1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Xin các bạn cho ý kiến về việc thành lập Box " Các trường ĐH và Cao Đẳng tại Tp.HCM " !

Chủ đề trong 'Trung tâm thông tin TP Hồ Chí Minh' bởi tiendpnam, 04/06/2003.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. tiendpnam

tiendpnam Thành viên quen thuộc

Xin các bạn cho ý kiến về việc thành lập Box " Các trường ĐH và Cao Đẳng tại Tp.HCM " !

Chào các bạn !
    Hiện nay trong Tp.HCM của chúng ta chưa có 1 Box dành cho các trường ĐH đúng nghĩa ! Việc mỗi trường có 1 Box riêng là điều không thể được nên theo ý tưởng của tôi thì chúng ta sẽ lập 1 Box chung cho các trường tại Tp.HCM lấy tên là :
    " Box Các trường ĐH và Cao đẳng tại TP.HCM "​

Tuy chúng ta biết hiện nay chỉ có 2 trường ĐH có Box riêng là ĐH Bách Khoa và ĐH Kinh tế -----> chắc chắn không thể đủ chỗ cho các bạn sinh viên ở các trường còn lại ! Vì thế nên các bạn tản mác trong các Box như : 1981 Sài Gòn, 1983 Sài Gòn,...
    Chúng ta cũng biết trong TP.HCM cũng còn rất nhiều các trường khác như ĐHQG Tp.HCM, ĐH Ngoại thương, ĐH Khoa học xã hội và nhân văn....., cũng như 1 bộ phận đông đảo các bạn sinh viên đang học tại các trường dân lập như Văn Lang, Hồng Bàng , và các trường cao đẳng khác cũng rất nhiệt tình và sôi nổi lắm !

Bên cạnh đó, các bạn còn bị thiệt thòi vì thiếu đi 1 kênh thông tin chung nhất và mang tính sâu sát đến các bạn sinh viên , đó là thông tin về Đoàn Hội sinh viên như học bổng, các hoạt động, các buổi toạ đàm với sinh viên, rất rất nhiều, thêm nữa là những hoạt động giải trí dành cho sinh viên chúng ta !
    Thêm nữa , với Box mới này thì các bạn có chỗ để giao lưu,trao đổi, học hỏi lẫn nhau,nhận được những thông tin nóng hổi nhất và là cầu nối giao lưu cho tất cả các trường trong Tp.HCM !
    Còn về Mod thì sẽ là các bạn đang hoạt động sôi nổi trong các trường ( khoảng 4 MOD ) phụ trách các mảng khác nhau !
    Mình rất mong các bạn cùng ủng hộ ý tưởng của tôi vì lợi ích chung của chúng ta !

Xin các bạn vào đây đóng góp thêm ý kiến :​
    [topic]214312[/topic]
    Profile của tớ đây : [nick]PASCAL_DOPHAN[/nick]​

Y! : pascal_dophan@yahoo.fr

2. atula_7

atula_7 Thành viên quen thuộc

Ý hay đó chứ!
    Nitta Atula