1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Xin các Cao Thủ tư vấn cho em ca này với.Cáo có yêu em không?

Chủ đề trong 'Tư vấn tình yêu' bởi linhmoi2013, 08/02/2013.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. bhv_binhminhmua

bhv_binhminhmua Thành viên rất tích cực

Ôi, được anh giai thích em qua mạng em cũng cảm động lắm cơ. Cám ơn anh nhé, vì trên này em cũng giả vờ hơi nhiều. Thôi em cũng lướt đây. Có gì PM cho em qua e-mail. PM làm quen bạn bè bình thường thôi vì em cũng chả hứa với anh là anh thích em ngoài đời thật được đâu. Thế nhé anh. [r32)]
  2. phimkhach

phimkhach Thành viên mới Đang bị khóa

Để anh giúp nốt chủ top phang em cáo 1 cho nó trọn vẹn câu chuyện rồi mình lại làm quen với nhau ở một topic khác. Còn pm thì để dành lại tới khi nào mình gặp nhau tâm sự cả thể nhé. Em yên tâm, em sẽ ko vì anh mà phải khóc lóc trong box tâm sự đâu, bởi anh ko phải là sói. Anh chỉ là thỏ láu bạn thân của chị kính hồng trong chương trình chúc bé ngủ ngon thôi
  3. linhmoi2013

linhmoi2013 Thành viên mới

[:D] Bông hồng vàng là Cô à!Quên,mấy bữa trước em tưởng là Bác giai nào đang trong giai đoạn bị say nắng chứ=>giọng văn nhẹ nhàng,uyển chuyển,tư vấn cho em mà cứ nửa vời ko hà[:D]là phái nữ nên nhẹ nhàng nghiên về phần cáo nhiều hơn.
    Nay em thấy Cô và Bác rất hứng thú chia sẻ và tư vấn cho topic của em thêm sinh động.Chắc topic của em sắp đi đến đoạn kết rồi.
    Bữa nào Bác phimkhach và Cô Bông Hồng Vàng làm 1 ộp cafe đi,xem có duyên tiền định 5000 hay 10.000 năm trước gì ko :-bd

Lời văn của Bác chững chạc thiệt,[:D]chắc cũng từng chinh chiến vào sinh ra tử mấy chục lần thì phải Bác nhỉ.Ước gì em sống hướng ngoại thì hay biết mấy (Không ai tắm 2 lần trên cùng 1 dòng sông)em sống hướng nội chắc phải tắm ít nhất 5,3 lần mới chai sạn được quá.
    Bác này,em có nên viết 1 cái mail gừi cho cáo ko=>nói chung là đã biết rõ cáo khi mới quen,biết về quan điểm sống,đang bất động xem cáo diễn 1 vở kịch,muốn đặt cáo lên đầu làm cáo chán và muốn cáo phụ tình em,cáo ra đi trong niềm hân hoan,trên môi nở nụ cười,chứ đừng nên dính vào con ma cờ bạc như em thì sẽ khổ lắm,khổ trọn đời.Dạ lúc mới quen cáo thì em đang lún sâu vào m88(Đá banh)ko lối thoát!Nay nhờ cáo an ủi mà em dứt ra được,hiện giờ đang trả cái nghĩa cho cáo.
    Vì bây giờ chắc hết cơ hội để nói trực tiếp với cáo rồi Bác ạ=>Dạ theo Bác thì cáo sẽ ứng xử ra sao ạ=>nổi nóng chửi em te tua,dang chân đá nước hậu hay im lặng ạ ?
    Dạ Bác thương em thì chỉ tay day tận mặt em luôn ạ,chỉ bảo em phải làm sao để được cáo vui vẻ cho phang ạ.Đàm phán sao để em sớm dứt được mối tình luỵ tình này.Dạ nếu lật ngược tình thế thì tốt quá Bác ạ.
    Dạ còn cáo bên nhà thì liêu em có bị tạch rồi ko ạ?
    Dạ 1 lần nữa em thật sự biết ơn Bác.Dạ em cám ơn Bác trước nhé.
  4. bhv_binhminhmua

bhv_binhminhmua Thành viên rất tích cực

Cám ơn bạn. Nhưng về dòng in đậm thì chắc chắn không phải đâu bạn ạ. Mình cũng chỉ phán đoán thôi. Mà đã là đoán thì sẽ có đúng có sai. Chắc là chẳng may mình đã đoán đúng :P
  5. phimkhach

Bác đừng có thư từ gì cả, cáo của bác không thuộc thành phần thích đọc thư. Thấy bác nói bác sống hướng nội thì em cho bác câu này để bác nghiền ngẫm. Em cũng mới chôm được thôi.

Cám ơn đời mỗi sớm mai thức dậy
    Ta có thêm người nữa để yêu đương.
  6. linhmoi2013

linhmoi2013 Thành viên mới

Dạ em cám ơn Bác phim khách nhiều lắm ạ.
    Hôm qua em dành 4h để đọc topic của Bác giai sunny_boy và các Cô các Bác khác,thực sự huyền ảo trong các chiêu thức hạ gục cáo [:D]
    Em đọc 1 chỉ hiểu 1 thôi.
    [:D] em áp dụng với cáo liền.
    Kết quả:
    Hơn cả sự mong đợi
    Cáo trở lại nguyên hình là cô mèo bé bỏng dễ thương.
    Bây giờ em có thể tự đứng trên đôi chân của em được rồi ạ.
    Dạ em xin nhờ ADMIN hay MOD xoá hộ topic của em đi ạ,vì cáo học CNTT đã hack PC của em rồi ạ.
    Dạ 1 lần nữa em thật sự biết ơn các Cô,các Bác đã dành chút thời gian tư vấn cho em ca tình yêu nan giải này ạ.
    Dạ em cám ơn ADMIN và các Cô,các Bác nhiều lắm ạ.
    ----------------------------- Tự động gộp bài viết ---------------------------
    Dạ em kính chúc TTVNOl ngày càng phát triển hơn nữa.
  7. phimkhach

Admin thì chỉ khóa topic chứ ko xóa topic đâu, nên tốt nhất là bác lấy nick khác vào chơi với anh em, chứ đừng vào lại bằng cái nick linhmoi này nữa.