1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

xin các Bác tư vấn giùm em chứ cứ thế này em hại nảo quá!!!

Chủ đề trong 'Tư vấn tình yêu' bởi kellvinh, 13/06/2013.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. kellvinh

kellvinh Thành viên mới

vâng, bác triết lý wá, cảm ơn bác
    ----------------------------- Tự động gộp bài viết ---------------------------
    cảm ơn bác, nếu bác nghỉ vậy thì cũng đúng, nhưng nếu e ko cần sự tư vấn giúp đỡ, thì e vào đây làm gì, e lên face chém gió chẳng phải có nhiều người hơn sao, vì e biết các bác trong chuyên mục này có nhiều kinh nghiệm nên e mới nhờ các bác vẻ đường chứ ạ, nếu e là con gái thì khổ tâm vào đây xin tư vấn làn gì, bác nói e có vấn đề về sinh lý, e ko hiểu y của bác lắm. mong bác chỉ giáo thêm
  2. vuongkiet28

vuongkiet28 Thành viên quen thuộc

Có cả cụ Quẩy vào tư vấn nữa, pic vui đáo để.

P/s chủ tóp: kinh nghiệm của cụ Quẩy là xương máu đấy, ko phải là triết lý suông đâu. Thật lòng mà cuối cùng để gái rơi vào vòng tay thằng khác thì làm gì :D.
  3. kellvinh

kellvinh Thành viên mới

dạ, biết làm gì khi nó đã không thuộc về mình, thật tình thì e đang ở cấp độ gà chứ chưa lên cấp gà đá nhé mấy bác.
    các bác cứ nói e ... nhưng để đạt đến đó cũng phải mất cả một quá trình đúng ko, giờ e chi muốn xác định tc của gái thôi
  4. Alp

Alp Thành viên gắn bó với ttvnol.com Đang bị khóa

Hoặc có thể nói một cách tuế nhụy hơn là: "xin nữ thí chủ cho bần tăng xin tí cơm tối" :))
  5. kellvinh

kellvinh Thành viên mới

Bác cứ thích đùa[r2)]
  6. hunter91

hunter91 Thành viên rất tích cực

Đau ruột vs bác Xoắn. E lại đc mở rộng tầm hiểu biết ùi.
    Top: iêu 5 mái rồi vẫn còn trinh phải k bác? =))
  7. Alp

Alp Thành viên gắn bó với ttvnol.com Đang bị khóa

À, câu này là anh ăn cắp trong này thôi. Phải thanh minh ngay ko có chú Đau lại thắc mắc :))
  8. kellvinh

kellvinh Thành viên mới

dạ còn trinh ko thì e ko biết, nhưng ngoài gái ra.giờ bên em có 2 rau nhé bác
    ----------------------------- Tự động gộp bài viết ---------------------------
    Các bác trong forum có ai nghe câu thà một phút huy hoàng rồi chợt tắt, còn hơn le lói suốt trăm năm ko ạ, nếu tối nay có cơ hội ở bên gái một mình e sẻ tỏ tình với gái. nếu gái thích e thì tốt còn ko thì củng tốt, vì e ko muốn cứ hai nao nửa. dù sao thì mình củng nên nói trực tiếp một lần thì hơn, dù biết rằng bên gái còn có nhiều vệ tinh tot hơn e về mọi mặt...
    ps: em sẻ ko bắt gái trả lời ngay mak để cô ấy tự trả lời. chắc tối nay sẻ có giây phút... ngạt thở (ko phải ngạt thở vì hôn hít nhé, ngạt thở vì hồi hộp thôi)
  9. NguoiLaNiemDau

NguoiLaNiemDau Thành viên mới

Chú yên tâm là chú sẽ ko phải chờ đợi lâu đâu, sau khi chú tỏ tình vài giây gái sẽ phun vào mặt chú mấy câu kinh điển "e xin lỗi, e biết a rất tốt với e... Nhưng e chỉ xem a như một người a trai, một người bạn tốt, e ko xứng với tình cảm của anh, rồi anh sẽ gặp được nguwoif con gái tốt hơn em..."
    tỏ tình đã là dại. biết bị từ chối vẫn tỏ tình là Ngu, bị từ chối tiếp tục làm rồi hồi hộp chờ đợi thì là... quá Ngu! Phí cái công tư vấn. các chú bây giờ bị nhiễm thói sến sịa, ủy mị, yếu đuối đàn bà nặng quá rồi, đe'''o làm sao mà khá lên được1
  10. kellvinh

kellvinh Thành viên mới

dạ. bác nói vậy chứ nếu ko giứt,thì phải ngồi ôm cây đợi thỏ hoài sao? chờ hoài mak ko thấy gái nói gì, mình ko nên chủ động hả bác, vậy theo bac e nên làm gì bây giờ, vẩn tiếp tuc quan tâm gái như vậy sao? e đã cố gắng và cũng có lúc cảm thấy mệt mỏi khi phải khổ tâm suy nghi, nhưng ngày nào cũng gặp gái, rồi e lại nổi máu, lại xồn xồn đâm đầu zô quan tâm tiếp. ko dứt đc, cái này ko phải vì lụy tình nhé, vì cảm giác yêu gái quá nhiều, nên muốn quan tâm gái!