1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

xin các Bác tư vấn giùm em chứ cứ thế này em hại nảo quá!!!

Chủ đề trong 'Tư vấn tình yêu' bởi kellvinh, 13/06/2013.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. dilentuga

dilentuga Thành viên gắn bó với ttvnol.com

bác @tienvatinhzzz dạo này bố đời phết chia sẻ cho gà em it exp đê :)
  2. tienvatinhzzz

tienvatinhzzz Thành viên mới

xoắn *** gì thằng nào [:D] thẻ viettel đi rồi a chia sẻ
  3. tienvatinhzzz

tán được thì a mới dám nói chứ, nạp đi của ít lòng nhiều [:D]
  4. kellvinh

kellvinh Thành viên mới

cảm ơn bác, sau một thời gian các bác vào chia sẻ, hổ trợ và cố gắng giúp em, cũng có nhiều bác ném gạch, em đã có quyết định tìm hướng đi cho riêng mình
    và em đã chọn phương án bơ, ngày đầu tiên em quan tâm lắm, ngày thứ 2 em bơ,lúc bơ lúc quan tâm.nhưng em thấy tình hình tốt hơn sau 2 ngày bơ hết
    em nó đã chủ động nt gọi đt cho em, hôm wa gọi điện cho em nó hỏi em nó đi làm về chưa....tùm lum, rồi em chúc ngủ ngon, tưởng vậy là xong, ai ngờ đêm về gái nt khí thế luôn, nhưng vẫn bơ chưa nt lại
    đúng là chiêu bơ này vẫn hay thiệt đó bác, lúc thì quan tâm thật nhiều, lúc thì bơ. Giá cũng ức lắm ko biết tình cảm em sao....
    giờ có một nv mới. thấy cũng dể thương nhiều người để ý lắm. em thì chỉ thích gái nhà em thôi, vậy mà gái này lại cứ hay trêu chọc em, mổi lần gái này nói chuyện với em, trong phòng ai cũng mắc cười, cười vì gái này tự nhiên quan tâm em dữ lắm, em ko thích gái nên em cũng ko để ý, chắc tại bơ gái này nên... sao lạ thế nhỉ, người mình quan tâm thì ko thích mình, người mình ko quan tâm thì cứ thích luẩn quẩn...
  5. phimkhach

phimkhach Thành viên mới Đang bị khóa

Thế nghĩa là vấn đề nằm ở chỗ chú quan tâm không đúng cách =)). Bơ sẽ giúp cho việc thể hiện cho gái thấy rằng chú không nhăm nhe, kiếm chác hay la liếm gì với gái, từ đó gái sẽ không có tâm lí cảnh giác, đề phòng, cành cao cành bổng với chú. Đó chính là hiệu quả của bơ. Nếu biết quan tâm đúng cách thì chẳng cần phải bơ cũng vẫn cứ tán được như thường. Nói với chú là đôi khi phải biết ghét cay đắng thì mới biết yêu say đắm. Đàn ông là phải có chính kiến, chứ đừng có sống mà cố làm vừa lòng hết tất cả mọi người, bất biết đúng, sai. Chứ chú cứ cố kiểu đó thì gái chỉ cảm nhận được là chú là 1 thằng nhu nhược, bợ đỡ thậm chí là thằng chuyên bợ đít, nâng bi, vì thế mà những gì chú cố gắng đôi khi lại mất đi giá trị. Đó là một phần giải thích cho lí do khi chú bơ thì lại .... sao lạ thế nhỉ?
  6. dilentuga

dilentuga Thành viên gắn bó với ttvnol.com

em thì thấy thế này bác ah, thùng rỗng kêu to :))
  7. vanconyeuem_lk

vanconyeuem_lk Thành viên rất tích cực

bạn ấy thì đầu mùa đến cuối mùa chỉ được vây.=))
  8. tienvatinhzzz

[:D]
    ----------------------------- Tự động gộp bài viết ---------------------------
    k như vây thì như nào[:D]
  9. kellvinh

kellvinh Thành viên mới

he. xin lổi các Bác nhé, mấy hôm nay em đi công tác về làm báo cáo mệt mỏi quá nên hok có thời gian onl, mong các bác thông cảm
    thực ra thì đối với em một vài cái thẻ viettel thì chẳng đáng bao nhiêu, nhưng em ko cho các bác được, vì thử hỏi đã có ai trên forum này đã có ai làm vậy chưa, nếu em có làm vậy thì cũng chỉ được các bác chém gió cho cái tội ngu (thừa tiền) thôi. Nếu các bác có lòng thì giúp em, em cảm ơn "thẻ viettel thì em ko có nhưng một chầu nhậu hay... thì lúc nào vào sài gòn cứ alo em"
    mà trong top này em thấy có nhiều người muốn giúp em nhưng những CM của các Bác Phimkhach,NguoiLaNiemDau,NoBiTa_VN, Mr.Li,DeutschlandvermisstVN là thật lòng muốn em tốt hơn!
    Một lần nữa xin cảm ơn tất cả các bác đã tham gia pic này, và mong các bác bớt chút thời gian chỉ bảo em hơn
    Không biết có phải gái với em là quan hệ tình cảm không rỏ ràng thì phải
    đó chưa phải là tình yêu, cũng ko phải là tình bạn
    Mỗi lần đi cùng nhau thì 2 đứa đều vui vẻ, nhưng gái nói một tháng chỉ nên đi ăn chung, đi xem phim 2 lần " vì lảnh lương 2 lần" nên tiết kiệm tiền
    em nói thế thì muốn gặp em phải làm sao, gái nói đi ăn sinh tố hay uống nước được rồi. Gái bảo em để tiền mua xe, em bảo mới mất tiền nên chưa mua được, gái hỏi anh có bao nhiêu, còn nhiêu nữa em lo, anh có trả em sau cũng được "nhiệt tình phết tưởng cho luôn chứ"
    Ngồi trên xe em, em cầm tay gái không giật ra, mà nói là đi một tay công an bắt đó " ko yêu sao ko giật tay ra đi" đây là câu nói đùa hay là một câu từ chối khéo nhỉ
    Chủ nhật nào cũng mời em về phòng ăn cơm, có dịp thì mời về quê chơi với gái
    phải chăng đây là quan hệ không rỏ ràng? cứ sống trong hy vọng thấp thỏm thế này đúng hại nảo thật
  10. NoBiTa_VN

NoBiTa_VN Thành viên gắn bó với ttvnol.com

Tình hình đang tiến triển theo chiều hướng đèn xanh nhấp nháy liên tục.
    Các dòng đỏ kia là gái đang cố gắng bật đèn xanh cho chú thấy là => Gái đang có xu hướng nghĩ xa hơn về một mối quan hệ giữa chú và gái ( Khắn khít , quan tâm , chia sẻ là nền tảng cho cuộc sống chung của 2 người chẳng hạn =D> )
    Dòng xanh =>Đã quá rõ cho một mối quan hệ nghiêm túc => Chúc mừng chú nhé =D>
    Trên đây có nhiều lời vấn trái chiều thật[:D]
    [:D]Lời vấn của anh nói chiều sâu quá.
    Chú yên tâm =>Nếu những dòng cm của chú là thật ( ko phun gió phà phà ) thì đối tượng gái đưa vào danh sách người đầu ấp tay gối thì chú hiện giờ là đứng nhất đó.