ. Bác vui tính nhẩy! :)) .
    E nge bác và các bác trong này, vẫn vác cưa đi xẻ gái đều đặn, chỉ là gặp gái thích thật nó hay camơrun chưa (đang cố) khắc phục đc.
    Còn tầm sư học đạo, e nghĩ kinh nghiệm dù hp hay đau thương của bản thân vẫn hơn là đứng ngoài xem. Phỏng bác?
    ----------------------------- Tự động gộp bài viết ---------------------------
    hờ hờ. Bác vui tính nhẩy! :)) .
    E nge bác và các bác trong này, vẫn vác cưa đi xẻ gái đều đặn, chỉ là gặp gái thích thật nó hay camơrun chưa (đang cố) khắc phục đc.
    Còn tầm sư học đạo, e nghĩ kinh nghiệm dù hp hay đau thương của bản thân vẫn hơn là đứng ngoài xem. Phỏng bác?
  9. nguoi_ve_noi_dau

ừ. chúc chú em vui vẻ
  10. skill_boy

skill_boy Thành viên tích cực

e nghĩ bác giáo pho nguoi_ve_noi_dau , bác giáo chủ @vicodo, bác @Alp tạo cái top "cách xử lý tình huống" là hợp lý đấy, có top đấy gà qué bon e còn học hỏi thêm tí kinh nghiêm sống để còn ứng biến cho mau lẹ bác ợ