1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

xin các Bác tư vấn giùm em chứ cứ thế này em hại nảo quá!!!

Chủ đề trong 'Tư vấn tình yêu' bởi kellvinh, 13/06/2013.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. linhmoi2013

linhmoi2013 Thành viên mới

Đến khổ với chú,cứ suy nghĩ vớ vẩn rùi lại đày đoạ mình.
    Như anh đã nói lúc trước rùi => Gái thương chú nên mới nói yêu những lời như thế,vậy mà chú ko nhận ra lại còn suy nghĩ theo chiều hướng ngược lại nữa chứ.
    Chị của gái thích con gà kia thì cũng kệ,ko quan trọng => Quan trọng chính yếu là gái thương và thích đi chơi cùng chú là được rùi.
    Chú cũng nên cho gái giao du với những người bạn nhưng cũng phải đặt cho gái 1 giới hạn về cách tiếp xúc với các bạn ( Đặc biệt là con giai )Nhớ nhỏ nhẹ phân tích là chú ko thích gái kò kè với con gà kia nhiều,chú cũng đừng nên xiết gái quá,xiết gái quá thì gái sẽ sợ bị gò bó và theo thời gian gái sẽ đi luôn.
  2. kellvinh

kellvinh Thành viên mới

cảm ơn bác, thời gian qua em mới bỏ được suy nghỉ về con gà kia. nhung về công việc thì áp lực wá. mấy người em quản lý cứ làm sai tùm lum bắt em phải giải quyết hậu quả
    về phần gái. mọi người cứ tiếp tục thêm mắm muối vào bảo gái có nhìu bạn trai. gái ko nhận tc của em. đứa bạn thân of gái lúc đi ăn chung cùng thì bảo. ngày nào gái nghỉ đều có 1 người chở đi chơi. ko người này thì người khác. nghe xong cũng tức nổ khói luôn. nhung e hok nói gì. gái thì hiểu vấn đề nên đá chân bạn kia và nói sang chuyện khác. em nghe nhiều điều xấu về gái lắm. nhưng vẩn bỏ ngoài tai.
    hôm wa máy tính hư gái nhờ em wa sửa. vô tình mượn usb gái và thấy hình gái chụp chung vs thằng khác đang hun hít. đúng là cũng ghen nhưng biết thằng đó là wá khứ. nên bỏ qua.
    dạo này gái đi làm rảnh rổi nên cứ lên face. mấy thằng kia thấy gái đẹp thì cứ xong vào chém gió. gái thì cứ nt wa lại rồi cười khoái chí. nhìn bên phòng wa thấy vậy khó chịu lắm các bác ạ.
    hm nay bị cấp trên la wá. em buồn. ít nói chuyện. đang buồn nên đi lm về nt cho gái
    em co tinh cam voi anh ko? co cam xuc vs a ko? em xem a nhu mot nguoi ban. mot nguoi a trai. hay la mot nua cua e? a ko biet tc cua e danh cho a la the nao nua

gái nhỉ em buồn vì xem hình trong usb
    nên nhắn lại cho e
    A zem hjh cua e tr0g usb dug h0k? Do la wa khu, e tran tr0g nhug thu dag co. Nhat la a,dug h0j e wa nhju
    em nhắn lại gái là
    Hinh trong usb a da vo tinh xem luc e nho a xoa virus kia. Cung lau lam roi.nhung a ko quan tam nhieu den dieu do.a biet nhieu dieu ve e hon e nghi.a biet qua khu cua e co nhieu noi buon. Nhung a bo qua tat ca de den voi e. A yeu em do la tinh cam xuat phat tu trai tim a. A luon muon e duoc vui ve. Hanh phuc.
    Co nhieu nguoi noi voi a. Rang tc cua a se khong duoc e don nhan. Nhung a van bo qua tat ca nhung loi noi do de den voi e. De tim kiem mot hanh phuc.that ko de dang gi. Nhung a van co gang lam tat ca nhung gi minh co the de e co the don nhan tc cua a. A yeu em. Yeu rat nhieu.
    hics thế là gái hok nt lại nữa.sau 1 tiếng e gọi lại thấy tò tí te nên em cũng bối rối các bác ah. nhưng một lát sau ******* lại hỏi a gọi có gì ko. dt e bị tắt nguồn. e đang làm. tối về sớm thì e gọi a đj chơi.
    thế rồi đến h này hok thấy ******* nữa. em cũng ko gọi cho gái
    kp biết tâm trang của gái giờ đây thế nào nữa. khổ tâm và nhức đầu wá các bác ạ
  3. dilentuga

dilentuga Thành viên gắn bó với ttvnol.com

em nghĩ gái cố ý cho bác thấy ảnh của gái với ex (e cũng ko hiểu ý đồ của gái bác là gì,còn nếu nó ko thích bác thì chỉ cần 50k là xong cái máy) ,còn đoạn sms trên em nghĩ nếu bác nói trực tiếp thì hay hơn,và từ giờ trở đi bác những hành động của bác phải face to face ko qua sms,fb,yh gì hết :) goodluck
  4. kellvinh

kellvinh Thành viên mới

máy tính của cty. có mấy thằng it sữa. nhưng gọi xuống lâu lắm. hơn nữa mấy thằng it cũng khó chịu nếu fải cài lại thì em wa cài lại win luôn cho lẹ bác ạ.
  5. dilentuga

nhọ cho bác nhỉ,em hy vọng là bác nên gặp trực tiếp dứt điểm luôn đi:)),như này bác sẽ mệt dài dài đấy cứ rõ ràng cho khỏe:))
  6. kellvinh

kellvinh Thành viên mới

gái em hok thích nc tình cảm bác ạ. em hỏi trực tiếp gái chỉ nói a mập lên e iu. rồi im lặng nói sang chuyện khác. híc
  7. dilentuga

em thua gái bác rồi đấy^:)^ vậy bác chịu khó đi tập gym đi,em cũng đi nhưng được tần thì chán quá nghỉ rồi,vác giày đi đá bóng sướng hơn,mà bác cũng chịu khó ăn uống đi,tốt cho mình chứ có phải cho gái đâu,gái nó cũng đã rõ ràng rồi còn gì,bác muốn gì hơn nữa,chắc nó đang thử thách bác đấy,ah suýt quên bác nên làm cho gái hiểu là anh tăng cân là vì anh chứ ko phải là vì em:))