1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Xin các Bác tư vấn cho em,em làm đúng hay sai ạ?

Chủ đề trong 'Tư vấn tình yêu' bởi linhmoi2013, 15/02/2013.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. linhmoi2013

linhmoi2013 Thành viên mới

Bác ngươivenoidau đúng là thiên tài thật,Em nể nhất là trong 1 năm mà Bác đi cùng cáo mà ko nói 1 câu yêu thương^:)^ mà cáo vẫn cho phang.em bái phục.
    Với lại tình nghĩa 1 năm ân ái mặn nồng mà Bác rũ 1 phát là xong,ko ưu tư,cái này mới gọi là:-bd
    Nhưng Bác ơi,có mấy ai làm được như Bác đâu!Nếu ai cũng làm được như thế thì đâu có web TTVNOL này.Vì 1 khi trai đã thành cao thủ thì gái cũng tự biến thành sói,chết là chết những con gà như em đây:((
    Dạ em nghe theo lời các Bác chỉ dạy và đã làm lành với cáo(Cáo đang có khuynh hướng biến thành họ Đào).Vẫn nt thăm hỏi nhau[:D]em luôn hối thúc gặp mặt để đi hotel,nhưng cáo đề phòng luôn nói bận.(Cáo nói thẳng đang có kinh[:D]đang làm 1 vài dự án)
    Bế tắc,ghiền quá[:D]em đưa thêm 1 liều vitaminC nhắn tin nói là nhà đang định ráp 5 cái máy lạnh,sắp mua chiếc SH và nói sắp làm ăn xuyên quốc gia.(Em có nói là cáo cho em 1 khoản thời gian để thoát khỏi cái bóng g/d)
    Cáo sụp bẫy,hỏi làm gì?Cáo sợ.Em nói bí mật.
    Cáo nói đang làm dự án riêng kiếm thêm vài triệu.
    Và Cáo nói muốn chuyển phòng kiếm chỗ ở tốt hơn (Chỗ ở cũ toàn đứng ngoài đường nc)Giá gấp đôi. Em mắc quá và nói từ từ gặp sẽ bàn vấn đề này.
    Cáo nói mắc gì,đỡ hơn đi hotel:-??(Lúc trước em có nói là gặp nhau ở hotel tốn quá chịu ko nổi,1 tháng vào 10 lần)
    Thưa các Bác theo cách em nghĩ vậy có được ko ạ.
    Gặp cáo và nói ok có thể bù qua sớt lại với cáo tiền nhà,ăn uống ở nhà,tối thì đến ở chung với cáo cho đến hôn nhân(Lần trước cáo cũng nói chuyển phòng,hỏi em,em nói cũng được.Cáo nói nếu chuyển phòng thì anh đến ở luôn thì sao!Em cười,nói thôi,ở chỗ cũ đi,chuyển chỗ mới để em tò te với thằng khác hả)Xong
    Các Bác ơi,tư vấn tiếp cho em với!
    Nếu thuê phòng ở chung với cáo thì tốt quá.
    Nếu cáo ko đồng ý thì sao ạ?
  2. quanghuy1388

quanghuy1388 Thành viên mới

Bác xử lý rất hay. Thực ra theo em thì những người như bác thường là do tinh ý mà học theo những điều hay từ người khác (thường là ng giỏi quan sát), hoặc từ những nhân sinh quan của riêng mình. Gia đình em thì có bố em vs ông cậu chắc nằm trong 1/200 mà bác nói, trước đây em cũng thuộc dạng vô tư chỉ biết học nên cũng chả học hỏi được j, h đỡ hơn tí, biết nghĩ và để ý hơn thì thấy nhiều tình huống bố vs ông cậu xử lý hay lắm.
  3. nguoi_ve_noi_dau

nguoi_ve_noi_dau Thành viên rất tích cực

rất tốt =D>. chú em bắt đầu nắm thóp được nó rồi đấy. tiếp tục xoáy sâu vào cái thóp đó mà giật. thôi anh khỏi vấn nữa. giờ để chú tự thân vận động
    ----------------------------- Tự động gộp bài viết ---------------------------
    anh học ở ông ngoại. :)) giờ cụ 75 rồi nhưng vẫn còn sức để truyền thụ lại cho con cháu
  4. thislove

thislove Thành viên rất tích cực

cơ hội phang của top rộng như của mấy e ở Quất lâm tự luôn